Giải đấu Công thần đại chiến Chanphom.com chào đón Noel và Tết Dương lịch 2013

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Mod09, 29/11/12.

1. lời chi ân tới chumso!!!!!!
    như tất cả mọi người đều biết , ở trên vương mình đã biếu bạn tiền tỷ , ở dưới chánh tôi đã biếu cho hai dai phu tiền trăm , còn ở dưới lý tôi đã không biết bao lần biếu không cho xuân thành 07 tiền chục . hôm bán kết tôi lại nằm cùng bảng với cả 3 người chơi mà tôi đã từng thất bại và đã biết bao lần mình đã cuôc bộ giữa màn đên giá lạnh , không 1 đồng xu dính túi . bụng đói cồn cào mà chân thì không bước nổi . mặc dù vậy hôm thi đấu bán kết đấy mình đến với tinh thần quả cảm , lăn xả vào đối phương , thi đấu với 200% xức lực có thể. Có những ván bài mình đã áp dụng mỹ nhân tâm kế với bạn . do em p.linh1987, demen80 hiến kế(mình đã tuyển 2 em chân dài đến nách , nông nách dài đến chân):)):)):)) thế mà bạn vẫn vượt qua . có những ván mình áp dụng kế ve sầu thoát xác =))=))=)) . do anh Q COI và anh tamdoleo chỉ bảo nhưng lúc đó bạn như là bạch cốt tinh mà không mắc phải bẫy của mình .Nói thật lòng trước khi thi đấu mình đã bầu cho bạn là vào trung kết. từ sâu thắm trái tim mình , mình thấy bạn là người có đủ tư cách và trình độ lẫn đẳng cấp cũng như những đóng góp của bạn cho sân đình xứng đáng hơn mình để thi đấu ở trận trung kết và sau khi đã thi đấu hết 30 ván những suy nghĩ của mình đã đúng. hôm đó mình về nhì nhưng mình thấy rất vui rất tự hào với bản thân rồi . chúc bạn hạnh phúc trong tình yêu , thành đạt trong công việc và luôn gặp may mắn trong cuộc sống . :-h:-h:-h Qua đây mình cũng gửi lời chúc tới 3 bạn còn lại vào vòng trung kết nhé .
    chào thân ái và quyết thắng .
    vui để chiến thắng, chiến thắng để vui , tất cả chúng ta đều là bạn.
    Xăng … có thể cạn, lốp … có thể mòn, nhưng tình yêu chắn cạ đối với anh em mình không bao giờ thay đổi !!!!!!
    tôi yêu các bạn, tôi yêu sandinh

ali33vn, nasruou, đỗ thành chung4 others thích điều này.
  2. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

Thanks anh nhiều e cũng là 1 người ham mê bộ môn chắn naỳ như bao người khác thôi anh ah k có j đặc biệt cả hno là may mắn thôi anh.hai dai phu mà k bi sai ván bài đấy thì cũng chưa chắc biết đc ai vào vòng chung kết.em cũng chơi bằng niềm đam mê thôi k ăn thua cay cú.chơi đoàng hàng giải trí

ali33vn, Ù_Thì_Em_Xin, thanhphong221220127 others thích điều này.
  3. huongcay

huongcay GĐ Tập Đoàn Nhai

Ô, thế rưng mà chưa thông báo cược chung kết hả mod:-B

4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chơi chắn cũng phải biết solo
    Chơi 2 rất dễ ù cước to
    Muốn thắng : bắt bài ù bạch thủ
    Đánh chuẩn xác suất là solo

Biết chơi chắn thì nhạc gì cũng nhảy : 2 , 3 , 4 , 5(bí ngũ) là như nhau >:D<
    Cách tính toán khi solo chủ yếu dựa vào bắt bài và XS . Nó cũng là tinh hoa và cao thấp của chắn
    Chơi đủ người có chăng là mình dễ bắt bài hơn vì có nhiều đối tượng để bắt ngoài ra chơi đủ người dễ tính hết còn khi nọc cạn thông qua loại trừ và chẵn lẻ :x
    Có mỗi thể loại chôn , bấm , phím , bơm quây là E chịu :-*
    Hẹn bác 1 hôm đẹp trời AE mình solo thịt luộc nhau nhé >:)

5. babom

babom Chánh tổng

anh nói khiêm văn tốn thía......cuộc chơi, cuộc đấu ở đâu mà chẳng thế.....bóng đá chảng hạn:D

ha noi mua thu vangchumso thích điều này.
  6. nasruou

nasruou Chánh tổng

>:D< các bạn nào, chỉ 4 ngày nữa thôi bước vào trận chung kết, 4 ngày cho 4 người, hy vọng các bạn sẽ cống hiến 1 trận đấu thật đẹp mắt, say lòng người, và cống hiến%%-

