Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. khoaicoi02

khoaicoi02 Dân đen

đồng ý với bạn...đã chơi đẹp thì cũng ko thể 1 ván rồi té,,,chưa thấy ng ta chộp giật ở đâu nhưng thấy oglh đã chộp ng ta rồi phắn..chứng cứ rõ ràng\

2. Cherry Blossom

Cherry Blossom Dân đen

Chơi thế này thì ai dám chơi cùng nữa hả C_Phong_77 , chuyển hết bảo đi khi làng ù X-(X-(. Mất hết cả tư cách vì vài đồng bảo ChanPro2014.12.8.19.44.41.

Quy Hoi, 0974146053, HàNộiMùaThuVàng3 others thích điều này.
  3. C_Phong_77

C_Phong_77 Dân đen

Mod ơi có người rao bán bảo, nick hoa vinh

Các tệp đính kèm:

4. C_Phong_77

C_Phong_77 Dân đen

Đó là tính năng của Sân đình. Bạn nên trách BQT Sân đình thì đúng hơn, và cả trách mình không tìm hiểu kỹ về các tính năng của Sân đình. Chứng tỏ bạn k phải là người gắn bó với Sân đình!!!

5. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

Con gà ko to nhưng khi có người bị lag Nghia alex đã nhẩy dc vào bàn. Đề nghị BQT Chanphom. com xem xét tư cách người chơi này. ChanPro2014.12.18.12.3.23. ChanPro2014.12.18.12.20.55. ChanPro2014.12.18.12.21.5.

6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, trường hợp nghia alex đã bị Sân Đình cảnh cáo 1 lần và đây là lần thứ 2 nên sẽ bị xử lý theo luật là khóa nick vĩnh viễn. Nhân đây cũng khuyến cáo với toàn thể các chắn thủ là nên tự bảo quản tài sản của mình (vd: gà to thì khóa bàn, trường hợp không khóa bàn thì 1 người chơi xấu trương tự như nghia alex vào nên đá ra luôn...) trước là để tự bảo vệ mình, sau là hạn chế những kẻ chơi xấu lợi dụng.
    Nick: cuongkorau bị khóa tài khoản trong 3 ngày và cảnh cáo lần 1 với hành vi phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi.

Chỉnh sửa lần cuối: 18/12/14
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Thông báo!
    Khóa nick vĩnh viễn với thành viên Nghia alex. Trong thời gian qua đã có có rất nhiều ý kiến phản ánh hành vi của Nghia Alex về cách chơi không được đẹp (trộm gà) của mình.
    BQT ChanPhom.com đưa ra luật cũng là để bảo vệ người chơi cũng là mong muốn tạo 1 môi trường giải trí lành mạnh cho tất cả các ACE. Tuy nhiên, việc thực thi luật phần lớn là nhờ vào các ACE phản ánh, báo cáo và chấp hành cũng như đóng góp ý kiến để hoàn thiện những quy định của Sân Đình.
    Về lâu dài thì Sân Đình sẽ làm những tính năng (tự động) tốt hơn để ngăn chặn ngay từ đầu những hành vi chơi xấu. Do hiện tại bộ phận kỹ thuật của Sân Đình đang rất bận làm những tính năng còn đang dở ( Khoa cử Sân Đình, Tạo phòng thi đấu tự động...) nên chưa thể đáp ứng được hết các mong muốn của ACE. Rất mong các ACE thông cảm.

8. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

Hoan Hô anh mod 1 ...... em vừa đá nó lại Chộm ~:> 63m ........ hú hú vỗ tay

9. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

hoan hô anh say ..... kekekekkekekek đỡ buồn rồi anh ạ ...... hihehoha

Last edited by a moderator: 18/12/14
    0974146053 thích điều này.
  10. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

tự nhiên thấy vui quá anh ạ ..... lalalalalala ko cay nhưng hết cú rồi ạ .... ekkekekek

0974146053 thích điều này.
  11. 0974146053

0974146053 Dân đen

12. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

nghia alex là một thương hiệu quá nổi tiếng đi theo sandinh .. không ai ko biết đến alex.. không ai không nhắc đến nghia alex. Rất nhiều anh em ý kiến rồi, khóa níc cảnh cáo nhiều lần rồi, nhắc nhở trực tiếp rồi, nhưng anh vẫn không thay đổi. Đến hôm nay thì hết số khi nhị đại sư huynh của sandinh phải chính thức lên tiếng trên pháp đình ... cẩu đầu trảm ko thể thoát đc nữa.
    :D
    Nghia alex huyền thoại , " Chơi đểu dám chơi kiểu thương hiệu ".. Giờ đã VĨNH VIỄN RA ĐI..
    MỌT PHÚT MẶC NIỆM VĨNH BIỆT ANH ..KẺ TRỘM GÀ HUYỀN THOẠI :((:((:((

Chỉnh sửa lần cuối: 18/12/14
  13. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

