Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Các mod đều như nhau thôi anh ạ, vì em thấy th lỗi của anh nên cũng nói mod22 cùng bên kĩ thuật kiểm tra kĩ lại cho anh chứ không phải vứt đấy ko để ý. Vì giải thích cũng loằng ngoằng nên em cũng ko tiện viết ạ.

longzenđa, quanguoc1970, Điệp Già2 others thích điều này.
  2. Minh Đức 2021

Minh Đức 2021 Chắn hội MU

3. Minh Đức 2021

4. himkenjeep

himkenjeep Chánh tổng

Hôm nay thi Hương có cả CĐV vào cổ vũ được ạ.. nhờ Mod kiểm tra lại vấn đề này!
    loi thi Huong.

Mình đăng ký thi kỳ tiếp theo lại được xếp vào bàn đang chơi ván 11
    loi thi Huong (2).

5. Mod07

Mod07 Moderator

6. Mod07

Mod07 Moderator

7. Mod07

Mod07 Moderator

Thi Hương vẫn có thể vào cổ vũ được mà bạn :D

8. himkenjeep

himkenjeep Chánh tổng

:-O:-O:-O

9. Văn Điệp Nguyễn

Văn Điệp Nguyễn Thành Nam SĐ

Anh cảm ơn em nhiều./.

10. kieuhoa_

kieuhoa_ Dân đen

1536676015841. 1536675885035. mod xem giúp bị lỗi nhiệm vụ ạ ù trì bạch thủ mà rương không mở. Điểm hình như không chạy nữa

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  11. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Sau khi kiểm tra thì xác định đây đúng là lỗi game. Trước mắt, mình hỗ trợ bạn số Bảo là 8 Triệu Bảo (Số bảo bạn bị thua + số Bảo của gà/3 người). Trường hợp này mình đã gửi cho bộ phận kỹ thuật để khắc phục rồi. Cảm ơn bạn đã báo cáo. Chúc bạn chơi game vui vẻ nhé.

Nát 1 Đời Trai thích điều này.
  12. duclh111

duclh111 Chắn hội Hải Phòng

Tôi có 2 ý kiến sau:

1. Đây không biết là lần thứ mấy. Tôi đang thi, ở kỳ lớn hơn kỳ 1, thì bị lỗi và đẩy tôi về kỳ 1. Hôm nay, tôi đang thi Hương kỳ 4 thì bị lỗi (Nguyên nhân từ phía Sân ĐÌnh), Nhân viên trợ giúp không khắc phục được và tôi bị đá ra quay trở về kỳ 1. Điều này là không thể chấp nhận được. Chí ít cũng phải đưa nick của tôi về kỳ 4.
    2. Ù Chi Chi rộng. Hôm qua thi Hội, có 1 ván, lên bài 6 chắn chờ Chi luôn, không ăn được con gì (kể cả bổ chắn ra ăn). Bốc Chi lên tôi click ù nhưng không ù được. Trong thực tế chúng tôi chơi thì trường hợp này vẫn được ù rộng và bằng cước Bạch thủ thường. Sân Đình lên sửa lại trường hợp này cho giống thực thế.

Trân trọng!

13. Mod22

Cảm ơn anh đã góp ý. Em xin trả lời anh như sau:

1. Trường hợp lỗi của anh em đã nhận được phản hồi từ anh Hoàng, em có nhắn là sẽ xử lí cho anh rồi ạ. Bên em sẽ xét lại vòng thi cho cả 4 người chơi và cộng đền bù 1 triệu Bảo cho mỗi người.
    2. Về luật ù chi rộng thì Sân Đình ko có, khi anh tham gia chơi trên sân chơi nào thì cũng phải tuân thủ theo luật của sân chơi ấy. Anh có thể vào luật chơi chắn để tham khảo các luật của Sân Đình nhé.

quanguoc1970NgồiPhệtToHơnHẳn thích điều này.
  14. Các anh ơi, kiểm tra giúp em với, nay em được thưởng 200,000 theo quy định nhiệm vụ hàng ngày mà không được thưởng bảo cũng như cộng điểm nhiệm vụ hàng ngày.
    Như vậy thì làm sao mà em kiếm được 5 triệu bảo thưởng hàng tuần đây ạ.

nhiệm vụ. nhiệm vụ1.

15. Minh Đức 2021

thanks mod đã giải quyết rất nhanh và gọn nhẹ

Mod22 thích điều này.
  16. Mod22

Chào anh! Sự cố về tính năng nhiệm vụ hàng ngày đang được bộ phận kỹ thuật khắc phục và sẽ cập nhật trong phiên bản sắp tới anh nhé. Mong anh thông cảm ạ!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  17. Nay em cũng ù được ván như này mà không được thưởng 200,000 các anh ơi .

1209. 12009. 12.

18. Mod22

Chào anh! Sự cố về tính năng nhiệm vụ hàng ngày đang được bộ phận kỹ thuật khắc phục và sẽ cập nhật trong phiên bản sắp tới anh nhé. Mong anh thông cảm ạ!

19. minhtruong116

minhtruong116 Dân đen

20. minhtruong116

minhtruong116 Dân đen