Cò gỗ mổ cò thật!!!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Zin Zin Toàn Tập, 7/10/14.

1. Cò gỗ mổ cò thật!!!!

Vâng , Cò gỗ mổ cò thật chắc hẳn ai cũng biết . nếu thua thì chỉ thua ít mà nếu có thắng thì thắng rất nhiều ý em nói ở đây là anh Nick Ới Giời Ơi mấy hôm nay vào bàn 10m mà chỉ có 500m đến 700m .

Trên sách vở ngoài mục diễn thì anh ý nói là có khoảng 200 cược đến 500 cược . nhưng trên thực tế thì sao. anh ý chỉ có 50 đến 70 cược , gà em nuôi từ đầu thì phải cho em bắt với chứ , em và các bạn nuôi 3 con gà anh ý đều bắt cả không cho em và các bạn mút tí phao câu.

Hôm qua anh ý có 500m đánh lên 3 tỷ và hôm nay anh ý có 730m và đánh lên được bằng này sau 60p . mà cứ đêm đến sang đến ngày hôm sau thì lại vẫn chỉ còn có khoảng 500m đến 700m.

1.

2.

KuBin_LoveỚi Giời Ơi thích điều này.
  2. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Thế cò gỗ @Ới Giời Ơi này đã bao giờ bay mà không quay lại hay nợ bảo ai chưa ;;)
    @Ới Giời Ơi thịt đc con gà to quá cho anh xin cái phao câu nào.. 500M thôi :D

3. _ Vương _

_ Vương _ Chánh tổng

Bay rồi a ạ (:|(:|(:|
    H mới thấy nể anh bò, ngày nào cũng oánh tầm 20h. E ngày chơi khoàng 16h mà ko chịu nổi nhiệt 8-X
    Say chắn oánh bằng cảm giác :)):))
    Nhân tiện đang bay bác @chumso còn bảo trả nốt cho E nhé X-(X-(X-(
    E ù 38 điểm mà bác trả có 19 điểm là sao :((:((:(( Nhớn bổng ra rồi phải gương mẫu chứ X-(X-(X-(

Chỉnh sửa lần cuối: 7/10/14
  4. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Ơi giời ơi ..đang đinh xin lại bay.. ơ mà thế cò gỗ mà cũng bay đc à :-/

5. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

Mịa thằng ác ôn 8-X

6. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

lại bị e cho về làng rồi a! mấy nay thịt 9 thơm anh ạ, ko cần gia vị mà vẫn thấy ngon=))=))=))

lythuong00, chumso, Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng2 others thích điều này.
  7. _ Vương _

_ Vương _ Chánh tổng

Thèm cái cảm giác ù gà xong rồi ngồi kiểm bảo, lúc ngẩng mặt lên chả thấy một ai (cô đơn nhưng rất vui) >:)>:)>:)
    Hoặc cái cảm giác làng =D>=D>=D>:((:((:(( trong lòng khi mình ù CBT (vui trong niềm đau cố giấu của bạn chơi) =))=))=))
    Ôi! Bao giờ cho đến ngày xưa :-<:-<:-<

Chỉnh sửa lần cuối: 7/10/14
    lythuong00, pdhien, DẾ MÈN 805 others thích điều này.
  8. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

:x:x:x8-> được như ngày xưa của em ấy 8-X8-X8-X=))=))=))

cau_ut_mai_choi_1102Ới Giời Ơi thích điều này.
  9. Trưa nay chú đánh canh bài phê vãi trưởng . Hiện tại đang có 1 mâm đêm chiến đến 5g sáng nhưng anh không gọi cho chú vì thấy chú dạo này sức khỏe yếu .

Anh sơn langtukhongnha ngủ từ 7g đến 4 giờ chiều , dậy cafe thuốc lá rồi lại cơm , đi tập xe rồi về tắm . sau đó mới vào chiến .

Nên lúc tính bài cũng rất chuẩn , đây là 1 yếu tố mà anh ý chỉ thắng chứ không thua .

pdhien, Bang Chủ 01, anhvu20052 others thích điều này.
  10. duylongkorea

duylongkorea Chắn hội MU

9 ơi a đã hưởng cái cảm giác đang choi bị mọi người xua đuổi chưa :x cảm giác đấy mới phê

cau_ut_mai_choi_1102Ới Giời Ơi thích điều này.
  11. _ Vương _

_ Vương _ Chánh tổng

[-O<
    Đáng đời!
    >:P>:P>:P Ù 1 mình ai mà yêu nổi >:P>:P>:P

cau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  12. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

hà hà @Ới Giời Ơi chắc là nhặt của ace rồi đem đi cho gái rồi...khổ thân đẹp zai mần chi..hà hà...

Ới Giời Ơicau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  13. huyhoang2

huyhoang2 Chánh tổng

theo em , chị u't khong nen cho vay .

Anh pro na'y da' 1 la'n do trang nguyen tha'ng ipad va' 1 la'n cong tha'n tha'ng ma'y ti'nh ba'ng .
    =)) nap ba'o ma' cho'i a . ai lai di vay ba'o cu'a da'n ba' con ga'i .

Chỉnh sửa lần cuối: 9/10/14
    cau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  14. Chu Tước Vương

Chu Tước Vương Học chơi

củ khoai lang sư huynh

15. Chu Tước Vương

Chu Tước Vương Học chơi

anh hieupro chơi nick j anh