[Gặp mặt] Nơi anh em chắn thủ thái bình giao lưu

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi thanhphong22122012, 15/10/12.

1. Tiên Ông Dại Gái

Tiên Ông Dại Gái Chánh tổng

Ông thanhphong chắc bị bão Sơn Tinh cuốn mất xác rồi hay sao ấy nhỉ?

2. thanhphong22122012

thanhphong22122012 Chánh tổng

X-(que huong dang gong minh chong choi voi thien tai, dang long khac phuc su co, mat dien va internet suot tu dau tuan, den ca dien thoai cung ko goi dc. Den gio nay moi dung 3g cua mobifone vao dc, them lam mot loi an ui dong vien cua anh em ma ko co:((, lai con bi trach moc , tru eo[-(( laptop ko co vietkey, anh em thong cam)

3. Tiên Ông Dại Gái

Tiên Ông Dại Gái Chánh tổng

nhà tôi bên này cũng bị thiệt hại. công nhận quê mình bị trận bão này tổn thất nặng quá. >:D<

doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  4. thanhphong22122012

Thanh that chia se voi anh em nhung ton that ma gia dinh va que huong vua ganh chiu. Diem Dien van dang tung ngay khac phuc hau qua ma con bao SON TINH de lai, chac phai cuoi tuan moi quay tro lai voi sandinh dc:-<

đỗ thành chungdoc_co_cau_bai2 thích điều này.
  5. CTN NGUYENMINHTRIET

CTN NGUYENMINHTRIET Học chơi

từ hôm bão đến nay mình mới điện về nhà dc 1 lần,ko gọi dc, điện ko có, ko gọi di động dc, máy bàn cũng tèo luôn, mọi ngườii bảo tan hoang lắm ,ở dưới tôi thấy bảo còn ngập nữa,khổ cho các em nhỏ đi học,ae kiến xương gửi lời chia sẻ đến bà con Diêm Điền nhé,mà ông ơi gió to vậy có bay mất hết bảo ko<:-P

ngoclan2611, soivo, DẾ MÈN 802 others thích điều này.
  6. soivo

soivo Chánh tổng

ai bao như vậy? sao lại chi co mỗi một tấm lòng thôi ah?
    phải nhiều hơn thế chứ>:D<mọi nười đều giang tay đón nhận nhưng ặc Chì bạch thủ chi 8 cẳng hai càng lại thêm tí râu nữa ko chỉ có cuốn đi nhà cửa ma trận cuồng phong vừa rồi con cuốn trôi hết cả bảo của anh em nữa :((. nhà tui ben này cũng nặng lắm, mãi hôm kia mới điện về nhà được. biết mọi người đều tạm ổn mình mới an lòng.
    trận này nặng quá, mong rằng sẽ không có trận bão nào như thế nữa... để anh em ta cong tiếp tục trồng cấy, chăn nuôi và thịt...Gà. :)).

thanhphong22122012 thích điều này.
  7. ctn truongtansang

ctn truongtansang Học chơi

Thay mặt đảng và nhà nước nước CHXHCNVN tôi xin gửi lời chia sẻ sâu sắc tới cán bộ và nhân dân tỉnh Thái Bình đã chịu hậu quả do cơn bão gây ra,chúc toàn thể bà con tỉnh tb sơm vượt qua những mất mát,để ổn định cuộc sống, chúc ae chắn thủ tb gặt hái được nhìu vinh quang>:D<

8. HoangBien103

HoangBien103 Chánh tổng

kẻ sĩ anh hùng sá chi dông bão
    hãy vững lòng có muôn người bên cạnh
    đang ngày đêm dõi bước anh đi
    cùng trông ngóng ngày quay trở lại
    thật oai hùng như ông lão chi chi
    (chờ nhé bạn ơi solo nhé>:D< )

9. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Mai em về TB có bác nào cho em xin cốc bia ong không nhỉ?=P~

10. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Đang khắc phục bão nhé~x(còn đầy nước mưa ko mời đc=))

KGB_04, CHINHTHAIBINH, đỗ thành chung4 others thích điều này.
  11. thanhphong22122012

Xin thông báo với anh em một tin vui: Diêm Điền đã trở lại cuộc sống bình thường sau một tuần vật lộn khắc phục hậu quả bão SƠN TINH. Từ hôm nay thanhphong22122012 lại dc trở lại vui cùng mọi người rồi\m/Rất cảm ơn những tấm lòng, những lời động viên của anh em mọi miền tổ quốc^:)^.Tứ hải giai huynh đệ

12. thanhphong22122012

công tử là người Thái Bình thật sao?:)

13. hoanhapchukhong_tan

hoanhapchukhong_tan Lý trưởng

a crom1 đang ở phương nào?.những anh tài từ thủa chưa khai đình đâu hết rồi nhỉ?

14. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

:-SSĐang chống bão#:-Sgió to BAY hết rồi:|

15. CTN NGUYENMINHTRIET

CTN NGUYENMINHTRIET Học chơi

bơm cho tôi ít ae ơi:((

16. CHINHTHAIBINH

CHINHTHAIBINH Chánh tổng

soivo ơi bão to quá cuốn hết bảo đi rồi ah,ko thấy xuất hiện, sdt của tôi 0986669500

17. Âm Binh

Âm Binh Dân đen

e o thi xa thai thuy tinh thai binh day day!:D

18. thanhphong22122012

[-Xnói như vậy thì công tử ko phải dân TB rồi

19. Âm Binh

Âm Binh Dân đen

tai sao lai la khong fai nhi?:-O

20. thanhphong22122012

vì công tử ko biết gì về địa danh Thái Thụy. Thị trấn DIÊM ĐIỀN thuộc huyện THÁI THỤY tỉnh THÁI BÌNH công tử ạ