lời giã biệt

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Hoahongvang15_12, 4/5/13.

1. ducphuong98

ducphuong98 Dân đen

SAO PHAI THE A OI?:(

2. H0A HỒNG DẠI GÁI

H0A HỒNG DẠI GÁI Học chơi

Chơi game trên mạng chủ yếu là để giải trí, thư giãn những lúc rảnh rỗi. Kể cả là chơi với người lạ hay quen biết thân thiết, thích thì chơi không thích thì nghỉ,chẳng ai chào mời, chẳng ai quan tâm. Việc gì phải bày đặt lời giã từ giã biệt nghe lâm ly bi đát, rồi là người ta ơi nghe mà nẫu ruột. Chỉ sợ lúc lên cơn nghiện lại lên chơi thì có lẽ ko dám gặp người quen vì ngượng,hay là lúc đó ngậm hột thị. Phải chăng đây là nạn nhân của các trò chơi game mà dư luận đang đề cập đến dạo gần đây, mơ hồ lẫn lộn ,ngộ nhận giữa thế giới ảo và thế giới thật. Vài cảm nghĩ thật nên chấp nhận ném đá. Nhưng những người đồng tình với ý kiến cá nhân tôi chắc không ít.

Hoahongvang15_12 thích điều này.
  3. Hoahongvang15_12

Hoahongvang15_12 Chánh tổng

tks bạn rất nhiều, dù sao tôi vẫn còn những ng ae để cho tôi biết bạn lên j:D(nước ốc đấy:D ).
    chúc bạn vui vẻ>:)
    bạn(xa xỉ nhỉ)
    chẳng bao giờ là bạn:))
    ngày xưa bạn giỏi môn bắn bi phải k:-/
    Thử nhé:D

bep_kenh 83 thích điều này.
  4. hoa hồng dại gái

hoa hồng dại gái Học chơi

Khi đã tự tay viết lời giã từ, nghe như sắp sang thế giới bên kia, chắc đã phải suy nghĩ .
    Bắn bi à thử à được thôi. phát 1 này:có giã từ đc ko , còn nếu lập nich mới quay lại chơi thì nghĩ sao khi gặp lại những người quen cũ nhỉ? Im lặng chơi hay ngậm hột thị, nếu nhận thì có ngượng ko nhỉ ? vì đã chót nhổ xong rồi lại hót.Thế thì ngượng lắm , hay là lại lập chuyên mục mới với tiêu đề lời quay lại nhỉ ? thế thì quá quá xấu mặt phải ko.