Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bạn vui lòng cung cấp thông tin về sự cố bạn gặp phải như hình ảnh, log ván chơi hoặc thời gian cụ thể thì các Mod mới kiểm tra và giải đáp cũng như hỗ trợ cho bạn được nhé. Thông tin đến bạn.
    Trân trọng!

trần gia hân 1509 thích điều này.
  2. nkhhanoi6688

nkhhanoi6688 Dân đen

1609691546100. Bát vạn.

Mod xem lại giúp ván bài này của Nhật Thành GBI. Ù trì bạch thủ chi tám đó hai lèo. Sân đình ghi ù bát vạn và thoát trước khi sướng. Trân trọng! Chơi cho vui, sống cho đẹp!

Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Nhận được báo cáo của bạn cũng như báo cáo gửi trực tiếp đến Mod bởi bạn @Nhật Thành GBI. Sân Đình đã tiến hành kiểm tra và ghi nhận đây đúng là lỗi do hệ thống. Sân Đình đã bồi hoàn lại số bảo đúng ra ra bạn @Nhật Thành GBI được hưởng rồi bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo góp phần hoàn thiện game, chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. bkchan

bkchan Dân đen

Mod kiểm tra lại xem sao e lại k ù được 7 văn nhé! Thanks

Các tệp đính kèm:

5. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Ván bài của anh em đã gửi qua bộ phận kỹ thuật nhờ kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ thông báo lại anh tại bài viết này.
    Trân trọng!

6. kbdhdcna

kbdhdcna Dân đen

Mình đánh 4 người ở khu thương gia, không có ù láo, Bài trên tay mình đang 5 chắn ù bạch thủ bát vạn. Lọc mở lên con thất thì bài tự nhiên ù con thất, tất cả anh em chơi cùng đều nhìn thấy, không hiểu sao lại ù con thất mình bị phạt ù láo bị trừ hơn 50m bảo, nhờ mode xem lại giúp mình. dsdsd. ChanPro2021.1.6.10.42.2.WEB.

Mod01 thích điều này.
  7. kbdhdcna

kbdhdcna Dân đen

Mình đánh 4 người ở khu thương gia, không có ù láo, Bài trên tay mình đang 5 chắn ù bạch thủ bát vạn. Lọc mở lên con thất thì bài tự nhiên ù con thất, tất cả anh em chơi cùng đều nhìn thấy, không hiểu sao lại ù con thất mình bị phạt ù láo bị trừ hơn 50m bảo. nhờ mode xem lại giúp ván này dsdsd. ChanPro2021.1.6.10.42.2.WEB.

Mod01 thích điều này.
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Nhận được báo cáo của bạn Sân Đình đã tiến hành kiểm tra và ghi nhận đây đúng là lỗi do hệ thống. Sân Đình đã bồi hoàn lại số bảo bạn bị thiệt hại rồi nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo góp phần hoàn thiện game, chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  9. thoduong

thoduong Dân đen

Kính gửi các mod và cộng đồng sân đình,thời gian gần đây em hay nghi ngờ 1 số người chơi bơm bài tuy chưa chính xác,nhưng lần này thì chắc không sai được,tuy là 2 chắn thủ này thuộc bang hội nhưng không thể chơi bơm bài lộ như thế này được,xé đánh cho ăn chạm chờ,xé cho ù bạch định,bỏ không ăn cho nhà dưới chạm chờ rất nhiều ván ngoài ra còn nói chuyện với nhau như người nhà,cụ thể nick Thang Kenh Tu bơm cho Quốc _Hạ 84 tại bàn 5 ,Quan khẩu khung giờ 22h18 đến 22h43.mong sân đình làm rỏ xử lý để người chơi còn có lòng tin .trân trọng

Các tệp đính kèm:

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @thoduong
    Như đã trả lời bạn trong hộp thư cá nhân, thời gian gần đây bạn liên tục báo cáo phạt vạ, bơm bài đánh cặp tuy nhiên các báo cáo của bạn không được xử lý vì không có cơ sở và bằng chứng rõ ràng.
    Hôm nay bạn lại tiếp tục báo cáo và Sân Đình quyết định di chuyển bài viết của bạn sang topic này và cho hiển thị để chế độ công khai để Cộng đồng cùng vào kiểm tra, phản hồi lại bạn cho rộng đường dư luận cũng như củng cố niềm tin cho bạn vào quyết định xử lý của các Mod.
    Tương ứng với mỗi ảnh của bạn là 1 log ván chơi:
    https://sandinh.com/replay?l=l1qmkmcx_n88
    https://sandinh.com/replay?l=l1qmkm4g_n88
    https://sandinh.com/replay?l=l1qmkla9_n88
    https://sandinh.com/replay?l=l1qmklq9_n88
    https://sandinh.com/replay?l=l1qmklsm_n88
    https://sandinh.com/replay?l=l1qmklvm_n88
    https://sandinh.com/replay?l=l1qmkm0q_n88
    https://sandinh.com/replay?l=l1qmklyh_n88
    Sân Đình không phát hiện điều gì bất thường cũng như dấu hiệu nào cho thấy các tài khoản bạn báo cáo chơi gian lận. Bạn có thể vào xem lại và chỉ ra dấu hiệu chơi gian lận nếu có. Mod01 cũng trân trọng kính mời cả Cộng đồng vào xem và cho ý kiến.
    Trân trọng!

