Cảnh giác với 1 số kẻ xấu chơi

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi vanoanh, 9/11/12.

1. vanoanh

vanoanh Học chơi

Xin mọi người hãy cảnh giác với 1 số kẻ chơi xấu đang xuất hiện ngày 1 tinh vi trên Sân đình : Bơm bài cho nhau với hai laptop ngồi cạnh nhau. Thứ nhất : Nhà dưới luôn luôn ăn được cây đầu tiên - Thứ 2 : Tảy đỏ nhà trên ko đì (Nếu có đì thì vuốt đuôi) - Thứ 3 : Bơm đủ đỏ - Thứ 4 : Bơm tròn bài.
    Đặc biệt khi xem lại các ván chắn pro ko thấy xe bài. Tuy nhiên tôi xin nêu 1 số đối tượng hay đánh cặp để mọi người cảnh giác : Cuncun và Bien 24 - US open và Zealot ! hãy tẩy chay !

khoaicoi01 thích điều này.
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn gửi các ván chắn lên cho mình kiểm tra nhé, nếu đúng là bơm bài bạn có thể được thưởng rất lớn đấy. CUNCUN và bien24 đã bị ban nick vì bơm bài và người báo cáo được thưởng 500 triệu rồi bạn à.

3. TCCMC

TCCMC Dân đen

Xin hỏi mod: Tại sao bấm vào chơi ngay thấy bảo của mình bị trừ mà không vào được bàn? Cách khắc phục thế nào?

4. Mod07

Mod07 Moderator

Có thể bạn vào lúc mạng bị lag, bây h chơi bình thường rồi bạn nhé.

5. FC GA_TAY

FC GA_TAY Dân đen

MOD 7 OI ANH DOI AVATA DI NHIN THA Y GHE:(

6. FC GA_TAY

FC GA_TAY Dân đen

CO LAN` TOI DANH VOI 2 NICK NHU BOM BAI`TOI NOI THANG MAT LUON NHUNG SAU RA TUA LAI XEM THI` KHONG PHAI BOM :D QUAY VAO` XIN LOI~HO.1 CAU :))

7. gatusso_mr

gatusso_mr Chánh tổng

Nghĩa Alex quả nhiên như mọi người nói! Khi anh em đang chơi, có gà hắn lượn ra lượn vào bằng dc. Bắt xong gà chuồn thẳng. Thảo nào mọi người nói về hắn, đây là ván hắn ăn gà và chuồn. ChanPro2013.1.10.20.29.8.

8. vuquanghuy14981

vuquanghuy14981 Học chơi

mod cho vay it tien 1o met.cam on

9. Ngai duy nhat m40

Ngai duy nhat m40 Học chơi

U DUNG ROI BAY GIO ONG MOI BIET HA????????????????

10. ctihaiphong

ctihaiphong Học chơi

nghia al noi tieng nhu con vi toi bat ga va bo chay.

11. bagac

bagac Dân đen

Sao mình báo bơm bài được thưởng có 10M? ối dời ơi...

12. Mod07

Mod07 Moderator

Tùy mức bạn chơi bàn bao nhiêu và người bơm bài còn bao nhiêu sẽ có mức thưởng hợp lý bạn nhé.

13. rongtrang1

rongtrang1 Học chơi

bài toi cầm chi chi, toi an 7 văn va danh chi ra thế là của duoi ù con chi do luon, vô lý quá??????????

14. Râu Bạc

Râu Bạc Dân đen

Ngay moi choi to va cau ban cung ket hop bom bai, muc dich k phai an bao cua ng khac. Ma muc dich thu xem sao. Hau qua bi mod khoa nick 3 ngay. Bom bai van bi thua moi dau chu. Tu do to k thu nua. Choi xau cung co nhieu cach. Tot nhat khi choi 4 ng thi k de ai vao ban nua, vi ho se nhin dc het bai cua 3 nha kia.

15. bagac

bagac Dân đen

Ăn gà xong chạy là việc bình thường.
    ĐỪNG ĐÁNH ĐỒNG VIỆC ĐÓ VỚI VIỆC ĂN GIAN NHÉ
    Tôi cũng gặp NghiaAlex 2 lần và cũng gặp trường hợp như thế. Và kinh nghiệm là đừng chơi nữa hoặc cố mà bắt gà trước đi. Không nên quy chụp người ta là ăn gian. Chính xác là ăn non, chơi không đẹp, không thượng võ.
    Mà vì thế nên Nghia Alex mới nhiều tiền.
    Mình chỉ nghĩ rằng nếu gặp Nghia Alex ở ngoài đời thì đáng nể về khả năng chụp giật, tranh thủ.

khoaicoi01 thích điều này.
  16. bagac

bagac Dân đen

Tôi chỉ ngạc nhiên 1 trường hợp này.
    Tôi mà vào bàn nào, bị đá sẽ phải đợi sau 2 phút mới vào được.
    Trong khi thi thoảng gặp 1 trường hợp gọi là "lăn xả", đá ra nhưng sau khi out khoảng 2 giây, lại vào được bàn (mà gần như khớp với thời điểm nút pause sắp chuyển sang nút play. Áng chừng chuyển trạng thái khoảng 5 giây).
    Như vậy:
    - Đề nghị kiểm tra lại lỗi phần mềm
    - Đề nghị kiểm tra lại xem có phải "người trong nhà" chỉ cho người thân của mình thủ thuật hoặc cách vượt qua được quy định này.
    - Tôi không chụp được ảnh để chứng minh nhưng sẽ có lúc làm được.

17. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Nhìn vào tai mũi họng à, ông làm Mod đi mà nhìn.

18. BAC NINH CITY06

BAC NINH CITY06 Chánh tổng

khi bị đá ra ngoài bạn ấn nút chơi ngay, trong khi bàn đó chưa chơi thì lại vào đc,

19. bagac

bagac Dân đen

Thế thì tức là phần mềm lỗi rồi. Chuyên nghiệp không để (hoặc không cố tình để) xảy ra tình trạng như vậy!

20. bagac

bagac Dân đen

Và bạn lưu ý nhé. Cố nạp nhiều tiền, chơi bàn cược thật to, để sẽ được thưởng rất to nếu phát hiện bơm bài bạn nhá :)).