Đố Vui có thưởng , thông tin bổ ích !!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Thừa Tướng Lã Bất Vi, 28/3/17.

1. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, @Mod09 là người đại diện cao nhất của Sân Đình nên chúng ta phải tôn trọng bạn ý một tí, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

Ngố Xinh Xinhthích đàn ông thích điều này.
  2. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, đáp án bạn đưa ra rất chuẩn nhưng trước bạn đã có người trả lời đúng rồi nên hẹn bạn ở câu hỏi tiếp theo. vì nick của bạn có quan hệ thân thiết với Hoa Hậu Báo ảnh Sân Đình năm 2017 nên phần thưởng 10 triệu đã dành cho bạn, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo

Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  3. Cảm ơn @Mod09 đã tham gia topic của mình, qua đây mình muốn góp ý với bạn là hiện nay cách Chăm Sóc Khách hàng sau bán hàng của Sân Đình kém lắm, @Trần Bon sinh nhật ngày 17/04 vừa qua mà sân đình không có quà cho ngày sinh nhật. "mặc dù mình đã chia sẻ cho các mod biết thông tin"
    Các bạn chỉ hoành tráng trên giấy tờ thôi còn thực tế thì quá kém, với cách làm việc kiểu này các bạn sẽ bị đào thải đấy, đôi lời tâm sự chia sẻ cũng chỉ mong các bạn thay đổi cách làm việc để chất lượng phục phụ khách hàng được tốt hơn.

Chỉnh sửa lần cuối: 17/5/17
    Ngố Xinh Xinh, thích đàn ông, mod022 others thích điều này.
  4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Các tính toán mình đưa ra là 7 điểm theo dữ kiện đề bài còn gì.
    Đáp án của cửu văn long là chính xác chỉ có con số 7h/ ngày là hơi cao 1 chut. Vì ngày nhiều bù ngày ít.. 1 người chơi trung binh đc 3h/ ngày ở trên vương là hơi khó.
    Cảm ơn bạn đã góp ý.
    Vì đây là đố vui, mình thấy chủ đề hay nên có xin phép chủ nhà ks câu hỏi tí cho xôm.
    Nếu bạn thấy không vui và không bổ ích thì cho mình xin lỗi.
    Chúc bạn chơi vui.

Ngố Xinh Xinhthích đàn ông thích điều này.
  5. Chắn Hạng Ngũ

Chắn Hạng Ngũ Học chơi

Toàn Ù thế này tính 07 điểm /3 phút là chuẩn cơm mẹ nấu rồi. mà 07 điểm là chưa tính gà đâu nhé @Mod09
    12. 123.

6. Vâng đáp án là vợ chồng trần bon và thúy hải dương nộp phế bảo khoảng 132 tỉ bảo cho sân đình trong 08 tháng vừa qua "phí chơi cộng phế gà" nhưng có 1 nick có lượng thời gian chơi và cược chơi bằng với cả 2 người này công lại. @Mod08 là người Chăm sóc khách hàng này, hy vọng là đến ngày sinh nhật của bạn ý anh nhớ chuyển tặng bảo sinh nhật nhé.

Câu Hỏi : Hãy cho biết nick nào có lượng chơi nhiều nhất trong 08 tháng vừa qua và nộp phế cho Sân Đình nhiều nhất, 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn chỉ cần đưa đúng tên nick đó ra

7. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

Câu hỏi này của A chỉ có A với mod mới trả lời đc ra câu hỏi đến mod còn khó trả lời huống chi người chơi kiếm 10m quá tả tơi

Thừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  8. anhtho

anhtho Chánh tổng

phải đây không anh

Các tệp đính kèm:

9. Không phải bạn ơi, Nick này chơi bài chộp giật lắm, vào xin chơi thấy bạn chơi ù vài ván có gà là té sang bàn khác ngay.

Ngố Xinh Xinhtrai nha que 1986 thích điều này.
  10. Câu hỏi là đa dạng mà em, từ làng cho đến Vương, em ít chơi nên nói vậy thôi chứ nhiều người biết nick này lắm.

11. anhtho

anhtho Chánh tổng

câu này thì trả lời mò thôi anh ạ: nicks @xososd

12. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

Các chế cứ mò cua hay móc cua các cựu phú kiểu j chả ra :)):)):))

13. xososd

xososd Lý trưởng

Tôi chơi trung bình 04 tiếng 1 ngày thôi

anhtho thích điều này.
  14. X_X Lão bà

X_X Lão bà Chánh tổng

Chộp giật mới top 1 phú hộ ! Nghiêm chỉnh toàn bay! Mà ông buồn này mà cãi nhau thì hay lắm! Đêm trước vô tình lão chơi cùng mà 2 tiếng các vị ấy chửi nhau! Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

15. anhtho

anhtho Chánh tổng

em mươn nicks anh đoán mò kiếm xèng thôi chứ có biết cụ thể trên vương đâu anh

thích đàn ông thích điều này.
  16. xososd

xososd Lý trưởng

Top 3 phú gia hiện nay, chỉ có thể là nó, nó nay thịt mình 3 tỉ bảo.

17. lililinh

lililinh Chánh tổng

18. 220kv_yenbinh

220kv_yenbinh Dân đen

nicsk này phải không ạ @conangmongtoixoa

19. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời hoàn toàn chính xác, 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn ngày hôm qua, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

20. Thánh thơ @Nguyễn Tiểu Thương , Thánh Báo @hamsay68 , Thánh Chém @HàNộiMùaThuVàng , Thánh nhọ @Sauuruou , Thánh cầy @huongthat Thánh nạp , Thánh bám, Thánh lầy , Thánh bay , Thánh ám......v.......v....

Nhiều người có chia sẻ với Lã Bất Vi là sao gọi chị sauruou là thánh nhọ Sân Đình, mình xin chia sẻ 1 cuộc hội thoại như sau :

Nick giấu tên : Anh Buôn vua ơi, sao anh lại gọi chị sâu là thánh nhọ.
    Lã Bất Vi : 1 tháng mà bị mất tiền đến 2 lần có phải nhọ không em.

Nick giấu tên : Mất tiền thật á anh.
    Lã Bất Vi : Uh, mất tiền thật em à, mất 2 lần, mà có ít đâu, tổng hơn 5 triệu.

Nick giấu tên : Mất như nào hả anh, trong trường hợp nào.
    Lã Bất Vi : Anh không có mặt hôm đấy nhưng nghe mọi người chia sẻ là chị sâu đi hát karaoke, khi hát xong thì bị mất 1 ít tiền trong túi.

Nick giấu tên : Anh lại chém em rồi, đã mất tiền thì phải mất hết chứ sao lại chỉ mất có 1 ít là sao, bị rút lõi à.
    Lã Bất Vi : Uh, bị rút lõi em à, thế nên anh mới gọi chị sâu là thánh nhọ Sân Đình.

P/s : Tạo điều kiện cho người khác mắc lỗi cũng là người có lỗi, nếu cô Sâu có đọc được bài này của anh thì lưu ý lần sau đi nhậu , hát hò, tụ tập cấm mang theo tiền nhé :D

thuc0989Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.