Nếu bạn biết , mách dùm tôi với !!!!!

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 18/3/13.

1. Tôi là người hạnh phúc và may mắn được sân đình chọn là 1 trong 32 người Công thần của Sân đình.
    Hôm 15 tháng 12 Tôi được vinh dự được Sân đình mời đi họp mặt ở Nguyễn phong sắc xem trận chung kết Công Thần đại chiến.

Đang nâng ly chén rượu với mọi người , tôi nghe lỏm các mod tâm sự với nhau rằng sắp tới Sân đình sẽ tổ chức giải đấu cho những người cao tuổi , những bô lão đánh chắn trên sân đình .
    Về nhà tôi có chém... bố vợ tôi rằng , sắp tới con sẽ mời bố tham gia giải đấu các bô lão ở sân đình giải nhất 500m bảo đấy bố ạ (gì chứ con với mod như anh em 1 nhà , vợ của mod cũng như vợ của con và vợ của con cũng như vợ của mod )

Sau lần đó cụ cứ hỏi tôi mãi , lần nào gặp mặt cũng hỏi tôi là bao giờ đấu hả con .
    nên hà Nội mới mạn phép đăng đàn ở đây , các bạn nào biết ai cao tuổi (từ 50 tuổi trở lên ) mách dùm hà nội với .
    Quy định là phải đánh chắn trên chánh hoặc vương (xếp bài bằng tay)
    Đánh online được (đánh trực tiếp như hôm công thần đại chiến)

Ai biết mách dùm tôi với , (thiếu 2 người nữa thôi )tôi xin cảm ơn và hậu ta .(để lại tên nick và số điện thoại)
    Nếu vụ này không xong thì tình cha con chia lìa đôi ngả từ đây .
    thanks

quang72, Hoàng Long_hn, Cọp Cái3 others thích điều này.
  2. cuchuoihn

cuchuoihn Chắn hội Hà Nội

Nghe vẻ ca này khó đỡ rồi anh khoai ơi :)) :)) .Anh xem kiếm tìm đâu 2 nhân tài cho a HNMTV đi kìa anh khoai :D

Cọp Cáiphuongthao14122007 thích điều này.
  3. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

=)) để chiều nay em về LS, em bảo bố em lập nick chơi. để thi đấu zải này nhé =)), hay cô em cũng có nick trong này nhưng ít chơi. 8-> cô em năm nay cũng 52 rồi mà nhìn vẫn xinh lắm anh HN ạ

phuongthao14122007 thích điều này.
  4. nhưng phải lên hà nội đánh cơ em ơi

phuongthao14122007Cọp Cái thích điều này.
  5. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

Có đủ mà anh. Bố vợ anh, a hamvui68, a binhvuhai01 và bác lamtythoi là những gương mặt quen thuộc mà ai ở CHHN cũng biết mà. A lên lịch đi là vừa nhé\:D/

6. anh hamvui68 và anh bình vũ hải chưa qua 50 tuổi .

7. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

cũng 48, 49 rồi anh ơi

8. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

a hamvui sắp làm ông ngoại đến nơi roài =)):)):))

9. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

ấy thi đâu trực tiếp lạ càng tốt, vì cô em bảo nhìn chắn trên đấy nó bé không thích chơi. lập cho cô cái nick mà chơi được 3,4 lần vứt trỏng chơ, :))
    Trình uống rượu hơn em, :)) oánh chắn hơn em :)) độ chơi hơn em, chém gió hơn em. Nếu anh duyệt chơi trực tiếp em alo 1 cuộc cô em oánh xe xuống ngay :))

quang72, ali33vn, phuongthao141220071 người khác thích điều này.
  10. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

8-> anh HN ơi cô em sinh năm 1962 đủ tuổi không anh

phuongthao14122007hanoi_01 thích điều này.
  11. đủ tuổi em ơi , nhưng phải lên được hà nội và đánh như hôm sân đình tổ chức ở giải công thần em ơi

cau_ut_mai_choi_1102phuongthao14122007 thích điều này.
  12. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đúng là gia đình nhà cọp. Toàn quý cô tuổi dần thế này thì trình rượu , trình chắn hơn người là phải rồi 8->

13. quang72

quang72 Dân đen

Gì mà ghê thế hà nội.vị vụ nè mà tình cha con chia lìa thi....... hihi chả lói nữa

cau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  14. quang72

quang72 Dân đen

ai xấu hổ kia nhể

cau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  15. thienbao4808

thienbao4808 Dân đen

Thì: Con cọp con, em cọp cái chứ ai

16. duysct6

duysct6 Học chơi

có em nhìn có vẻ tạm được thì lại cúi mặt xuống đất, chụp ảnh thế này mà cũng đòi chụp