manhlv1991, HàNộiMùaThuVàngthoduong thích điều này.
  11. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Hanoimuathuvang xin chia sẻ ở góc độ người chơi thôi nhé :

1. Như bạn có nói là xé bài ra để bơm cho nhà dưới : Ở hình chắn dưới đây thì ai cũng xé bài triết chắn vì có thể đánh được ván bạch thủ ù chi tám đỏ lèo . "theo lý thuyết" Đánh tham bài thôi
    Nếu bơm bài thì quốc hạ 84 đợi nhị hoa đào bạch thủ , không ai đợi bát cả .

xé chắn ù chi.

2. Như bạn nói là bỏ ăn để cho nhà dưới chạm ù : Ở hình chắn dưới đây khi bài có 3 đầu bát tại sao lại phải ăn cạ, hanoi cũng hay đánh bài như vậy để kín bài.

bỏ chạm.

3. Nếu bơm bài không bao giờ lại đi lấy nick chính của mình ra chơi cả, nếu bơm bài không ai để tam đợi trùng nhau như thế này mà phải để bát lai lèo.

trùng tam.

Bài lá canh đỏ canh đen, dám chơi thua dám chịu , không đổi tại đó là cách chơi của hanoimuathuvang, chỉ vì 2 ván bài hợp nhau mà bạn báo cáo bơm bài 2 nick thuộc hội chắn trên sân đình như vậy làm ảnh hưởng đến uy tín và danh dự của bạn chơi và của hội chắn.

Chắn Sân Đình luôn loại bỏ các hình thức chơi xấu , đào thải các hình thức chơi quây bài. Kể cả VIP giời nếu vi phạm đều bị đào thải và loại trừ ra khỏi cộng đồng mạng.

Hai nick này không bơm bài lộ như bạn nói, bạn hãy bình tĩnh và xem lại một lần nữa và đứng ở góc độ người chơi để hiểu và thông cảm cho bạn chơi .

Với cách chơi và cách suy nghĩ này của bạn về bạn chơi thì bạn không chơi chắn được ở sân đình đâu, ngoài ra bạn cũng không thể tham gia vào các hội chắn hay chắn hội trên sân đình .
    Bạn nên thay đổi để có suy nghĩ tích cực hơn .

Chỉnh sửa lần cuối: 8/1/21
    thoduong, _Phúc Lộc_, Mod221 người khác thích điều này.
  12. thoduong

thoduong Dân đen

Vâng cảm ơn anh nhiều

13. thoduong

thoduong Dân đen

14. 1611998144014. ván này tôi thông mà sao lại sai nhỉ kiểm tra lại giúp tôi

Mod01 thích điều này.
  15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Kiểm tra thông tin bạn phản ánh Sân Đình nhận thấy ở ván chơi trước đó chắn thủ phuctrinh09 đã ù Tôm. Ván chơi tiếp theo bạn xướng ù Thông , hệ thống bắt lỗi là đúng bạn nhé.
    Bạn có thể tự kiểm tra lại giao dịch và các ván chơi của mình:
    thiên lôi mất búa 88.

Thông tin đến bạn!

16. Huy Tanhat

Huy Tanhat Lý trưởng

mod kiểm tra xem lỗi ji mà nặng vậy.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn Huy Tanhat
    Đây đúng là lỗi do hệ thống ghi nhận sai cây bài. Sân Đình đã bồi hoàn thiệt hại cũng như phí tham dự cho bạn rồi nhé. Sự cố bạn gặp phải đã được chuyển sang bộ phận kỹ thuật fix lỗi. Rất mong bạn thông cảm cho sự cố không mong muốn này. Chúc bạn giải trí vui vẻ!
    Trân trọng!

18. E đang thi hội kỳ 4 thì bị dis đăng nhập lại thành kỳ 1, nhờ ad kiểm tra

Các tệp đính kèm:

Thánh Húp Sò thích điều này.
  19. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp của anh và sẽ tiến hành kiểm tra xử lý. Kết quả sẽ được gửi tới anh sớm nhất.

20. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sau khi kiểm tra kỹ các Chắn thủ tham gia kỳ thi cùng anh thì Sân Đình thấy có 1 Chắn thủ bị lag, kết nối chập chờn và 2 Chắn thủ trong bàn thoát ra. Như vậy trong trường hợp này, Chắn thủ duy nhất còn lại trong bàn đã đỗ kỳ thi Hội và 3 nhà còn lại bị trượt (do không vào đúng thời gian bắt đầu ván mới).
    Thông tin của Chắn thủ đỗ Tiến Sỹ (Thời điểm 20h48 - sau ván hòa)[​IMG]