Thư mời đấu giao hữu Ủng hộ Quỹ Chắn Hội Lèo Tôm !!!

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi HàNộiMùaThuVàng, 14/3/16.

1. Nobitaviet05

Nobitaviet05 Hội phó Chắn hội Hải Phòng

Nhận lời mời của CHLT, CHHP cử 2 chắn thủ @hoangcaloc@hungcua219239 thi đấu ủng hộ 500m chào mừng giải đấu "Lèo Tôm mở rộng lần 4".
    Thời gian thi đấu: 20h30 ngày 21/3
    Luật chơi: Chơi ù xuông, không nuôi gà, Cược 500.000 tại Khu Chánh tổng Nhà cụ Chánh
    TT và PV do CHLT đảm nhiệm.
    Đội nào thua cuộc có vinh dự ủng hộ vào quỹ CHLT 500m bảo.

2. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Ô thế Ngố lại được ủng hộ cổ vũ à

3. Chúc chú và a giành thắng lợi

4. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

Gửi a Hanoi thay mặt cán bộ mời cặp Khoai - Hà cho cặp Bún - Miến tiếp chiêu 2 a trận lượt về. Thể lệ cuộc thi vẫn vậy 2 a cho thời gian và địa điểm nhé.
    P/S; cờ cúp băng rôn, nói thế cho nhỏ nhẹ nhé a:-*:-*:-*

5. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Giao lưu đấu cặp Ủng hộ quỹ tiền mặt cho giải đấu Chắn Hội Lèo Tôm
    (Cặp đôi Vô Đối và BÚN MIẾN)

Địa điểm : Tại Khu Chánh Tổng , Nhà Cụ Chánh , bàn 1 , cược 1 triệu , Ù xuông ,xin chơi, không gà, cài 15 giây , đấu 32 ván , sau 16 ván đấu 1 cặp đôi chéo cánh sẽ đổi chỗ cho nhau .
    Thời gian đấu : vào lúc 21g vào ngày thứ bảy, 02/04/2016 , sẽ diễn ra trận giao hữu ủng hộ này .

Trọng tài và phóng viên sẽ do Chắn Hội Lèo Tôm đảm nhiệm.

Sau 32 ván đấu , cặp đôi nào thua cuộc sẽ có vinh dự Ủng hộ vào Quỹ Chắn Hội Lèo Tôm 1 triệu (chuyển vào hôm Off Chắn Hội Lèo Tôm)

Rất mong ACE chắn thủ trên Sân Đình theo dõi ủng hộ và cổ vũ cho cả 2 cặp đôi trên.

Trân trọng.

6. HàNộiMùaThuVàng

Ý sếp là hoãn hay thay đổi cược trận giao hữu hôm nay thế
    1459587829306.

7. HàNộiMùaThuVàng

Gửi em @Nobitaviet06 hay @Nobitaviet05

Không biết là em có nói bóng hay nói gió hay không nhưng vì câu nói này của em kể từ giờ khi giải đấu LÈO TÔM khởi tranh cặp đấu Khoai_Hà sẽ mời 1 cặp đôi khác, anh hứa.

Em là chắn thủ nhận lương cao nhất hiện nay trên Sân Đình vì em là 1 chắn thủ có nghiệp vụ trọng tài và phóng viên chuyên nghiệp nhất hiện nay mà anh từng biết .
    Không những vậy em là người đầu tiên trên Sân Đình hoạt động và sinh hoạt cùng 1 lúc 2 chắn hội , anh và rất nhiều bạn khác ngưỡng mộ em nhiều lắm.:D
    Vậy nên sắp tới khi giải đấu LÈO TÔM vòng 2 nghỉ giải lao , cặp đấu Khoai - Hà muốn giao lưu với cặp của em 1 trận (em có thể chọn bất kỳ ai thi đấu cùng với em)

Địa điểm : Tại Khu Chánh Tổng , Nhà Cụ Chánh , bàn 1 , cược 1 triệu , Ù xuông ,xin chơi, không gà, cài 15 giây , đấu 32 ván , sau 16 ván đấu 1 cặp đôi chéo cánh sẽ đổi chỗ cho nhau .
    Thời gian đấu : vào lúc 21g vào ngày nghỉ giải lao của giải đấu LÈO TÔM vòng 2 sẽ diễn ra trận giao hữu ủn
    g hộ này .:D

Trọng tài và phóng viên sẽ do Chắn Hội Lèo Tôm đảm nhiệm.

Sau 32 ván đấu , cặp đôi nào thua cuộc sẽ có vinh dự Ủng hộ vào Quỹ Chắn Hội Lèo Tôm 1 triệu (chuyển vào hôm Off Chắn Hội Lèo Tôm)

Rất mong em đừng từ chối lời mời thiện trí giao hữu của cặp đấu Khoai_Hà

Trân trọng.^:)^^:)^^:)^

Chỉnh sửa lần cuối: 3/4/16
  8. Nobitaviet06

Nobitaviet06 Thổ địa

Em xin nhận lời. Được thi đấu với cặp Khoai Hà vô đối cũng là vinh dự của em. Nhưng để em tìm người cặp đã.
    Như anh @HàNộiMùaThuVàng đã nói em gốc gác vẫn là bên CH Lèo Tôm. Được như ngày hôm nay, cũng là 1 phần em học hỏi bên CHLT. Từ khi tham gia cùng CHHP, nhưng chưa bao giờ em khoác áo CHHP thi đấu 1 trận đấu chính thức nào (kể cả các trận giao hữu). Với em, CHHP là trách nhiệm và nghĩa vụ mình phải mang theo. Nên lần này thi đấu với cặp Khoai Hà, em sẽ mang áo CHHP, tìm bạn cặp bên CHHP. Cũng là lần đầu ra mắt. ;));));))

9. THÓI ĐỜI HP4

THÓI ĐỜI HP4 Công thần

Em xung phong yểm trợ cho anh\m/\m/\m/

10. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Không tìm được ai alo em nhé. e Cắp chít cặp Khoai - Hà. \m/\m/\m/

11. HàNộiMùaThuVàng

Trận giao hữu Ủng hộ quỹ tiền mặt cho Chắn Hội LÈO TÔM

Cặp đôi KHOAI - HÀ và Cặp đôi ĐỜI - Nobi (dự bị @hungcua219239 )

Thời gian đấu : vào lúc 21g vào ngày chủ nhật 10/04 /2016 (Ngày giải lao của giải đấu LÈO TÔM vòng 2 sẽ diễn ra trận giao hữu ủng hộ này ).:D

Trọng tài và phóng viên sẽ do Chắn Hội Lèo Tôm đảm nhiệm. (nhờ 03 chú @Chậu Mật Ong@XXXCRAZYXXX , @nguyentuanviet bố chí cho anh)

Sau 32 ván đấu , cặp đôi nào thua cuộc sẽ có vinh dự Ủng hộ vào Quỹ Chắn Hội Lèo Tôm 10 triệu (chuyển vào hôm Off Chắn Hội Lèo Tôm)

Rất mong ACE tham gia theo dõi trận giao hữu và cổ vũ cho 2 cặp đấu trên.

Trân trọng.^:)^^:)^^:)^

P/s : Cặp anh già nhưng xương gà nhai rau ráu :D

Chỉnh sửa lần cuối: 7/4/16
  12. Thách đấu gà Đông Tảo hả a Hà Nội . 10triệu gà này khó nhai lắm đó . Cổ vũ 2a đội nhà cắp chít 2a lão gia.

13. HàNộiMùaThuVàng

Cờ cúp lưu niệm đã có BÚN MIẾN Ủng hộ , giờ trận này phải là hát hò chứ em . hát bây giờ nhẹ cũng phải 10 triệu em à.
    BQT Chắn Hội Hải phòng đấu giao hữu ủng hộ phải hoành tráng chứ em.

14. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Gửi anh Ngọc và các bạn,

Cảm ơn anh Ngọc tổ chức trận đấu ủng hộ quỹ cho CHLT. Tuy nhiên, đây chỉ là trận đấu mang tính giao hữu nên e đề nghị là chỉ nên dừng ở mức cược như trận KHOAI HÀ với BÚN MIẾN thôi anh ạ. AE giao lưu vui là chính anh nhé.

Trận này nếu tổ chức thì CHLT sẽ cử ra TT và PV.

Trân trọng cảm ơn.

15. A có chốt tự tin và sớm quá ko . Gì chứ HP là khách các a cứ thăng lên và quẩy nhiệt tình . Hai lão già uống rượu xong mệt rồi nghỉ ko còn sức tăng hai đâu . Chúc 2a quật chít 2lão ngay từ chén đầu tiên nha.

16. Nobitaviet06

Nobitaviet06 Thổ địa

Gió của anh Hà Nội thổi thì cứ phải giảm đi 10 lần anh 6X ơi !:)):)):))

17. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Anh Béo cứ để yên cho lão Hà Nội chém. Anh em còn lạ gì lão ý, xuất thân từ binh đoàn chém mà :D :D
    Tôi nói vậy có phải không các cụ? :->:->

18. HàNộiMùaThuVàng

X-(lộ hết cả thiên cơ

19. Gửi 2 em @THÓI ĐỜI HP4@Nobitaviet05

Ngày mai , chủ nhật , vào lúc 21g cặp anh em mình sẽ thi đấu để ủng hộ tiền mặt 1 triệu cho quỹ giải đấu Chắn Hội LÈO TÔM, chưa thi đấu nhưng em có thể tham khảo cặp đôi BÚN MIẾN về trình độ cặp của anh :">:">:">, nói ngắn gọn là KHOAI HÀ vô đối , vang danh thiên hạ, 100 trận 100 thắng. :D

Bên cạnh đó hiện nay Thầy Cúng Sân Đình @Nguyễn Tiểu Thương “Di cung đảo số” đã Ủng hộ cặp đôi của anh rồi , dẫn chứng qua các hình ảnh 1,2,3 em có thể tham khảo . với những ván bài như trên thì dù các em có cao đến 1 mét 95 , cặp của anh cũng cho về nhì hết .\m/

Tiền các em không thiếu , gái thì các em ở Hải Phòng có hàng tá .cái vấn đề này anh biết . thế này nhé sắp tới khi mà Hội trưởng @hoangcaloc đã đến tuổi về hưu, anh cam kết sẽ vận động cử chi bầu cho 2 em . OK

P/s : nhớ bơm kín thôi nhé, lộ ra là không bán vé trận này được đâu.:))

Các tệp đính kèm:

• hình 1.
      hình 1.jpg
      Kích thước File:
      236.3 KB
      Lượt xem:
      0
    • hình 2.
      hình 2.jpg
      Kích thước File:
      235.6 KB
      Lượt xem:
      0
    • hình 3.
      hình 3.jpg
      Kích thước File:
      237.7 KB
      Lượt xem:
      0
    hoangcaloc, pdhien, Tào Tháo9 others thích điều này.
  20. Trận này thầy Pháp không theo

Lạch Tray chảo lửa dù nghèo chịu thôi

Hôm xưa Off dưới Phòng rồi

Cả nhà thân quí nặng lời kết giao

Thói Đời-No Bi vững nào

Âm binh Thương chẳng cấy vào Hà-Khoai.:)):)):))

SON_NET_BN, hoangcaloc, thanhhuong2511897 others thích điều này.