Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Em đoán là anh đang thắc mắc về cấp bậc của mình trong game đúng không anh? Nếu vậy thì cấp bậc sau Chánh Tổng là đến Tri Huyện, là cao hơn Chánh Tổng 1 bậc. Cụ thể anh có thể tham khảo bài viết sau:

https://sandinh.com/threads/cap-bac-level-diem-kinh-nghiem-trong-chan-pro.230/

Thông tin đến anh.

2. Ko phải là lỗi đâu.biết bao người bị dính rồi toàn bị cửa trì và đều là trì bt cả.bây giờ họ trả lời chỉ là nghe để đấy thôi.chấp nhận đi cháu

3. Nào là do mạng kết nối mạng do cảm ứng do mình ấn sang viền.có phải 1 lần đây.tỉ lần oy

4. Mod22

Chào anh. Về sự cố game thì bao gồm nhiều lỗi như do kết nối mạng, do cảm ứng, do vừa chơi vừa sạc cũng gây ra hiện tượng lỗi cảm ứng...Nếu có người chơi bị lỗi thì cả 2 bên là khách hàng và Sân Đình cùng trao đổi thông tin sự cố thì mới tìm được ra tiếng nói chung. Và mọi người vẫn chơi bình thường, một số ít người bị lỗi thì cũng nên xem lại là vấn đề ở đâu anh ạ.

5. hta0001h

hta0001h Lý trưởng

Mod ơi cho hỏi . trong 1 tháng nếu như 1 TK đỗ TS 2 lần hay 3 lần thì có đc tính ko ? hay hệ thống chỉ tính là 1 lần đỗ TS ?

Mod22 thích điều này.
  6. Mod22

Chào anh. Khi anh đỗ bao nhiêu lần Tiến Sĩ thì sẽ tính bấy nhiêu lần, đồng thời sẽ có từng đấy số lần được tham gia Thi Đình anh nhé. Thông tin đến anh.

7. vuacobacthegioi1

vuacobacthegioi1 Dân đen

Nhờ mod kiểm tra giúp em ván này với ạ. Chưa kịp sướng cước thì tự out ra rồi Image (4). Image (3).

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Ván bài của anh em đã gửi qua bộ phận kỹ thuật nhờ kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ thông báo lại anh tại bài viết này.
    Trân trọng!

9. vuacobacthegioi1

vuacobacthegioi1 Dân đen

10. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Sau khi tiến hành kiểm tra, Sân Đình xác nhận đây là lỗi đến từ hệ thống, em đã gửi lại đền bù ván đấu bị lỗi cho anh vào tài khoản rồi anh nhé.
    Rất mong anh thông cảm với sự cố đáng tiếc này.
    Trân trọng!

11. vuacobacthegioi1

vuacobacthegioi1 Dân đen

Cảm ơn mod

12. Mod xem giúp e.ko hiểu sao lại nv

Các tệp đính kèm:

13. Mod22

Chào bạn. Hiện tại game trên hệ điều hành iOS đang gặp sự cố. Bộ phận kỹ thuật Sân Đình đang khẩn trương khắc phục. Khi có thông tin mới sẽ đăng tải trên facebook Hội Yêu Chắn. Mong bạn thông cảm và theo dõi thông tin giúp. Cảm ơn bạn.

14. moibietchoi110312

moibietchoi110312 Dân đen

Các tệp đính kèm:

15. moibietchoi110312

moibietchoi110312 Dân đen

Sân đình kiểm tra giúp, sao ván này lại ưu tiên cửa dưới chíu ù, dù tôi cũng bấm nút ù

Các tệp đính kèm:

16. Mod22

Chào anh. Ở game Sân Đình thì thứ tự ù được quy định ưu tiên theo thứ tự như sau:
    Ù cửa trì -> chíu ù -> ù theo vòng.
    Do đó bài người chơi nào mà ù "chíu ù" sẽ được ưu tiên ù đè tất cả các nhà còn lại, trừ cửa trì.
    Luật được niêm yết tại bài viết sau, mời anh tham khảo thêm:
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/

moibietchoi110312_Phúc Lộc_ thích điều này.
  17. Lại bị lỗi mod ơi

18. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Anh vui lòng cung cấp thông tin lỗi anh gặp phải để Sân Đình hỗ trợ ạ. Nếu là sự cố bản cài iOS thì Sân Đình đang đưa bản mới lên anh nhé.

19. Vẫn bị như vậy mod à

Các tệp đính kèm:

20. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Đay là sự cố về bản cài iOS, em đã đưa thông tin bên trên rồi nhé. Anh vui lòng chờ đợi trong khi Sân Đình đưa bản mới lên ạ.