Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Blood Moon

Blood Moon Lý trưởng

ChanPro2015.4.3.6.17.12. ChanPro2015.4.3.6.6.10. ChanPro2015.4.3.6.6.30. ChanPro2015.4.3.6.9.22. ChanPro2015.4.3.6.11.50.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Thích chửi à..Gặp đúng phóng viên chiến trường từ IRAC mới về tác nghiệp... @phamhao80 :D

ngoclan2611, DuyHVphamhao80 thích điều này.
  3. Binh Đoàn Chém

Binh Đoàn Chém Lý trưởng

Vãi hàng Nick bao_trung_1

Untitled.

Củ khoai lang thích điều này.
  4. Củ khoai lang

SPAM chat rum diễn đàn .. Tý đầu trảm ...:D

5. vuabip131

vuabip131 Chắn Hội Hà Nội

6. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

Em ít khi làm thế này nhưng những câu nói dạng kiểu này là khó chấp nhận. Mod xem xét giúp em

Các tệp đính kèm:

7. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

các nick trên đều được mods xử lý rồi các bác ạ

8. vipmap

vipmap Chánh tổng

Trường hợp này hổ báo nhể :)) ko biết các mod xoá hay nó tự chửi rồi tự xoá ;)) image.

9. KSKV Vương Phủ

KSKV Vương Phủ Chánh tổng

ACE vào xem bạn Nick lapdaigia77 có những lời nói thiếu văn hóa với chị Nick nuhoangbg .

Untitled. 123.

doi_la_the_thoi thích điều này.
  10. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

Đề nghị mod sử lý hành vi chơi xấu của bạn @cuckoo12345. từ lúc ít tiền thì cài max cược. sau đó thắng thì tăng cược. trong quá trình chơi thì hay đá người cùng bàn. thêm vào đó còn nói tục chửi bậy rất thiếu văn hóa. Em đã theo dõi hai ba ngày hôm nay nhưng chỉ chụp đc 1 ảnh này thôi. có cả bác tùng dăng cũng là nạn nhân của những hành vi chơi xấu của bạn này

Các tệp đính kèm:

11. cucmo_vodoi

cucmo_vodoi Dân đen

Chui bay qua mod oi TMPDOODLE1430041576493.

12. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Tất cả các trường hợp ở trên em đã xem xét mức độ nặng nhẹ và xử lý theo quy định của chanphom.com rồi nha. Cám ơn các bác đã đóng góp để sân đình càng thêm văn minh hơn. :D

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Lên Vương Nick hjeunambg đá người , chumso , Tào Tháo , hanoimuathuvang cũng bị đá .
    sò bị đá vào bàn ***** ai đá thì bạn hjeunambg nói thế này với Nick Chumso
    Các mod xem và có hình thức kỉ luật hjeunambg.

chửi bậy.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/4/15
  14. ĐỨC LÂM 2004

ĐỨC LÂM 2004 Học chơi

Mình tìm toét cả mắt trên diễn đàn mà không thấy mục nào là xử người chơi sút người, chỉ có mục xử phạt người chơi nói bậy chửi bậy.bạn hà nội mùa thu vàng này nói như đúng rồi đúng là rảnh rỗi sinh nông nổi tìm lông bới vết vớ vẩn chả khác gì đàn bà.
    Bạn nghĩ bạn là ai là bố của mod hay là bố của trang mạng này, bạn thử tìm xem có mục nào nói trên vương không được sút người ,ý tôi chỉ muốn nói người ta không thích bạn nt gét bạn nt không thích chơi với bạn thì người ta sút thế thôi,cũng như bạn, bạn không thích, bạn cũng sút người ta và ko chơi với người ta.
    Nói chung luật là của trang chanphom.com ,chứ không phải của mõm con đàn bà như bạn nhé,

15. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Nick ĐỨC LÂM 2004 có lời lẽ thiếu tôn trọng bạn chơi , thiếu tôn trong các mod đề nghị các Mod xử lí theo quy định.

2004.

16. ĐỨC LÂM 2004

ĐỨC LÂM 2004 Học chơi

17. Đông_Anh 1

Đông_Anh 1 Chánh tổng

mod xem và có cách sử lý nick này nhé tốt nhất là khóa nick vĩnh viễn những cái nick này lại chơi ko ù dc là chửi lên cứ ai ù là chửi... ChanPro2015.4.28.12.48.22. ChanPro2015.4.28.12.48.22.

choichozui thích điều này.
  18. choichozui

choichozui Chánh tổng

Gửi @Mod01 @Mod07 . Nick Bịp Thánh chửi bậy trong bàn chơi. Đề nghị các mod xử lý nghiêm.

BipThanh1.

Các tệp đính kèm:

_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  19. Củ khoai lang

Bịp gặp zui ở sân bóng khi trc thì chẳng thía này nhỉ ... Chắc tất tay với nhau nên mới thế này à >:)

choichozui thích điều này.
  20. choichozui

choichozui Chánh tổng

Gặp hay ko cũng chả quan trọng, theo em cứ đúng luật mà xử. Đến 'xuân hip' Dương Toàn Thắng ngày xưa còn bị band nick nữa là :D