Lời cảm ơn sau giai đoạn alphatest

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi kamezoko, 27/12/11.

1. kamezoko

kamezoko Dân đen

Thời gian vừa qua, tôi tin chắc rằng rất nhiều người muốn cảm ơn sandinh.net đã cho anh em một sân chơi vui và lành mạnh. Ngày trước chơi bên tamtay.vn nhưng cũng cảm thấy rằng ko vui bằng từ khi biết đến sân đình. Sân đình đánh chắn còn là niềm đam mê chắn. Cấp độ và tiền cược được đẩy lên và điều chỉnh tùy theo từng người-điều đó khiến người ta đam mê hơn. Đến nay alphatest đã hết. Và hôm nay, chính thức em cũng hết bảo - phải nạp bảo. Điều này cũng ổn thôi, vì các mod, admin xây dựng 1 chương trình hay thế này thì cũng phải đến lúc các member ủng hộ. Nhưng thiết nghĩ 1 VND = 100 bảo, hay là 100 ngàn VND = 250 triệu bảo(khuyến mại 150%) mà. Những điều này đều làm được. Duy có góp ý sau. Mỗi lần hết sạch bảo, các mod và admin lên cho tài khoản đó lại 500 ngàn bảo để member chơi giải trí. Sau đó khi nào có thì họ nạp tiếp, vì nếu mfa tự dưng hết tiền mà đôi khi ko phải chắn thủ nào cũng có thể nạp được luôn-vì hết xiền, chưa có, ko đủ điều kiện, rồi họ quên luôn sân đình. Thiết nghĩ 1 thời gian nữa, số thành viên online ko có nhiều nữa. Kính mong ban quản trị xem xét.
    Thanks.

danthuongcute thích điều này.
  2. ttnguyet1

ttnguyet1 Dân đen

cho 500 ngàn có nhiều không? mỗi ngày vào đã được 40 ngàn rồi? bạn nghĩ như vậy không ổn lắm

crom1 thích điều này.
  3. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

40nghàn tôi đã lên đc hơn 100m vậy 100 mà đỏ như thế thì\m/\m/\m/đề nghị lên hẳn 1m đỉ\m/