Người chuyên rình gà xong rồi chạy

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Tiêu dao khoái hoạt, 11/3/12.

1. hettien005

hettien005 Chánh tổng

bay gio lam ke gian. tot nhat la khi ga da beo anh em cu khoa cua phong ma lam thit. dung de ke trom rinh xoi mat

2. Boom3s

Boom3s Chánh tổng

bắt đc con gà cóa p là dễ đâu, nếu các bác trình cao thì đã không để bị xổng gà cho người khác rồi....
    Phương án khác là khóa bàn vào mà lùa, bảo đảm chắc ăn

3. DMQ_SG_Q1

DMQ_SG_Q1 Học chơi

an dc 1 con ga` thj co nghja gi dau nhy......(so thich cua nhung Thang choi kieu re rach) thoi thi ke ...thua Chung No di cac Ban<:-P

4. duan_china11

duan_china11 Lý trưởng

he he hom no em cung rinh con ga 40m cua a Qkoi nhung ma ko bat dc
    ket qua bay lun

đỗ thành chungTiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  5. concho thanhphong

concho thanhphong Học chơi

a e cẩn thận nick cuongmah vs thanhphong.( 2 nick 1 chủ) chuyên bắt gà rồi lý do bận này bận kia rồi ngỉ...chơi k đẹp mà lại còn tỏ ra lịch sự...khôn kiểu trẻ ranh :))

6. saodochilinh5

saodochilinh5 Dân đen

bi no vo mat la do minh thoi, ga to doi thi anh em khoa ban lai ai ma vao dc nhi. lai cu khoe Ga to nguoi ta cha rinh rap.

7. hoanhapchukhong_tan

hoanhapchukhong_tan Lý trưởng

nguoi ma lap nick concho thanhphong .chac phai nguoi tot roi.khong giong tinh cach nguoi co hoc.

8. concho thanhphong

Đây cũng là điều mà tôi muốn chia sẻ với anh chắn thủ TB bình cũng như anh em chắn thủ trên Sân đình. Đời thủa nhà ai lại " MÈO KHEN MÈO DÀI ĐUÔI" . Nếu cái câu từ ngày có thanhphong22122012 xuất hiện thì phong trào... vui hẳn lên mà do người khác nó ra thì tôi hoàn toàn ủng hộ, đây lại do ông dùng nick cuongmah của mình rồi tự đề cao mình lên thì tôi thấy khó chịu vì mọi người đang bị ông đùa cợt một cách thiếu tôn trọng. Tôi hỏi thật là ông không thấy ngượng hả? Tôi thấy cả Sân đình này có ông là một, chơi thì ko đẹp lại còn bày đặt là như kiểu ta đây là số một ấy. Nói ông thông cảm và lằng nghe một chút, tôi thấy chính hành động của ông mới là BỈ ỔI thật sự đấy ông ơi. Ông hãy nghĩ về hành vi chơi của mình cũng như cách để làm nổi danh thì hay hơn đấy, ông cũng ko phải là trẻ trâu nữa mà làm cái trò này.

9. concho thanhphong

Xin lỗi hoannhap "DA" nhé, ko biết học thức của bạn cao đến đâu để đưa ra nhận xét như vậy? Bạn có biết là chính bạn cũng đang bị thanhphong và cươngmah lừa hay ko? Tại sao bao nhiêu người thì người tôi ko nói mà lại nói đến người con người này? Là người có học thì tôi nghĩ bạn nên đặt câu hỏi và câu trả lời " Nếu tình huống này là bạn, bạn sẽ như thế nào" trước khi đưa ra những nhận xét của mình về mọi vấn đề bạn nhé.

10. hoanhapchukhong_tan

hoanhapchukhong_tan Lý trưởng

minh ko binh luan ve van de choi xau,minh chi binh luan ve cach lap nick thoi.

11. DMQ_SG_Q1

DMQ_SG_Q1 Học chơi

theo Toi thj khong thjeu gi cach giai quyet(moi van de)kg nhat thjet fai lap 1cai njck nhu vay...Thien ha. ho khong hjeu se~ cho Ban la Nguoi kg tot......:).

12. hoo_tal2

hoo_tal2 Học chơi

MOI CO 3TEN, DANG IT LAM. TOI CON GAP NHIEU TEN NUA KIA.. CAC BAC CU CHOI DI ROI SE THAY, THANH PHAN NAY CHIEM 30% THANH VIEN CUA SD ROI B-). DIEM MAT DAT TEN CHO CAC BAC 1 TEN NUA NHE . NGHIAALEX X-(

13. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

:D có cái thằng EM DEP WA này nhé mọi người để ý...con gà khoảng hơn 100M rình nhẩy vào...đuổi không ra, ai cũng phản đối X-( ...Tôi tức bỏ cả bài ngồi đì cho ae ù...cuối cùng mất cả chì lẫn chài :)) ..mình tuy hy sinh một ít nhưng vẫn vui :)

ChanPro2012.11.21.18.26.24. ChanPro2012.11.21.18.38.22.

Thần Chết Em thích điều này.
  14. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Haizzzzzz! Đang hết bảo. Mai nhà cháu kiếm mấy bàn đại gia để vào vồ gà rồi chạy. =))

Củ khoai langcrom1 thích điều này.
  15. Củ khoai lang

Buồn cười, cố tình rinhg, nói ko ra tôi cứ cấu với chính chữ đì chính chữ, cho ae ù...cu cậu cũng mất gần hết 200M ....coi như bài học...

minh tân kx, wens01, hoo_tal21 người khác thích điều này.
  16. wens01

wens01 Chánh tổng

Lão ác vừa thôi. B-) Lần sau gặp lão, tôi cũng xử lão như vậy luôn. :))

Củ khoai lang thích điều này.
  17. Củ khoai lang

ae chơi có mấy ng cần khóa bàn đâu, ... ae đàng hoàng vào bàn lịch sự có gà đều hỏi xin chơi đàng hoàng, ai có tự trọng tự họ ra ngay... chơi lắm lúc khóa bàn mất vui, mấy cái thằng vớ vẩn mới thế ....:D..Chào thân ái và quyết thắng nhé >:D<

wens01babom thích điều này.
  18. babom

babom Chánh tổng

bọn rình gà đúng nghĩa này kể cả ở ngoài chắc không lịch sự rõ ràng đâu >:) mặt dày

Củ khoai lang thích điều này.
  19. babom

babom Chánh tổng

:)) nè người ta làm gì bác mà bác xử.. hay là đồng minh của "gà tặc" hả =))

wens01 thích điều này.
  20. wens01

wens01 Chánh tổng

Chẳng có nhẽ................ =))