[Gặp mặt] GIẢI ĐẤU CHẮN HỘI LÈO TÔM MỞ RỘNG

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi XXXCRAZYXXX, 8/5/13.

1. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Đã nhận được 200m.

28/5/13 00:36 CHLT trao thưởng cho trọng tài và giám sát giải đấu CHLT mở rộng.Mod01 +200.000.000

Thanks Mod01 & BQT

cuongmah0911Chắn Hội Lèo Tôm thích điều này.
  2. Sondat

Sondat Hội Trưởng CHHN

Đã nhận được giải thưởng của CH Lèo Tôm.Xin cảm ơn!:)
    28/5/13 00:23 CHLT trao giải ba cho giải CHLT mở rộng.Mod01 +300.000.000

3. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

Chúc mừng nhà vô địch giải đấu CHLT mở rộng- a Brucenguyen, chúc a sức khỏe, thành công và gặp lại a ở những giải sau của CHLT/

qunaghai5677, Ngô Trí Việt, cuongmah09112 others thích điều này.
  4. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

28/5/13 00:37 CHLT trao thưởng cho trọng tài và giám sát giải đấu CHLT mở rộng.Mod01 +200.000.000

e cảm ơn BQT và mod01 đã trao thưởng cho TT em >:D<^:)^
    E xin ủng hộ 50m vào quỹ Chắn Hội Lèo Tôm.:)

5. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

28/5/13 00:34
    CHLT trao thưởng cho trọng tài và giám sát giải đấu CHLT mở rộng.Mod01 + 200.000.000

Đã nhận được giải thưởng từ BQT CH Lèo Tôm, xin chân thành cảm ơn.
    Một giải đấu mở màn đã thành công rực rỡ, đánh dấu sự phát triển và trưởng thành của CH Lèo Tôm chúng ta. Một giải đấu với sự tham gia đầy nhiệt tình của các vị khách mời đến từ BQT sandinh cũng như các CH bạn. Xin gửi lời tri ân chân thành đến tất cả mọi người.Chúng ta đã thành công,và chắc chắn sẽ còn thành công hơn nữa vì tinh thần fairplay đã hiện diện ở tất cả các trận đấu vừa qua.
    Qua đây, tôi cũng xin gửi lời chúc sức khỏe tới toàn thể anh chị em CH Lèo Tôm nói riêng và toàn thể anh chị em chắn thủ sandinh nói chung. Chúc mọi người cùng gia đình hạnh phúc gặp nhiều may mắn trong cuộc sống cũng như trong ngôi nhà chung của chúng ta.
    Tôi xin đóng góp 200m bảo là phần thưởng của tôi trong giải đấu vừa rồi vào quỹ của CH Lèo Tôm. Chúc CH Lèo Tôm đạt được tất cả những gì mà anh chị em chúng ta đang mong muốn.
    Trân trọng.

Ngô Trí Việt, duongkite, muathuvang_vt2 others thích điều này.
  6. cuongmah0911

Xin chân thành cảm ơn tấm lòng của bạn. Tôi sẽ nhờ các mod chuyển số bảo này và 50m lệ phí tham dự giải đấu Kén rể luôn bạn nhé. Thân

Ngô Trí Việt thích điều này.
  7. anhtuat

anhtuat Chắn hội Lèo Tôm

Đã nhận được giải thưởng của CH Lèo Tôm.Xin cảm ơn!:D CHLT trao giải ba cho giải CHLT mở rộng.Mod01 +50.000.000

cuongmah0911XXXCRAZYXXX thích điều này.
  8. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-O anh sondat HN về 3 mà @-) Sao chữ thì giống mà số lại khác nhau thế nhỉ :-/ Thương bác anhtuat thiệt thòi quá :((

Ngô Trí Việt, sondat, anhtuat1 người khác thích điều này.
  9. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Chắc có nhầm lẫn >:) Anhtuat được giải phụ ù điểm cao nhất

Ngô Trí Việt, DẾ MÈN 80cuongmah0911 thích điều này.
  10. napal

napal Lý trưởng

la nhi?

Ngô Trí Việt thích điều này.
  11. tomhoang1983

tomhoang1983 Chắn hội Lèo Tôm

cám ơn BQT CHLT e đã nhận đủ số bảo tiền thưởng của BQT rồi tổng 120m^:)^

Ngô Trí Việt, cuongmah0911XXXCRAZYXXX thích điều này.
  12. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

>:) :-?? ;))

Ngô Trí Việt, bopbipcuongmah0911 thích điều này.
  13. cuongmah0911

:(( Bà Chánh ơi, an ủi em tí. Hôm nay mõ em lò dò vào Khoảng trời riêng, vừa vào bị người ta đuổi ra, đau quá bà ạ.

Ngô Trí ViệtDẾ MÈN 80 thích điều này.
  14. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-? nếu chánh em ko đuổi thì ai dám đuổi mõ Cường ra nhỉ B-) hẹn ra Bờ sông ko ra vào Khoảng trời riêng tự kỷ với ai >:)

Ngô Trí Việttomhoang1983 thích điều này.
  15. cuongmah0911

Có phải em vào đó tự kỷ đâu, mà là em vào điểm danh mấy ông bà tự kỷ trong đó. Mà nghĩ bị đuổi cũng đúng, mấy ông bà đấy sợ bị lộ mà nhỉ:-?

Ngô Trí Việttomhoang1983 thích điều này.
  16. Chắn Hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm BQT CH Lèo Tôm

BQT Chắn hội Lèo Tôm đã nhận được 200m bảo ủng hộ quỹ Chắn hội của bạn. Xin chân thành cảm ơn tấm lòng của bạn, chúc bạn cùng gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và vui chung niềm vui của anh chị em Chắn hội Lèo Tôm. Trân trọng.

Ngô Trí Việtduongkite thích điều này.
  17. Chắn Hội Lèo Tôm

BQT Chắn hội Lèo Tôm đã nhận được 200m bảo ủng hộ quỹ Chắn hội của bạn. Xin chân thành cảm ơn tấm lòng của bạn, chúc bạn cùng gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và vui chung niềm vui của anh chị em Chắn hội Lèo Tôm. Trân trọng.

Ngô Trí Việtduongkite thích điều này.
  18. Chắn Hội Lèo Tôm

BQT Chắn hội Lèo Tôm đã nhận được 50m bảo ủng hộ quỹ Chắn hội của bạn. Xin chân thành cảm ơn tấm lòng của bạn, chúc bạn cùng gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và vui chung niềm vui của anh chị em Chắn hội Lèo Tôm. Trân trọng.

Ngô Trí Việtmuathuvang_vt thích điều này.