Thư mời đấu giao hữu Ủng hộ Quỹ Giải đấu Chắn Hội LÈO TÔM mở rộng lần 5 !!!

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi HàNộiMùaThuVàng, 22/3/17.

1. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Hanoimuathuvang được sự Ủy quyền có công chứng của @Củ khoai lang (Cặp đôi Khoai Hà Vô Đối Sân Đình) đứng ra mời 2 bạn BÚN MIẾN đấu giao hữu Ủng Hộ quỹ giải đấu Chắn Hội LÈO TÔM mở rộng lần 5 .

Nội dung :

Địa điểm : Tại Khu Chánh Tổng , Nhà Cụ Chánh , bàn 1 , cược 10k , Ù xuông ,xin chơi,tính điểm không gà, cài 15 giây , đấu 32 ván , sau 16 ván đấu 1 cặp đôi chéo cánh sẽ đổi chỗ cho nhau .

Thời gian đấu : vào lúc 20g30 vào ngày Chủ Nhật (26/03/2017) sẽ diễn ra trận giao hữu ủng hộ này .

Trọng tài và phóng viên sẽ do Trưởng Ban TCSK @XXXCRARYXXX Chắn Hội LÈO TÔM đảm nhiệm và sắp xếp .:-bd:-bd:-bd:-bd

Sau 32 ván đấu , Cặp đôi Khoai Hà Vô Đối Sân Đình nếu thua cuộc sẽ tự nguyện Ủng hộ 500 triệu bảo cho Quỹ Chắn Hội LÈO TÔM .

Trong trường hợp Cặp đôi BÚN MIẾN thua cuộc thì số bảo ủng hộ cho giải đấu sẽ là tự nguyện , tùy tâm và không bắt buộc . \m/\m/\m/

Hai bạn thua cuộc sẽ tiến cử tiếp 1 cặp đôi nào đó là thành viên chính thức của Chắn Hội LÈO TÔM đấu tiếp với Cặp đôi Khoai Hà Vô Đối Sân Đình . :)):)):))

Chúc giải đấu thành công tốt đẹp . rất mong ACE chắn thủ tham gia cổ vũ cho cả 2 cặp đôi trên. ^:)^^:)^^:)^

Trân trọng.

P/s : Trong trường hợp cặp đôi BÚN MIẾN không nhận lời đấu giao hữu trận này thì toàn bộ số bảo 500 triệu cũng chuyển vào quỹ của giải đấu. :-bd

Chỉnh sửa lần cuối: 23/3/17
  2. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

A hà Nội .em tò mò Quá không biết cặp đôi BÚN MIẾN là cặp nào vậy a .có dự đoán ji không a ơi ?

3. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

Anh ơi chủ nhật là ngày 26 đấy, 25 là thứ 7 ạ.

pdhien, HàNộiMùaThuVàngkichon1984 thích điều này.
  4. vipmap

vipmap Chánh tổng

Đọc thư mời giao đấu của a Hà Nội mấy năm nay nhưng e thấy thư này nó cứ sai sai thế nào ý.

HàNộiMùaThuVàngNguyễn Ngọc Thư thích điều này.
  5. HàNộiMùaThuVàng

Anh chỉnh lại ngày rồi nhé 2 em . thanks

6. vipmap

vipmap Chánh tổng

Hình như chưa chỉnh a ạ.Chứ e chưa thấy a chơi 10k bao giờ.:)):)):))

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. HàNộiMùaThuVàng

Anh hiểu ý của em , đây cũng là thắc mắc của nhiều bạn chứ không chỉ riêng em. Anh xin chia sẻ 1 cuộc hội thoại , khi đọc xong em sẽ hiểu :

Hanoimuathuvang : Dạo này chú thế nào , khỏe không ? giải đấu LÈO TÔM sắp khởi tranh rồi đấy .
    BÚN MIẾN : Em dạo này yếu lắm anh à .

Hanoimuathuvang : Thế chiều anh qua chú , anh mua tặng chú vài hộp sữa Ensure .
    BÚN MIẾN : Em body 6 múi mà anh , Em yếu khoản kia cơ .

Hanoimuathuvang : Thế vụ giao lưu thế nào , có đấu không ? Chú là người của công chúng , không đấu không được, làm cán bộ phải gương mẫu em à.
    BÚN MIẾN : Em biết nhưng cược nhỏ thôi nhé , anh chơi cược to quá nên em bị áp lực của đồng bảo lên từng ván đánh . thi đấu mà cứ sợ bay .

Hanoimuathuvang : OK em , thế cược 10k nhé .
    BÚN MIẾN : OK anh , hẹn anh tối chủ nhật tuần này nhé , anh đăng đàn đi . chơi cược 10k không thắng được anh, em quật mịa chi m vào tường :D
    Hanoimuathuvang : Thôi em , hỏng tường thì sao ;;)

Chậu Mật OngDuyHV thích điều này.
  8. HàNộiMùaThuVàng

Hanoimuathuvang được sự Ủy quyền có công chứng của @Củ khoai lang (Cặp đôi Khoai Hà Vô Đối Sân Đình) đứng ra mời 2 bạn Bánh Bao @cuongmah0911 và bạn Lương Khô @Quy Hoi đấu giao hữu Ủng Hộ quỹ giải đấu Chắn Hội LÈO TÔM mở rộng lần 5 .

Nội dung :

Địa điểm : Tại Khu Chánh Tổng , Nhà Huyện Đường , bàn 1 , cược 10k , Ù xuông ,xin chơi,tính điểm không gà, cài 15 giây , đấu 32 ván , sau 16 ván đấu 1 cặp đôi chéo cánh sẽ đổi chỗ cho nhau .

Thời gian đấu : vào lúc 20g30 vào các ngày trong tuần sẽ diễn ra trận giao hữu ủng hộ này .

Trọng tài và phóng viên sẽ do Trưởng Ban TCSK @XXXCRARYXXX Chắn Hội LÈO TÔM đảm nhiệm và sắp xếp .:-bd:-bd:-bd:-bd

Sau 32 ván đấu , Cặp đôi Khoai Hà Vô Đối Sân Đình nếu thua cuộc sẽ tự nguyện Ủng hộ 500 triệu bảo cho Quỹ Chắn Hội LÈO TÔM .

Trong trường hợp Cặp đôi Bánh Bao và bạn Lương Khô thua cuộc thì số bảo ủng hộ cho giải đấu sẽ là tự nguyện , tùy tâm và không bắt buộc . \m/\m/\m/

Hai bạn thua cuộc sẽ tiến cử tiếp 1 cặp đôi nào đó là thành viên chính thức của Chắn Hội LÈO TÔM đấu tiếp với Cặp đôi Khoai Hà Vô Đối Sân Đình . :)):)):))

Chúc giải đấu thành công tốt đẹp . rất mong ACE chắn thủ tham gia cổ vũ cho cả 2 cặp đôi trên. ^:)^^:)^^:)^

Trân trọng.

P/s : Trong trường hợp cặp đôi Bánh Bao và bạn Lương Khô không nhận lời đấu giao hữu trận này thì toàn bộ số bảo 500 triệu cũng chuyển vào quỹ của giải đấu. :-bd

Chỉnh sửa lần cuối: 26/3/17
    cuongmah0911 thích điều này.