Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. nomottinhyeu

nomottinhyeu Dân đen

toi u chi bach thu . sao lai bi den , vây toi de nghi xem lai cho toi, toi choi chan san dinh bao nam roi. that khong hieu sao ?

Các tệp đính kèm:

2. Mod07

Mod07 Moderator

Mod01 đã cộng hỗ trợ cho bạn rồi nhé.

3. cucmo

cucmo Dân đen

Cac MOD xem ho toi ty sao lai bi den the ChanPro2014.12.31.19.46.8.

4. vipmap

vipmap Chánh tổng

image. Nhờ mod xem giúp mãi mới ù đc ván lại lỗi!gà ko chén đc vào lại bị các cụ ý đa.
    image.

5. anelca3

anelca3 Dân đen

tôi đang chơi cược 300 và được ù tri nhưng không cho ù.

6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã hỗ trợ cộng Bảo cho ván bài bị đứt kết nối này rồi nhé

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, trường hợp này là do bạn bị đứt kết nối internet nên bị thoát ra. Mình đã hỗ trợ cộng Bảo cho bạn rồi nhé.

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, bài đăng ảnh (hoặc Log) ván bài đó lên đây để các Mod kiểm tra và trả lời bạn nhé.

9. vipmap

vipmap Chánh tổng

Thanks mod01 nhiều!

10. nguyenhongkhoa

nguyenhongkhoa Dân đen

[Sự kiện] Chào đón Giáng Sinh 2014 mình đã có gửi bài viết trong khoảng thời gian tổ chức sự kiện. Nhưng mình vẫn không hiểu tại sao mình không được thưởng, trong khi tất cả các yêu cầu là đủ 4 người chơi, ù 24 điểm trở lên...

Các tệp đính kèm:

11. Già Làng 0nline

Già Làng 0nline Phó Ban TCSK

12. Matheous

Matheous Dân đen

[Sự kiện] Chào đón Giáng Sinh 2014 mình có gửi bài gần đầu tiên nhưng sao không thấy được thưởng vậy? Mình thấy là có đủ điều kiện để được thưởng mà. Mod xem xét cho tôi với.

Các tệp đính kèm:

13. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn. Sự kiện giáng sinh phải là ù đúng 24 điểm chứ không phải 24 điểm trở lên bạn nhé.

14. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn. Sự kiện giáng sinh phải là ù đúng 24 điểm chứ không phải 24 điểm trở lên bạn nhé.

15. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã cộng hỗ trợ lại cho anh rồi. Nếu lần sau thấy mạng chậm quá anh có thể ấn F5 để thoát ra vào lại cho ổn định rồi chơi tiếp nhé.

Già Làng 0nline thích điều này.
  16. đặc_công_vn

đặc_công_vn Lý trưởng

mod oi có nick 01688022686 sử dụng avatar không phù hợp ChanPro2015.1.5.12.33.26.

Last edited by a moderator: 5/1/15
  17. Mod07

Mod07 Moderator

Nick này đã mất quyền chuyển đổi avatar vĩnh viễn bạn nhé.

18. đặc_công_vn

đặc_công_vn Lý trưởng

>:D<mod7 xử lý kịp thời

19. binksky

binksky Học chơi

mod ơi. kiểm tra lại giúp mình ván này với. mình ù thông chì bạch thủ chi 8 đỏ 2 lèo.click vào xướng thì bị mất mạng.mình kiểm tra mạng của mình thời điểm đó vẫn tốt.sân đình báo * lỗi kết nối đến máy chủ*.mình tải lại thì chỉ đc ù 4 điểm.mod kiểm tra lại giúp mình nhé.nếu do lỗi của sân đình thì trả lại mình ván ù đấy. Chúc sân đình ngày càng phát triển. Mình cảm ơn !!!

Các tệp đính kèm:

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, trường hợp này là bạn bị đứt kết nối internet nên thoát trước khi xướng. Mình đã hỗ trợ cộng Bảo cho bạn rồi nhé.

binksky thích điều này.