[Cập nhật] Tổng hợp những điều bạn thắc mắc về Khoa cử

Thảo luận trong 'Khoa cử' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này của anh sau khi kiểm tra em thấy mặc dù anh được vào vòng tứ kết với hơn 100đ. Nhưng khi xếp danh sách thì mình đứng thứ 21. Nằm trong danh sách dự bị của cuộc thi. Danh sách chính thức sẽ lấy 16 người có điểm cao nhất để tham gia thi vòng tứ kết. Nên khi đăng ký vào thời gian dự thi mình đã không còn xuất để tham gia nữa anh nhé. EM gửi anh danh sách thi Đình tháng 5 để anh tham khảo thêm ạ.
    Chúc anh may mắn ở các lần thi tiếp theo.
    https://chanphom.com/threads/danh-sach-thi-dinh-thang-5-2019.16952/

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng___ĐINH TỴ___ thích điều này.
  2. Mai văn thiêu

Mai văn thiêu Dân đen

Mod cho e hoi một tháng em đỗ tiến sĩ hai lần co được thi dình hai tháng liên tiếp không vậy

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Bạn đỗ Tiến Sĩ 1 lần sẽ được 1 suất tham gia thi Đình. Vì vậy nếu bạn thi đỗ 2 lần Tiến Sĩ sẽ có 2 suất thi Đình và có thể thi 2 tháng liên tiếp được nhé. Thông tin đến bạn!

4. Tamtran Trantam

Tamtran Trantam Dân đen

toi co muon bao dk duoc thi lam nhu the nao

5. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Hiện tại tính năng vay bảo bên em đã không đóng lại từ năm 2018. Nên người chơi sẽ không thể vay mượn bảo được nữa anh nhé.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

6. made in 34

made in 34 Lý trưởng

Mod cho em khiếu lại ạ, em đang thi kỳ 3 ván 15 điểm +90 bị đẩy ra ko vào lại đc, đến lúc vào đc thì báo thi ván 1 kỳ 3,đc một tí thì báo bạn đã đỗ kỳ 3,và ván 1 em đang thi kỳ 3 nhảy lên kỳ 4..làm mất sự tập trung của em vậy em khiếu nại muốn đc thi lại kỳ 4 ạ

Các tệp đính kèm:

7. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Mình đã ghi nhận báo cáo của bạn. Rất tiếc khi bạn gặp phải sự cố này. Mình sẽ nhờ bộ phận kỹ thuật khắc phục cho bạn bằng cách đưa bạn quay trở lại thi kỳ 4 của khoa thi Hội lần sau nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ!