thi thoảng gặp ván bài lọc đì hay ghê

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi HakVuong88888888, 23/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. HakVuong88888888

HakVuong88888888 Học chơi

AE xem tý cho đỡ bùn!

B_Bear thích điều này.
  2. dungdungs2s2s241

dungdungs2s2s241 Học chơi

CÁC BẠN HÃY NGHE TÔI ĐỪNG CHƠI TRÒ NÀY NỮA,,MẤT THỜI GIAN LẮM CAC BẠN AH,,MÀ CHĂNG CÓ LỢI GÌ, MỘT SỐ KẺ CÒN HAM ĐẾN NỖI NẠP CẢ TIỀN BẰNG THẺ DT…THẬT LÀ ĐIÊN DỒ..(BAN OI BAN CO BIET RANG CO NHUNG NGUOI NEO DON CHI CAN 5NGHIN /1NGAY LA DA DU SONG ROI BAN AH…BIET DAU DEN LUC GIA BAN CUNG VAY,,,)CO AI DANH DUOC HON 1895TY BAO CHUA???...HAM DANH ROI SE DAT DUOC NHU TOI…NHUNG TIEN TO CUOC LAI TO….HET LAI NHANH …LAI NAP THE…VAY TU DAY LONG TOI MONG CAC BAN HAY DE DANH NHUNG THOI GIAN DO MA NGHI NGOI VA HOP TAP NHE!!!!!!!!!1 CHUC VUI VE!!!!!NEU LA SINH VIEN THI CANG DANG TIEC,,,,,,,,,,,XIN LOI DA LAM PHIEN ….. XIN LOI NHUNG NGUOI SANG LAP RA TRO NAY !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!CU KHOA NICK TOI DI..........VI MOT TUONG LAI TOT DEP.... CAC BAN OI HAY NGHI LAI DI..... KE CA NGUOI KHOA NICK TOI ..CHO LA TOI NOI KO DUNG,,,,,NHUNG BAN OI O DOI ...CO NHAN CO QUA ,,,,HET DAY BAN AH...CON CAI BAN CUNG CHANG RA GI DAU....KO DAU TROM DUOI CUOP ,,,,,,,THI CUNG CO BAC DAY BAN AH,,,,DAY CACH DE KIEM TIEN BAN AH!!!!!!!1DUNG KIEM TIEN KIEU NAY THAT DUC LAM,.....​

matbao7575crom1 thích điều này.
  3. HakVuong88888888

HakVuong88888888 Học chơi

bạn dc 1895tyr bảo cơ ah?
    mọi người chơi ở đây chỉ để giải trí thui:D
    tất nhiên sẽ có nạp thẻ dù nhiều hay ít nhưng còn hơn là đi đánh bạc hoặc tham gia những trò độc hại ngoài xã hội khác bạn ạ:D

sanchuacaotrung, CHINHTHAIBINHB_Bear thích điều này.
  4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đã dốt lại du côn , trẻ trâu mà cứ thích lý sự :-?
    Đây đơn giản là Sân chơi giải trí , chơi hay không là do bạn lựa chọn !
    Chơi vui hay không vui là do cách chơi và tính cách của người chơi , với tính cách chỉ biết ăn và hưởng lại không nghĩ đến người khác như bạn thì tốt nhất là đừng tham gia vào bất kỳ dịch vụ giải trí nào .
    Muốn uống rượu ngon nhưng lại không có bạn hiền và không muốn bỏ sức ra kiếm rượu thì xin mời bạn xơi nước lã ;;)

Chắn là trò chơi trí tuệ và nho nhã , không phải ai cũng thích hợp để chơi trò này đâu !
    Chơi chắn ngoài đời chỉ chơi vui ít nhất bạn cũng phải biết mua bài chắn và biết chia bài !
    Chắn Sân đình là dịch vụ giải trí online bạn nhé , diễn đàn Sân đình là diễn đàn mở -> bạn có thể lý sự thoải mái , bạn thử vào trang khác lý sự tượng tự xem thế nào ;))

