Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. MaiHuong91

MaiHuong91 Dân đen

cám ơn mod
    Vậy còn trường hợp tương tự cũng đang chờ chíu ù bạch thủ chi, rồi tự mình đánh ra nhị vạn, nhà chéo cánh chíu và đánh trả chi chi thì mình có được hô chíu ù trì bạch thủ chi không

Mod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @MaiHuong91
    Bạn ù quân bài nằm ở cửa trì nhà mình thì đương nhiên được xướng thêm cước Trì bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

3. kieunguyenvu

kieunguyenvu Dân đen

4. kieunguyenvu

kieunguyenvu Dân đen

8B1C379D-4D99-4268-92F2-004E10A15A34.
    Mod ktra giúp m lỗi này cái

5. kieunguyenvu

kieunguyenvu Dân đen

M chưa nhận đc số bảo bồi hoàn, ktra lại hộ cái mod

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh. Em đã gửi lại anh số Bảo của ván bài anh báo cáo rồi ạ. Anh vào nick kiểm tra giúp em anh nhé. Em cảm ơn anh.

7. fhnfmhfmjf

fhnfmhfmjf Dân đen

Nhờ mod kiểm tra xem bài mình đc ù mà ko hiện chữ ù để bấm trong khi mạng rất ổn định . Ko đc ù lại còn bị nhà dưới ù trì bạch định lại mất thêm bảo là sao

Các tệp đính kèm:

8. kieunguyenvu

kieunguyenvu Dân đen

Hoàn lại

9. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

P
    Chào bạn,
    Đây là lỗi game và sẽ được đội Kỹ thuật sửa trong các bản cập nhật tới. Sân Đình đã bồi hoàn số Bảo bạn phải trả cũng như số Bảo của vàn ù 8 đỏ 2 lèo mà bạn được nhận nhé.
    Rất mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài ý muốn này.

10. kieunguyenvu

kieunguyenvu Dân đen

Lại gặp lỗi không bấm ù được để người khác ù. Mod giải quyết hộ cái

Các tệp đính kèm:

11. mod02

Chào bạn,
    Đây là lỗi game và sẽ được đội Kỹ thuật sửa trong các bản cập nhật tới. Sân Đình đã bồi hoàn số Bảo bạn phải trả cũng như số Bảo của vàn ù mà bạn được nhận nhé.
    Rất mong bạn thông cảm cho sự cố ngoài ý muốn này.

12. trần.gia.hân.1509

trần.gia.hân.1509 Lý trưởng

xin chào mod.
    cho mình hỏi trong hòm thư của mình nhận được khá nhiều các thư gửi quảng cáo các trang cá độ, sân đình có chế tài gì cho các nick gửi không ạ, ( mình không muốn nhận các thư này )
    mình có chụp màn hình nhưng đăng hình ảnh cứ báo lỗi. các mod có thể vào nicks mình để ktra thư
    cảm ơn các mod

13. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh!
    Hiện tại, Sân Đình chỉ có thể dọn spam hoặc các thư được hiển thị công khai trên diễn đàn.
    Đối với các thư được spam gửi riêng, BQT sẽ không thể can thiệp cũng như tuỳ tiện log vào để kiểm tra thư của bạn để dọn dẹp giúp bạn được. Và cũng không có cách nào để từ chối nhận thư.

Bạn có thể nhìn nhanh thư nào là thư spam, thư nào là thư có chất lượng và nội dung để lựa chọn bấm đọc hay xoá thư.

Ngoài ra, diễn đàn chỉ hỗ trợ up các ảnh <1,8mb. Nên nếu ảnh chụp màn hình của bạn đang chiếm nhiều dung lượng thì bạn có thể giảm nó đi để up nhé.
    Cảm ơn bạn!

trần gia hân 1509 thích điều này.
  14. Đây là lần thứ 3 mình gặp phải nhờ các mod kiểm tra lại xem sao :
    Mình chơi IPad máy đời mới nhất hiện nay , bản cập nhập chắn 5G cũng mới nhất hiện nay .
    Vào lúc 22g33p vừa xong mình đợi cây 7 văn cước trì bạch thủ tôm , nhưng khi 7 văn lên cửa mình thì không kích ù được , nút ù tối đen .

mod02 thích điều này.
  15. mod02

Chào anh,
    Lỗi nút ù không sáng đã được Sân Đình ghi nhận và đang sửa lỗi anh nhé. Bản vá lỗi này có thể sẽ có trong 1 vài bản cập nhật tới đây.
    Sân Đình cũng đã bồi hoàn số Bảo anh nhận được cho ván ù Thông trì Bạch thủ Tôm + số Bảo anh phải trả cho ván chơi này.
    Cảm ơn anh đã trải nghiệm Chắn 5G và báo lỗi.
    Chúc anh chơi vui.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  16. Vua Lì Đòn.

Vua Lì Đòn. Học chơi

0F5570B6-5757-41EB-A2FE-0B9FBDDA0CFB.

Mod01 thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @Vua Lì Đòn.
    Kiểm tra nội dung bạn phản ánh Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống và đã hoàn lại cho bạn số Bảo bạn bị thiệt hại cũng như số Bảo Đúng ra bạn được hưởng nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

18. Chắn Học 2022

Chắn Học 2022 Dân đen

Cho mình hỏi tại sao mod lại khoá nick Đức toàn 2019 và nick:Thành trung 1986 của mình . Mình chỉ có 2 nick này chơi còn các nick mà mod bảo ảo thì mình không có nhe,mong mod xem lại cho mình nha.mình phải lập nick này để vào diễn đàn phản ánh ạ!

19. mod02

Chào bạn,
    Việc Sân Đình khóa các tài khoản đăng nhập quá nhiều cùng lúc đã được thông báo từ trước. Khi kiểm tra thì hệ thống phát hiện ra có các nick của bạn đã có như: Đức Toàn 2020, 2021... & Thành Trung 1987 đăng nhập vào lúc 20h30 ngày hôm qua nên đã khóa tất cả nhé.
    Mình đã mở lại 2 nick bạn nêu ở trên rồi nhé. Lần sau bạn rút kinh nghiệm không đăng nhập quá nhiều tài khoản trong cùng ngày để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra.
    Cảm ơn bạn đã tham gia giải trí trên Sân Đình!

20. 29c69565

29c69565 Dân đen

Nhờ các MOD kiểm tra giúp ván bài bị ù láo chắn 5g nhà cụ chánh bàn 9 cược 8000000 ngày 5 tháng 2 năm 2022 vào hồi 21 giờ30 phút .Cám ơn nhiều.

Mod01 thích điều này.