Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Boom3s

Boom3s Chánh tổng

là chờ xem có ai ù cây trước hay không....nếu có sẽ có thông báo "beconx816 bị đè hoặc ù láo" ;;):-w là hp mà

2. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Bác có thể xem hướng dẫn cụ thể ở đây

3. meopro_chan

meopro_chan Dân đen

thay mat khau ma ko nho thi lay lai o dau vay

4. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn xem cách lấy lại mật khẩu ở đây nhé.

5. thanhphong22122012

thanhphong22122012 Chánh tổng

meo-pro có nhiều nick quá nên ko nhớ nổi mật khẩu phải ko?:)).Đúng là anh em nhà theking và obama=))

đỗ thành chung thích điều này.
  6. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

=)) mình cũng chơi khoảng vài chục nick nhưng đều 1 mật khẩu:-$

7. thanhphong22122012

thanhphong22122012 Chánh tổng

đó cũng là một kinh nghiệm cho anh em chơi nhiều nick:D. Thật ra giải pháp chơi nick phụ chỉ là tình thế. Chơi nick chính của mình vẫn có cảm giác thích thú, vừa nâng cao level, vừa dc giao lưu với anh em mà ko sợ bị lộ hàng;)

2tay3sung_ thích điều này.
  8. hettien005

hettien005 Chánh tổng

xin ban quan tri cho e biet la san dinh duoc thanh lap vao ngay thang nam nao? e xin cam on

9. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

đến mod 12???

10. ngocdien

ngocdien Dân đen

Mod xem co the tao chuc nang doi cho nguoi choi duoc ko. Bay gio muon doi cho lai thoat ra vao lai, bat tien lam. De bi mat cho nhuchoi :D:D

11. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

Thật ra mà nói thì sân đình đổi chỗ k đc hay.Ngày trước mình chơi Tầm tay đổi chỗ thì đơn giản thật.Cứ hết ván muốn đổi chỗ ai thì đổi.ở Sân đình nếu đổi chỗ k nhanh sẽ out ngay:D

12. Mod01

Mod01 Administrator

ngocdien đã nói:
    Mod xem co the tao chuc nang doi cho nguoi choi duoc ko. Bay gio muon doi cho lai thoat ra vao lai, bat tien lam. De bi mat cho nhuchoi :D:D

Tính Năng đổi chỗ cho người chơi cũng có cái dở bác ạ.vì nhiều người đều đổi chỗ thì gây mất trật tự thì sao mà "oánh" được.
    đánh chắn cũng là một nghệ thuật của sự kiên trì mà:)

thanhphong22122012 thích điều này.
  13. a_bao

a_bao Học chơi

Tại sao acc của mình là Thajken không vào đánh chắn được vậy mình có làm gì sai đâu mà vào acc nó báo là lỗi do chơi bơm bài mà mình có bơm bài bao giờ đây mông BQT xem xét lại dùm mình cái

14. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn vào đây để xem nhé.

15. a_bao

a_bao Học chơi

Bất công quá. Tôi cả ông bạn kia đang đánh solo nó vào phòng. Bọn tôi kick ra ko cho chơi nó cố tình vào phá, ông bạn kia tức quá mới bảo tôi "cần cây j thì bảo để tôi đánh cho" để ko cho thằng kia thoát. Có vậy thôi mà bảo bơm bài à, cái j cũng phải có lý do chứ, như thế này là nghe 1 phía rồi. Bất công đéo chịu được... Thằng kia có mấy triệu thì bơm ăn cái đ.. j.

16. a_bao

a_bao Học chơi

Tôi đéo tiếc mấy chục triệu đâu nhưng mà tức, cái Acc này gắn liền với tôi từ tamtay rồi, Bị khóa đéo chơi được tức vcl...

17. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Văn hóa phát ngôn như thế này thì đúng thật là lắm võ , lắm chiêu đây :-?
    Acc có thương hiệu đàng hoàng không bao giờ có biểu hiện như bạn đâu , có lẽ là thương hiệu đặc biệt gì gì đó .
    Bạn đã được nghỉ mát vĩnh viễn với cái thương hiệu đó của bạn nhé [-(

Củ khoai lang_Thu Hương_ thích điều này.
  18. tongiang83

tongiang83 Học chơi

vừa nãy tôi chơi ù cước địa ù nên bị đền! định vào diễn đàn để hỏi thì tôi thấy chủ đề:
    "Cho hỏi về địa ù" của bạn Andrew Jackson1, nên tôi vào xem. đọc thấy quy định về địa ù tôi thấy k hợp lý lắm nên kéo xuống cuối trang để viết bình luận để hỏi các mod và thắc mắc tí chút. nhưng khi kéo xuống cuối trang thì nhận đc dòng chữ: (Bạn không có quyền trả lời ở đây)

Trạng thái chủ đề:

Các thành viên không thể bình luận.

tại sao lại thế vậy các mod? mọi người không hiểu thì mới phải hỏi và thắc mắc chứ!sao lại không cho các thành viên bình luận hay thắc mắc thế?

với lại theo tôi cước địa ù mà theo định của sandinh {Quy định về Địa ù:

5. Địa ù: là ù quân bốc nọc đầu tiên chưa qua cửa chì và chưa ăn,đánh đi cây nào
    +TH đặc biệt: Địa chíu ù tức là chíu ù khi chưa qua cửa chì và chưa ăn,đánh đi cây nào
    Chú ý: Nếu chưa đến lượt mà mình Chíu rồi Trả cửa thì vẫn coi là chưa qua cửa chì (vẫn có thể Địa ù)}

như vậy thì cước địa ù phải được tính bằng cước 8đỏ 2lèo. chứ theo quy định thế thì có người đánh chắn cả đời cũng chưa chắc ù đc cước địa ù - 4điểm. tôi thấy còn khó ù hơn cả cước kính 4 chi và cước thập thành

mod09 thích điều này.
  19. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

hix nghe title mà sock thế ko biết :)
    chơi đâu có luật đấy bạn ạ :D
    vấn đề cuả bạn mình có thể tạm nói như sau ;))
    thứ 1 : (Bạn không có quyền trả lời ở đây) không phải cậy quyền mà là topic đó mở ra lâu rồi và các mod cũng như member của sandinh đã hỏi và trả lời nhiều
    rồi nên đóng topic ( mọi người trước khi thắc mắc điều gì về cước ù thì nên vào lệ làng đọc một tý đã nhé )
    thứ 2 : mình chưa thấy ở đâu cước địa ù lại tính = 8 đỏ 2 lèo cả ( một số nơi chơi thiên ù hoặc thập thành tính= 8 đỏ 2 lèo mà thôi )
    bạn nói rằng theo quy định thế thì có người đánh chắn cả đời cũng chưa chắc ù đc cước địa ù - 4điểm. tôi thấy còn khó ù hơn cả cước kính 4 chi và cước thập thành chưa đúng đâu bạn ạ :D tôi đã từng ù nhiều ván địa ù hơn cả thập thành hay kính tứ chi rồi nhé :)

20. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Ông này chắc đánh chắn ở Lương sơn Bạc rồi...địa ù bằng 8 đỏ 2 lèo thì pó tay luôn:|