Cập nhật những lỗi gặp phải trong Chanphom.com

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod01, 21/12/13.

1. chichibat022

chichibat022 Dân đen

mod coi giùm cái sao nick e không thấy hộp quà đâu thế , hết tiền rồi mà ko chơi đc

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bác!
    Khi đăng nhập được nick rồi mà ko thấy hộp quà bác phải lưu ý 1 số điểm sau:
    1. Các dữ liệu và số Bảo đã cập nhật được chưa?
    2.Số Bảo hiện tại phải dưới 10M thì mới có hộp quà.

3. tuanhd1980

tuanhd1980 Dân đen

kiem tra het roi ko co hop qua va ve mo het ban quan tri xem lai

4. tuanhd1980

tuanhd1980 Dân đen

loi la khi em het tien vao khong thay hop qua dau ca. qua 1 ngay roi ma ko nhan duoc

Củ khoai lang thích điều này.
  5. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Mod ơi! các chú cất hộp qua đi thì nhận làm sao đc:-& xem chú nào đang trực phát qua bề ra cho anh cái đi:))

Củ khoai lang thích điều này.
  6. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Nô em lại đến với chúng ta
    Chắn phỏm trở lại với cả nhà
    Nô el có quà chơi mái thỏa
    Kích chuột chín lần..oánh tẹt ga :))

960262_268307839990004_1470786009_n.
    1499511_269741763179945_782337959_n.

Chỉnh sửa lần cuối: 25/12/13
  7. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Minh báo Bộ phận kỹ thuật rồi.. các mod đang ăn cơm, sẽ sửa ngay để phục vụ anh em..OK

8. UHAAMD2021-30

UHAAMD2021-30 Chắn hội Hà Nội

Em ở mạng cáp quang ngon lành thì không chơi được, ở mạng ADSL bình thường thì chơi được các bác ạ!

9. chichibat022

chichibat022 Dân đen

cáp quang đang bị lỗi anh ah , ko nghe thông báo gì sao ,

Mộc Thối thích điều này.
  10. chichibat022

chichibat022 Dân đen

chả thấy cái hòm quà đâu cả , mà bác Củ Khoai Lang cho em hỏi , làm cái web này hosting phải hỗ trợ red5 với java hả

11. UHAAMD2021-30

Nhưng vào đọc báo, xem phim, nghe nhạc vẫn bình thường mà. Lẽ nào game Chắn kén mạng??? :))

12. mod03

mod03 Administrator Ban quản trị

Bác dùng mạng cáp quang của bên nào ạ? Bác không vào được trang chanphom.com hay không tải được game khi đã vào chanphom.com? Bác nói tình trạng cụ thể để bọn em xem và hỗ trợ nhé!
    Thanks,

Chỉnh sửa lần cuối: 26/12/13
    Mộc Thối thích điều này.
  13. UHAAMD2021-30

Hi MOD03,
    Công ty mình dùng mạng cáp quang của FPT, mình vẫn vào chanphom.com bình thường, đang ở diễn đàn trả lời bạn đây. Nhưng khi vào chơi chắn thì không chơi được. Cụ thể là không hiện số tiền ở góc trên bên trái, click chuột vào hình avatar thì mới hiện số tiền thật của mình lên. Chọn vào các phòng thì tất cả đều không có người hết, và nhận được thông bảo kiểu "bạn phải có ít nhất 20,000 bảo..." hoặc "Bạn chưa đủ chức sắc...".

14. mod03

mod03 Administrator Ban quản trị

Hi bác Mộc Thối,

Hiện tượng này là do công ty bác có sử dụng Web Proxy, chỉ cho phép các lưu lượng ra/vào web mà thôi, trong khi đó trang game Chắn của chanphom.com có sử dụng 1 số cổng mạng khác. Nếu được thì bác có thể yêu cầu quản trị mạng của công ty cho phép IP của bác không qua proxy hoặc không bị chặn/giới hạn khi truy cập Internet.

Thân,

Mộc Thối thích điều này.
  15. nns05

nns05 Dân đen

em cũng hổng chơi đc

Các tệp đính kèm:

16. UHAAMD2021-30

Cảm ơn mod03,
    Thế thì có vẻ là đúng rùi. Vì công ty của nước ngoài nên có thể nó chặn. Nhưng sao ở phiên bản sandinh.com trước đây mình vẫn chơi được bình thường nhỉ?
    Nếu đúng là do IT chặn thì đành chịu thôi, ban ngày ở công ty vào Forum chém gió với anh em, tối về nhà thì chiến đấu vậy! Ở đây mình rất ngại quan hệ với IT, với lại mình cũng không thích dầu ăn nên đành chấp nhận. :(

mod03 thích điều này.
  17. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Lỗi khi đang chơi trong bàn mà chủ bàn thay đổi cược trong khi đó số tiền của mình không đủ chơi cược mới thì bị out

18. 110kvgangthep

110kvgangthep Lý trưởng

họ ủ cuộc này khi vùa xếp xong bài mà có nhà đã bộc lộc thành ra bị báo

Các tệp đính kèm:

19. 110kvgangthep

110kvgangthep Lý trưởng

20. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Ae mod xem ván bài hòa cây cưới cùng thường xuyên ko xem đc:-??Cả bộ lọc chẳng tiếc tiếc 1 cây bài cuối ko cho xem nốt:-?

Vuialex thích điều này.