Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Tô Tinh Hà

Tô Tinh Hà Dân đen

Cái này tồn tại ở Sân Đình từ 10 năm nay rồi, cũng có thể coi là dị luật, là lệ riêng. Sân Đình sửa được cho giống thực tế thì tốt còn không thì chơi ở đâu theo đó thôi cụ. Luật áp dụng chung, khó làng khó ta, nhầm thua sơ ý là mất bảo thôi.

:)):)):))

Mod22 thích điều này.
  2. Paul_phuthuy

Paul_phuthuy Dân đen

thời gian gần đây không thấy hiện điểm thưởng hàng ngày và điểm thưởng các ván chơi

3. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Thanks Mod nhé

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Cảm ơn anh đã góp ý. Sân Đình xin ghi nhận ý kiến này và sẽ thay đổi khi thấy cần thiết và theo kế hoạch của bên phát triển sản phẩm nữa anh ạ. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

5. Mod22

Chào anh. Tính năng quà đăng nhập hàng ngày và nhiệm vụ đã được bảo trì. Thông tin chi tiết nằm ở bài viết sau, anh theo dõi giúp em:

https://sandinh.com/threads/thong-bao-bao-tri-tinh-nang.21689/

Em cảm ơn anh. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.

6. Mod ơi như này bọn em ko có quà đăng nhập hàng ngày hàng tuần ạ

Mod01 thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã tạm đóng các tính năng Quà Đăng nhập và Nhiệm vụ hàng ngày từ 17/5/2021. Thông báo chi tiết bạn có thể theo dõi tại đây:
    Các tính năng này sẽ được mở lại với kịch bản chơi mới và hấp dẫn hơn trong các phiên bản cập nhật mới nhất.
    Sân Đình sẽ có thông báo trên các kênh thông tin tới tất cả người chơi khi tính năng được mở lại.
    Thông tin tới bạn!

8. hoanghop14

hoanghop14 Dân đen

hay bi thoatv ra

9. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn!
    Với trường hợp bạn mô tả mình vẫn chưa thể hiểu rõ bạn gặp vấn đề gì vì có rất nhiều nguyên nhân!
    Cụ thể để xác định vấn đề, bạn vui lòng gọi tới số 0988153993 để được hỗ trợ nhé!
    Cảm ơn bạn!

10. fb_146096356436771

fb_146096356436771 Dân đen

không có nút nhiêm vụ hàng nngayf

11. Mod22

Chào anh. Tính năng quà đăng nhập hàng ngày và nhiệm vụ đã được bảo trì. Thông tin chi tiết nằm ở bài viết sau, anh theo dõi giúp em:

Em cảm ơn anh. Chúc anh chơi gamevui vẻ ạ

12. tứcốvôthân

tứcốvôthân Dân đen

13. tứcốvôthân

tứcốvôthân Dân đen

nhờ mod kiểm tra ván bài này bị lỗi hệ thống ( bạn failcon12 phải ù trước bạn MAI hoàng lâm). Mình chỉ là người phát hiện hộ thôi, vậy không biết cá nhân có bị trừ bảo hay được thưởng bảo không kkkk.file kèm theo. Chắn Pro 4.0 - 2021.06.03.09.50.37. Chắn Pro 4.0 - 2021.06.03.09.50.37 (1).

14. Mod16

Cảm ơn anh đã góp ý!
    Tuy nhiên luật Sân Đình có thể lệ: Nhất cửa Trì, Nhì là Chíu để thể hiện độ ưu tiên khi Ù.
    Ở đây người chơi Mai Hoàng Lâm chíu ù nên hoàn toàn được vượt vòng nhà falcon12 nhé a.!

Thông tin đến anh ạ!

tứcốvôthân thích điều này.
  15. tứcốvôthân

tứcốvôthân Dân đen

thank mod16

Mod16Mod01 thích điều này.
  16. khách-284321

khách-284321 Học chơi

vĩ sao tôi không thoát được màn hình máy tính biểu tượng của chắn sinh đình

17. Mod22

Chào anh. Anh vui lòng gọi trực tiếp đến số điện thoại 0988153993, anh miêu tả rõ hơn sự cố để các Mod hỗ trợ anh được tốt hơn anh nhé.

18. songtinh77

songtinh77 Dân đen

Nhờ Mod kiểm tra hộ ván bài này. Tôi chơi ở Chợ Phiên, Bàn 4 lúc 08h14. Bài tôi ù con thất vạn cửa trì, bấm ù xong lại không cho ù mà để cho nhà chéo cánh ù. Xin cảm ơn mod nhiều.

Các tệp đính kèm:

19. songtinh77

songtinh77 Dân đen

Nick game của tôi là daohieu0310

20. Mod16

Chào anh!
    Mình cần báo lỗi hay thắc mắc thì trước tiên cần sử dụng chính tài khoản gặp vấn đề để nêu vấn đề cần hỗ trợ anh nhé!

Về vấn đề a thắc mắc, khi ktra lại ván bài! Mình không thấy được thao tác ấn ù từ phía của bạn (chính xác hơn là không có lệnh gọi Ù). Và nhà đối đã bấm ù, theo luật thì họ được Ù khi bạn không bấm ù nhé!
    Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối: 23/6/21