Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. He Ni Ken

He Ni Ken Học chơi

Ván trước có 4 người chơi Tôi ù một người chơi hết tiền họ thoát ván sau còn 3 người chia bài tiếp tôi ù thông bạch thủ thì báo là không ù dưới 4 điểm và phạt tôi . Cước ù là thông bạch thủ ! tiếp nhé

2. He Ni Ken

He Ni Ken Học chơi

Chán chả buồn chụp hình luôn >:D< =(( :">

3. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

có 2 trường hợp:thứ nhất bạn nhấn ù nhưng quên xướng cước bạch thủ.Thứ 2 có thể bạn nhìn nhầm bài chờ rộng rồi mà xướng bạch thủ.
    Đáng ra bạn phải chụp đc ảnh để các Mod check lại cho bạn chứ nói xuông thế này khó lắm:D

mod09 thích điều này.
  4. emthich02

emthich02 Học chơi

Mình có 1 số ván bài bị phạt mà chẳng hiểu sau phạt. Có ván lại ù mà không Ù được. Bro nào trình cao chỉ giáo giúp nhé!

1- Ván này bị phạt vì 7 văn ăn 7 sách. Trong khi lên bài chẳng có con nào ngoài con 7 văn cả X-(

2- 2 ván chờ Chi Chi. Con Chi Chi đen sì sì vừa mới bốc từ lọc lên mà ấn vào ù hệ thống báo "Bạn chưa Ù được". Bức xúc quá!!!

5. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn nên đọc kĩ luật lệ tại đây nhé.
    Nếu bạn ù lá chi chi chỉ có thể ù bạch thủ không thể ù thường được.

emthich02 thích điều này.
  6. emthich02

emthich02 Học chơi

à hóa ra chờ Chi chi phải đợi ù bạch thủ. Thế mà mình cứ nghĩ hệ thống bị lỗi :"> Cám ơn!

7. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

ván thứ nhất bạn bị lỗi ăn cạ đổi chờ :D
    ván thứ 2 chi chi lên bạn đã 7 chắn mà chi chi chỉ được ù bạch thủ thôi bạn ạ :))

8. đỗ thành chung

xin đính chính lại bà thu hương là Ván thứ nhất bạn đang chờ bạch thủ thất nên k đc ăn cạ chuyển chờ & ván 2 bài bạn 6 chắn nên k ù đc chi 8-} nhé

9. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

hie hie:)) thía mà vẫn có chỗ cho ăn cạ đổi chờ và chi ù rộng đấy các cụ ạ:)) . Em xem mấy ông bạn thái bình ngồi đánh lại còn có cước kính 2 chi to hơn bach định nữa, hài vãi.=))

10. đỗ thành chung

mỗi nơi có một cách chơi khác nhau tùy theo hẹn mà bạn!ở hải phòng mình cũng có nơi ăn cả đổi chờ đc và cũng có nơi k ăn cạ chuyển chờ,và cũng kính 4 hay kinh 2 chi...:DCòn chi ù rộng ở mình k chơi...

11. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

đấy là do luật của mỗi nơi thôi bạn ạ :D
    còn đây là luật của sandinh.net :-P

12. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

ơ chaú mình ở đâu thế :-P ;))

13. đỗ thành chung

X-(>:P

14. emthich02

emthich02 Học chơi

Cám ơn bạn này vì giải thích rất dễ hiểu. Mình chơi cũng khá nhiều mà thi thoảng vẫn bị phạt >:)

15. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Em vừa ở BN về đây !
    Cũng giao lưu được 2 trận chắn , các cụ dưới này cũng chơi ăn cạ chuyển chờ . Bác nào trình cao bắt bạch thủ giỏi thì cứ gọi là ... >:)

16. huy_1980

huy_1980 Dân đen

chao ban,minh cung gop y cai,la vi minh cung lam o cty vietnamairlines va thuong choi chan o cty,nhung dot vua roi thi ko vao dc mang vi li do dia chi IP da bi chan,minh cu nghi la do nguoi lam I.T cua cty chan mang nay lai,nhung hoi ra moi biet la ko fai ho chan ma la mdo san dinh da chan dia chi IP nay,vi li do da co nguoi fat ngon thieu van hoa,minh chi muon noi de ban hieu la dia chi IP nay loa cua ca cty minh trong do co khoang 6nghin may tinh,tat ca deu chay qua IP 10.4.4.11 ,vi the chac da co mot ca nhan nao do choi va da noi thieu van hoa va cac ban da chan IP va khoa lai,vay mong ban hieu truong hop nay va mo lai IP do de a e khac co the choi chan san dinh dc,vi minh va nhung nguoi khac ko lien quan gi,chi vi mot ca nhan nao do da fat ngon nhu the ma lam anh huong den toan cong ty..mong ban som mo lai IP de nhung nguoi khac vao chgoi dc..cam on ban nhieu..anhhuy

17. minhkienbn6688

minhkienbn6688 Dân đen

danh chan loi doi ma nhung thu don gian the ko hieu

18. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    IP 10.4.4.11 chỉ là IP nội bộ trong công ty thôi bạn nhé.
    Bạn vào trang http://www.whatismyip.com/ để kiểm tra IP thực sự của công ty bạn rồi gửi lại cho mình.

Thanks.

19. huy_1980

huy_1980 Dân đen

thank u MODS nhieu,minh gui lai cai IP
    cua cty minh va ban mo lai giup minh de a e choi vui ve nhe,thank u so much..anhhuy
    2
    7
    .
    70.2
    1
    1
    .
    254

20. huy_1980

huy_1980 Dân đen

2770,211.254.......IP cua cty minh day