DẾ MÈN 80, đỗ thành chung, Ma_chắn3 others thích điều này.
  7. soivo

soivo Chánh tổng

tui đang nghĩ, chung kết có thẻ vàng, thẻ đỏ không nhỉ=)). với lại cũng phải giải lao giữa hiệp chứ, hết ván thứ 15 chẳng hạn :)).

ha noi mua thu vangthuyvipbn thích điều này.
  8. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Do tính chất căng thẳng của trận CK. Cũng cần có giải lao, nghỉ giữa hiệp và hội ý chứ nhỉ:D! Em nhất trí với quan điểm của bác soivo

ha noi mua thu vang thích điều này.
  9. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Em sẽ cố gắng hết sức! em và bác có 1 điểm giống nhau đó là avatar của bác cũng như của em là nơi hậu phương vững chắc trong gia đình:-*!

DẾ MÈN 80tám_đỏ_lèo thích điều này.
  10. huongcay

huongcay GĐ Tập Đoàn Nhai

Thuyvip, Nasruou :-?

tám_đỏ_lèo thích điều này.
  11. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

Em công công làm sao mà tham gia với các công thần được mà bon chen

babom, mod09, đỗ thành chung2 others thích điều này.
  12. Chắc bạn không đăng ký số điện thoại theo nick đúng không , ông bạn mèo già !!!!! ông rất giống tôi. từ khi tôi biết được sân đình đến nay . vợ tôi thường nói anh mê chắn hơn em rồi . có nhiều đêm thời tiết đã chuyển sang đông vợ tôi nằm lanh lẽo trong chăn 1 mình , cứ ngóng tôi từ 11 giờ đêm đến sáng. còn tôi thì đang luyện công trên vương nào có biết.
    thứ 7 này bạn đến đê, anh em mình uống với nhau chén rượu nhạt!!!!
    chúc bạn hạnh phúc trong tình yêu, thành đạt trong công việc và luôn may mắn trong cuộc sống!!!

Nguyễn Trung Tuấn thích điều này.
  13. Mod09

Bác là chạm vào lòng tự ái brazil rồi đấy .
    Sang năm E đá thực sự cho bác trắng mắt ra nhé !
    Hãy đợi đấy ;;)

babomchumso thích điều này.
  14. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Đã căng màn mắc võng sẵn trên đường Nguyễn Phong Sắc, bác Khoai nếu có đi qua đó thì alo nhé!

mod09, _Thu Hương_, crom11 người khác thích điều này.
  15. Mod09

Không nên hồi hộp !
    Em thì từ nhỏ được giáo dục biến thành gà chọi rồi nên rất hiểu tâm lý các cuộc thi >:)
    Giống thi bé khỏe bé đẹp thôi , cứ nhè nhẹ mà đẩy xe hàng nhé bác :-*

crom1 thích điều này.
  16. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Đặt chỗ trước thôi mà chú 9.
    Có phải mang theo laptop or MTB để chiến đấu không vậy chú mày?
    Mấy giờ có mặt?
    ....
    ....
    ....
    Chẳng thấy thông báo gì cả, sợ anh đoạt cúp à?

crom1, mod09tám_đỏ_lèo thích điều này.
  17. Mod09

Bác mà đoạt cup là E phá sản !
    Mọi dụng cụ vũ khí thi đấu Sân đình cấp đầy đủ cả , bác mang theo Lap or máy tính bảng và usb 3g xịn càng tốt (gọi là vũ khí dự phòng) .
    Trước 9h30 có mặt là ok , hi vọng là bác có mặt sớm hơn để E đỡ chém gió 1 mình :-*
    Chúc bác làm E phá sản >:)

doc_co_cau_bai2, crom1Tào Duy Nhất thích điều này.
  18. soivo

soivo Chánh tổng

bác Tào lại đọc không kỹ rùi. Bác cứ đẩy xe hàng cho em về ga là ổn. mai Bác về nhất như tên nick của Bác, cả Sânđình mừng bác. cho Bác quên cả Lap ở White House:))

Tào Duy Nhất thích điều này.
  19. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Anh không thích về nhất và về cuối, chỉ ưa về giữa; lý do: về cuối thì hơi ê ê tí, về đầu thì sợ bị bắt đi thi tiếp.
    Mai, khoảng 8h10' anh có mặt.

_Thu Hương_mod09 thích điều này.
  20. Mod09

Sớm nhất là 8h30 mới có người Sân đình đón bác !
    Em có lẽ phải 9h mới có mặt bởi vì : bây giờ đang còn nhậu X_X
    Bác cũng nhậu đi cho đầu óc thăng hoa :
    1 xị uống chẳng xi nhê
    2 xị lại thấy chẳng phê tí nào
    3 xị uống ngắm trăng sao
    4 xị lại thấy trời cao thấp dần
    5 xị uống thấy mặt đần
    ..............................................

Thôi e đi ngủ , phê như con tê tê rồi .
    Hẹn gặp lại các bác ngày mai (:|