Nhưng văn là người , người thì hành văn . Văn của bạn trí tuệ và hiểu biết quá >:)
    Bạn tự đọc và ngửi lại văn của mình xem sao !
    Xã hội phát triển là nhờ những con người sáng tạo và cống hiến , chứ không phải là nhờ thầy phán bạn hiền nhé :-*

Bạn cũng biết câu : sống có nhân có quả của đạo phật .
    Cho mình đố bạn : Theo đạo phật đau khổ lớn nhất của đời người là gì ????????? Tí thì mình nói bậy , cũng may là biết câu trả lời nên thôi [-O<
    Sống đơn giản cho đời thanh thản , xoắn quá teo hết não bạn ạ !
    Chúc bạn thành công và hạnh phúc >:D<

đất thép, COUA_10, _Thu Hương_5 others thích điều này.
  5. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Tối hôm qua SPAM đủ các topic ... :D
    Những người dám chấp nhận bỏ phí ra chơi lớn ở sandinh , xin thưa với cái bạn gì gì tôi gặp ở ngoài đời toàn những người thành đạt nhé, tài trí hơn người cả đấy, không phải để bạn phải khuyên dăn đâu... :-$

CHINHTHAIBINH, chancaGiaLai3, mod091 người khác thích điều này.
  6. _Cụ_Chánh_

_Cụ_Chánh_ Học chơi

Vợ tôi mà đọc được những dòng này của bác Củ khoai lang thì hay quá :))

Củ khoai lang thích điều này.
  7. sanchuacaotrung

sanchuacaotrung Chánh tổng

xem gi?

8. develope

develope Học chơi

ẹc có dụ vợ đọc được những dòng này mới ghê chứ hiiii

9. ctihaiphong

ctihaiphong Học chơi

ong ay chac thua nhieu lam moi dien vay. toi thay mat 50k hay 100k ma dc vui ve va thoai mai nhu vay va ko phai di co bac la vo tan hoan ho roi. dung la mot tay dien dien khung. da khong choi thi thoi ma cu lam nhu cao dao qua?

10. ctihaiphong

ctihaiphong Học chơi

11. ctihaiphong

ctihaiphong Học chơi

cac anh em chan san dinh dung de y nhung loi cua thang dien lam gi.

12. dongvanquan

dongvanquan Chánh tổng

dung la o dau cung co thang dien khung qua.

13. dongvanquan

dongvanquan Chánh tổng

vo toi thich toi o nha om may tinhva duoc xem co vu danh chan voi chong.toi co dnh thua 100k hay hon ti cung ko bang di co bac ben ngoai.:)):bz^:)^^:)^^:)^:-/

14. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

Thật là một người thông thái, bạn gì đó ơi bạn đừng lên dậy mọi người ở đây lên hay không lên...bởi vì tất cả mọi người chơi ở SD này toàn là người lớn cả, chơi để giải trí và nói thẳng là vì chống nghiện;)), mọi người bỏ tiền ra đây chơi nhưng không bị vợ hay chồng phản đói đâu nhé bạn, vì giải trí thế này còn hơn chơi ngoài nhé bạn, sao bạn phải nói là có người 5ng đủ sống ? vậy bạn hãy bán nhà và đi làm từ thiện đi, lúc đó mọi ng ở đây sẽ nể bạn đó^:)^, và có thể từ bỏ thú chơi này :D.

15. bonbon_si

bonbon_si Chánh tổng

Đúng là thằng chẳng biết ai là ai, người ta bỏ bao nhiêu công mới xây dựng được cái sandinh thế này, tự nhiên có ý kiến hết sức ngớ ngẩn, nêu giỏi thì làm ra một sân chơi khác xem nào......... đã ngu lại còn du côn

16. GauXanh

GauXanh Dân đen

Hihi,... Ý tốt nhưng không đúng lúc, đúng chỗ.
    Dạo này anh hùng bàn phím nhiều quá, nhiều nhà "dậy đời học" quá, mình là mình sợ nhất mấy người làm nhiều nói ít chứ mình không sợ mấy người nói nhiều...

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.