Giải đấu Công thần đại chiến Chanphom.com chào đón Noel và Tết Dương lịch 2013

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Mod09, 29/11/12.

1. thanchanyenbai

thanchanyenbai Học chơi

cho em hoi..ko biet con gai nhu em co duoc tham gia ko nhi ? em la khoai bo mon chan nay lam..cho em tham gia voi, hoac la tham gia gian tiep de co vu thoi cung dc

đỗ thành chungmrgiang2010a thích điều này.
  2. mrgiang2010a

mrgiang2010a Chánh tổng

Cổ vũ thì lúc nào chả ok, chỉ sợ người xem nhiều quá nó giật tưng tưng MOD đuổi ra thì đành chịu :-P

DẾ MÈN 80crom1 thích điều này.
  3. Tiên Ông Dại Gái

Tiên Ông Dại Gái Chánh tổng

Không uống được rượu thì ko tham gia được đâu.

4. NIEMTIN_CTSP

NIEMTIN_CTSP Dân đen

5. dungnt030

dungnt030 Dân đen

Mình muốn tham gia giải quá mà không có tên. huhu

6. babom

babom Chánh tổng

mấy hôm bận công việc hôm nay mới vào các ace chuẩn bị giải đấu vui thật, em cũng muốn tham gia cho vui;;), phải thế chứ chắc không riêng gì em mà các ace cũng chờ đợi đã lâu......chúc cuộc thi thành công tốt đẹp \m/ chúc ban tổ chức mạnh khỏe và hoàn thành tốt nhiệm vụ nhé :D

DẾ MÈN 80crom1 thích điều này.
  7. home123

home123 Dân đen

chán đến hôm 0ff chả bùn đi nữa

8. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

1.nếu không khóa bàn mọi người ra vào liên tục sẽ rất lag ảnh hưởng đến các member thi đấu bạn ạ :)
    2.chơi trực tiếp là trên máy tính tại nơi offline chứ không phải ngồi rải chiếu khoanh chân đâu mà ngại POLICE =))

DẾ MÈN 80, babomcrom1 thích điều này.
  9. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

công nhận nổi tiếng kiểu em cũng mệt nhể :"> ;)) =))

babom, doc_co_cau_bai2, toanxuan1 người khác thích điều này.
  10. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

mod0 oi! co ten em trong nay, sao e ko nhan duoc thong bao gi ca:-<

doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  11. BuiDoiNo1

BuiDoiNo1 Dân đen

Va them cau Công thần chắn_pro : là những bác chơi đẹp , có đóng góp nhiều cho Sân đình . Không có những bác ấy thì diễn đàn cũng không thể tồn tại . Để duy trì được trang Wed thì luôn cần rất nhiều chi phí . cua mod9 thì mình hiểu công thần là những người có công cào thật nhiều thẻ đúng ko duan china va lily.

lilylovezim40mrgiang2010a thích điều này.
  12. thquang1

thquang1 Dân đen

Oài mình không có chữ nghĩa gì ở đây mới chán chứ.

13. 110kvgangthep

110kvgangthep Lý trưởng

huhu minh o ngoai co vu cho em toi roai sao san dinh khong cho manh tham gia voi nhay

14. cbuibao

cbuibao Lý trưởng

em cung muon tham gia

15. Mod07

Mod07 Moderator

Do không liên lạc được nên danh sách đã thay bằng doccocaubai rồi bạn à :D

16. Điều kiện dự thi giải như thế nào đấy BTC? Hay thích ai người ấy được tham gia vậy?
    Không biết mình có được tham gia không nhỉ? hihih

17. moonlight27

moonlight27 Dân đen

Vì đây là giải đấu thứ hai mà SĐ tổ chức nên cũng trong giai đoạn thử nghiệm và để rút kinh nghiệm. Khi đã thực hiện tốt và chuyên nghiệp chắc chắn BTC sẽ tổ chức nhiều giải đấu lớn hơn để thỏa lòng các chắn thủ. Vì khi tổ chức sẽ có rất nhiều điều phải tính toán, đơn giản nhất là việc các chắn thủ có mặt đúng giờ, có thể thi đấu từ đầu giải đến cuối giải để không ảnh hưởng đến mọi người. BTC chắn chắn đã tính toán kỹ lưỡng để có thể tổ chức giải đấu thành công, nên việc lựa chọn được 32 chắn thủ đã là một cố gắng của BTC. Vì đây là giải đấu cho các "công thần" là những người gắn bó với SĐ từ khi mới khai sinh và có tâm huyết xây dựng SĐ ngày một lớn mạnh. Các giải đấu tới sẽ có ý nghĩa khác và vì thế tiếu chuần lựa chọn cũng sẽ khác. Ví dụ: điểm kinh nghiệm, số bảo nắm giữ..v.v... Vì thế các chắn thủ không phải thất vọng, mình nghĩ anh chị em phụ trách SĐ sẽ nghiên cứu và tổ chức nhiều giải đấu, nhiều sân chơi để thỏa mãn lòng yêu chắn của các anh em.

DẾ MÈN 80, toanxuan, Củ khoai lang3 others thích điều này.
  18. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

:(( tiec qua di,

Sandinh_Online thích điều này.
  19. BuiDoiNo1

BuiDoiNo1 Dân đen

kể cả giải chiếu btc lay xổ số ra làm bảo hoặc ghi điểm lên bảng thì police khóc ra tiếng mán à không phải gọi là gặp nhau và cười mới đúng chứ

Duong Minh Chau, _Thu Hương_crom1 thích điều này.
  20. CrisRonaldo_No2

CrisRonaldo_No2 Chánh tổng

cố mà ẵm giải quán quân em nhé!để còn chia cho anh ít>:D<

_Thu Hương_ thích điều này.