Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. HOÀI AN 17

HOÀI AN 17 Lý trưởng

Nhờ mod kiểm tra giúp ván bài ko hiểu sao lại bị báo. Cảm ơn

Các tệp đính kèm:

Mod06Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn, qua kiểm tra SĐ xác định đây đúng là lỗi hệ thống của game, mình sẽ chuyển tình huống này sang để bộ phận kỹ thuật để có biện pháp xử lý fix lỗi sớm.
    Đồng thời, SĐ cũng bồi hoàn lại số Bảo mà bạn đã bị trừ vì lỗi hệ thống bắt Báo (bị đền ván ù Suông = 6M Bảo).
    Rất cám ơn bạn đã phản ánh để SĐ có điều kiện hoàn thiện hơn.. chúc bạn luôn vui với chắn dân gian Sân Đình. :)

Trân trọng.

3. congchualeotom

congchualeotom Lý trưởng

tự dưng, quân bài oánh đi bị nhẩy lung tung PhomPro2019.7.19.12.43.46.WEB.

4. Mod13

Mod13 Moderator

Chào chị,em đã gửi trường hợp của anh qua bộ phận kĩ thuật nhờ kiểm tra, em sẽ báo cho anh ngay khi có kết quả nhé anh!

congchualeotom thích điều này.
  5. Mod13

Mod13 Moderator

Chào chị, em đã xác nhận đây là lỗi hiển thị do tín hiệu mạng không ổn định, nếu gặp lại trường hợp này mình vui lòng thoát ra vào lại, và mình lưu nên dùng wifi để tín hiệu mạng được ổn định hơn nhé chị, chúc chị chơi game vui vẻ!

congchualeotom thích điều này.
  6. Kyluan88

Kyluan88 Dân đen

50F38D3A-5332-4A22-841D-7F89A45B7A65. Nhờ mod kiểm tra sao e không ấn ù dcj con nhị văn 50F38D3A-5332-4A22-841D-7F89A45B7A65.

7. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp của anh em đã chuyển sang cho bên kĩ thuật kiểm tra kĩ hơn thông tin cho anh. Khi em có kết quả sẽ trả lời anh trong thời gian sớm nhất a nhé.

Kyluan88 thích điều này.
  8. Kyluan88

Kyluan88 Dân đen

Vâng e cảm ơn a

Mod21 thích điều này.
  9. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Sau khi kiểm tra thì bên em xác nhận tại thời điểm anh chơi mạng của anh ổn định. Nhưng anh không ấn ù được và phải ấn dưới. Bên em xin ghi nhận thông tin và cộng bù lại cho anh số bảo mà anh được hưởng.
    Rất mong anh thông cảm vì sự cố trên. Chúc anh luôn chơi vui trên Sân Đình.

10. Trung Sgn

Trung Sgn Dân đen

Nhờ Mod xem giùm mình ván này. Khi nhị vạn lên bài mình đủ điều kiện ù ( 5 chắn và 3 đầu nhị) nhưng không bấm ù được (bấm app không báo ù). Trước kia lên con ù mà chưa hết vòng ( chưa qua cửa trì mình vẫn ù được bình thường). Qua vòng sau lên nhị sách mình biết bấm ù sẽ đền nhưng vẫn bấm thử xem app có cho ù không, nhưng đúng là app cho ù và báo đền vì bỏ ù nhị vạn.

11. Trung Sgn

Trung Sgn Dân đen

AF56BEA7-770A-447B-9ACB-8A729CC4BF67.

Chỉnh sửa lần cuối: 20/7/19
  12. Trung Sgn

Trung Sgn Dân đen

13. Mod06

Chào bạn, Sân Đình đã tiếp nhận ván bài bạn phản ánh.
    Mình sẽ chuyển bộ phận kỹ thuật kiểm tra, xác minh lại vấn đề bạn phản ánh.
    Có kết quả sau khi bên kỹ thuật kiểm tra, mình sẽ phản hồi lại bạn sớm nhé!

Trân trọng.

14. Mod06

Chào bạn,
    Sau khi bộ phận kỹ thuật kiểm tra, xác minh bạn không thao tác bấm ù được vào thời điểm ù do lỗi về hệ thống.
    SĐ xin bồi hoàn lại số Bảo mà bạn đã bị phạt Ù láo do bị lỗi phạt bỏ Ù + ván ù không thao tác được:
    Cụ thể: 1.020.000 + 12đ * 3 * 20.000 * 95% = 1.704.000 Bảo (làm tròn 2M bảo)
    Rất cám ơn bạn đã phản ánh.. chúc bạn luôn vui với chắn dân gian Sân Đình. :)

Trân trọng.

Lệ Thủy 86Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. Seo1976

Seo1976 Hội Chắn Hà Tây

@Tròn Là là ai nhỉ.. Có thể xưng danh được ko ?? Thanks

16. trai nguyenbac

trai nguyenbac Chánh tổng

1563597432336. đang thi đấu trường bị đẩy ra mod xem giúp.. Kkk sau hiện lên chữ như trên.. Kkk mình ko hiểu...

Mod06 thích điều này.
  17. Mod06

Chào bạn, Sân Đình đã tiếp nhận vấn đề bạn phản ánh.
    Mình sẽ chuyển bộ phận kỹ thuật kiểm tra, xác minh lại vấn đề này rồi gửi lại bạn phản hồi sớm nhất bạn nhé!

Trân trọng.

18. Mod06

Chào bạn,
    Với lỗi như bạn phản ánh, sau này nếu gặp phải bạn vui lòng thoát app ra rồi đăng nhập lại là giải quyết đc vấn đề bạn nhé!
    Bên kỹ thuật cũng đã ghi nhận để hoàn thiện game hướng đến sự tiện nghi nhất trong trải nghiệm cho tất cả người chơi.
    Cám ơn bạn đã báo cáo. Chúc bạn chơi vui với game bài lá dân gian Sân Đình.

Trân trọng.

trai nguyenbac thích điều này.
  19. ChauPoh

ChauPoh Dân đen

Tôi ù đè nhà đằng sau 8 đỏ mà Sân đình báo là tôi ù láo ?

ChanPro2019.7.20.21.10.23.WEB.

Mod06 thích điều này.
  20. Mod06

Chào bạn, về ván bài bạn phản ánh mình xin trả lời như sau.
    Luật chơi chắn trên Sân Đình có một luật ưu tiên khi xướng Ù là: Nhất Trì - Nhì Chíu.
    Cửa Trì sẽ được ưu tiên đặc biệt không ai có thể đè. Nếu không phải cửa Trì thì sẽ ưu tiên người nào Chíu ù trước, sau đó mới tính đến vòng.
    Ván này bạn không bị bắt phạt Ù láo mà bạn bị Ù đè ngược. Nhà dưới bạn cũng chờ Tứ nhưng được ưu tiên xướng Ù vì họ Chíu Ù cây Tứ Sách. Điều này đúng với quy định ưu tiên khi xướng ù ở chắn Sân Đình.
    Thông tin đến bạn.

Trân trọng,

Mod13 thích điều này.