[Cập nhật] Nơi mọi người báo cáo về các hành vi chơi xấu của thành viên Chắn hội MU.

Thảo luận trong 'Chắn hội MU' bắt đầu bởi Lâm Phú Bình, 20/1/18.

1. taisao7771

taisao7771 Phó ban TCSK Chắn hội MU

Bạn cho bên mình thông tin chi tiết hơn nhé !
    Cái AVATAR của bạn này không phải của CH MU bạn nhé! Bạn xem nó có giống cái Avatar của mình không nhé ! @DiệpVôTình
    Nếu ko giống thì không phải bạn nhé !

Thừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  2. Chào bạn !
    Xin trả lời bạn là : Thành viên chính thức của Chắn Hội MU chúng tôi không có thành viên nào có tên nick như vậy !
    Bạn nên thận trọng trong khi phát ngôn tránh những hiểu lầm không đáng có , cảm ơn !

taisao777Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  3. namdinh0022

namdinh0022 TB Pháp Chế Chắn hội MU

Chào bạn!
    Có vẻ như bạn đang nhầm lẫn vì bạn @NamHai79 không thuộc chắn hội MU, bạn này chỉ đeo logo CLB MU! Các thành viên Chắn hội MU đeo avata có số định danh và tên nick trong avata. Thông tin đến bạn! 1548318312341. namdinh0022.

4. Chiến Binh 76

Chiến Binh 76 Dân đen

Sống ở đời không ai nắm tay từ tối đến sáng, sống ở đời bạn nên dành cho mình một đường lùi, khi đã rời khỏi nhóm MU rồi thì nên trân trọng tình cảm và những gì trước đây mọi người dành cho mình.
    Tôi tặng bạn 1 tỉ bảo nếu bạn xin tham gia được làm thành viên chính thức của 1 trong 05 Chắn Hội hiện nay trên Sân Đình. Tính hết năm 2020.

5. Chào cậu !
    Đã từng là thành viên của MU thì cậu phải hiểu : Thành viên chính thức phải có số định danh và tên nick nằm trong vòng tròn của avatar ..
    Cậu mới đi được ít ngày mà đã quên mất cả đặc điểm nhận dạng của Chắn Hội MU chúng tôi rồi sao ?
    Có những lý do tế nhị khiến chúng tôi chưa cập nhật danh sách _ cũng như phải mưu sinh để còn lo cơm áo gạo tiền cho cuộc sống , chứ không phải chỉ ăn với ngồi giải thích cho những người nhiều chuyện mà thiếu hiểu biết !
    Thân !

6. namdinh0022

namdinh0022 TB Pháp Chế Chắn hội MU

Chào bạn!
    Rất cám ơn bạn đã báo cáo. Với cương vị là TBPC Chắn hội MU mình xin trả lời bạn như sau:
    1. Việc bạn và thành viên Chắn hội MU @langtudepzaihn giao dịch bảo với nhau là giao dịch cá nhân, có thỏa thuận cá nhân với nhau.
    2. BQT sẽ tìm hiểu thông tin 2 chiều với báo cáo của bạn. Sau khi có thông tin 2 chiều chúng tôi mới đủ cơ sở xem xét thông tin bạn báo cáo.
    Trân trọng!

CHẮN HỘI MU, langtudepzaihnMod22 thích điều này.
  7. langtudepzaihn

langtudepzaihn Chắn hội MU

Thân gửi anh Trâu Non ạ , em ko kịp đọc tn anh đã xoá bạn bè rồi , giờ nom phần bạn bè anh đã mất hút, còn có vay có trả mà anh ,Anh em đến vài trăm còn cho nhau được , nhưng qua đây em mới biết thêm một người anh , quá thừa lòng vị tha như anh , đã là người trong Chắn hội không có ai có tư cách xấu anh ạ .

CHẮN HỘI MU, hailam2009namdinh0022 thích điều này.
  8. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Nghìn LIKE cho em, anh thích kiểu thẳng thắn này của em. Anh ủng hộ em .

9. langtudepzaihn

CHẮN HỘI MUhailam2009 thích điều này.
  10. langtudepzaihn

Gửi anh Trâu Non , Qua đây em thành thật xin lỗi anh vì sai sót em không kịp đọc tn của anh nhắn cho em . Đó là lỗi của em mong anh thông cảm .

CHẮN HỘI MU, hailam2009HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Anh thích câu trả lời này của em hơn câu trả lời trên .

1000 LIKE cho em, sai mình nhận em à, làm người ai cũng có sai lầm , nhầm lẫn nhớ quên là chuyện bình thường . nhận khuyết điểm và sửa chữa khuyết điểm mới là điều đáng quý .

12. langtudepzaihn

Vâng em cảm ơn anh

CHẮN HỘI MUhailam2009 thích điều này.
  13. hailam2009

hailam2009 Hội Trưởng CHMU

Đời là vô thường, chuyện mây trời cứ để gió cuốn đi... mong rằng hai em qua câu chuyện này sẽ hiểu về nhau nhiều hơn...vui chơi giải trí là để xả stress, đừng để chuyện nhỏ ấy làm chúng ta xa cách. Trân trọng

Đăng_Khoa_No1, CHẮN HỘI MU, Trâu non2 others thích điều này.