ô zề ê .................... lính nhưng quýnh là ko đc anh nhỉ ...... ekekekekekekke

14. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Nghia Alex khóa...ối...VĨNH VIỄN RA ĐI (anh Giáp nói đúng quá)...Nhưng mà dù sao Nghia Alex vẫn là người tài...SIÊU TRỘM...phải chăng anh ấy không sinh đúng thời,đúng thế...Mong sao vẫn có Ngha Alex lại xuất hiện với 1 con người mới...CHƠI ĐẸP, PRO...

khánhblueCủ khoai lang thích điều này.
  15. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

"nghia alex là một thương hiệu quá nổi tiếng đi theo sandinh .. không ai ko biết đến alex.. không ai không nhắc đến nghia alex. Rất nhiều anh em ý kiến rồi, khóa níc cảnh cáo nhiều lần rồi, nhắc nhở trực tiếp rồi, nhưng anh vẫn không thay đổi. Đến hôm nay thì hết số khi nhị đại sư huynh của sandinh phải chính thức lên tiếng trên pháp đình ... cẩu đầu trảm ko thể thoát đc nữa.
    :D
    Nghia alex huyền thoại , " Chơi đểu dám chơi kiểu thương hiệu ".. Giờ đã VĨNH VIỄN RA ĐI..
    MỌT PHÚT MẶC NIỆM VĨNH BIỆT ANH ..KẺ TRỘM GÀ HUYỀN THOẠI :((:((:(("

"Nghia Alex khóa...ối...VĨNH VIỄN RA ĐI (anh Giáp nói đúng quá)...Nhưng mà dù sao Nghia Alex vẫn là người tài...SIÊU TRỘM...phải chăng anh ấy không sinh đúng thời,đúng thế...Mong sao vẫn có Ngha Alex lại xuất hiện với 1 con người mới...CHƠI ĐẸP, PRO..."

" SIEU TRỘM " là từ dành cho nhân vật Thời Thiên ( Hình như đứng thứ 107 trong 108 Anh hùng Lương Sơn Bạc) ...Tiếc thương cho thương hiệu "Nghĩa Alex " từ nay ko còn ,nhưng cũng mất đi nhiều câu chuyện vui về anh ấy ...

Chỉnh sửa lần cuối: 19/12/14
    Hảitây_90, 0966229186, 09741460535 others thích điều này.
  16. vipmap

vipmap Chánh tổng

Nhờ mod xem giúp nick hoangvufed nhé,
    image. image.

Hảitây_90khánhblue thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, nick HoangVuFeb đã bị khóa nick cảnh cáo lần 1 trong 1 tuần rồi bạn nhé.

vipmap thích điều này.
  18. HoangVuFeb

HoangVuFeb Dân đen

Trời, em xin lỗi anh Vipmap vì đã mắng anh hơi bậy! Thật tiếc là anh đã đưa cái ý muốn không tốt đẹp gì kia của em lên đây, bây giờ cả diễn đàn đều biết! Thật là xấu hổ quá đi!
    Em phải thanh minh mãi Mod mới mở khóa tài khoản cho em. Xin cảm ơn Mod đã công tâm và xin lỗi anh Vipmap một lần nữa nhé!

NamChinh2236heromediapro thích điều này.
  19. khoaicoi01

khoaicoi01 Dân đen

CHU NAY VAY MAF XAU TINHS..DC GAN CHUC CU? BOS CHAY LUON

Các tệp đính kèm:

20. metay

metay Chánh tổng

Vào lúc 1h40p sáng 3/1 tôi đc nick đặc_công_vn mời vào chơi tại bàn 15/sân đình với mức cược 1.510.000 và số dư tài khoản là 63.291.924. Ngay ván đầu tiên tôi đã ù Tôm nhưng bảng kết quả thông báo như sau[​IMG]Quá bất ngờ tôi tìm về lịch sử ván chơi thì thấy:
    03/01/15 01:40 Sân Đình/Bàn 15, cược 1510000. đặc_công_vn chỉ còn 571924, metay. metay ù [Tôm]
    Nuốt căm hờn vì bị lừa đảo chóng vánh, lòng vòng đi dạo thì lại đc chính nick đặc_công_vn mời vào chơi bàn cược1500.000 với tài khoản 63000.000. Vừa vào thì dongvanquan cũng đc mời vào, tôi vội out ra để kiểm chứng có phải do lỗi tính kết quả hay là thủ đoạn của lối chơi cướp tiền. Lúc này dongvanquan solo với số tiền 108m còn đặc_công_vn là 63m. Thấy tôi vào hình như đã nhận ra con mồi nên nó liền đá ngay[​IMG]Sau 2 phút tôi vào lại thấy kết quả như thế này đây[​IMG]
    Mod đã thấy Bảo của 2 nick đều giảm
    Chưa kịp nhắc nhở dongvanquan thì tôi lại bị sút tiếp
    Thưa Mod, đây là bằng chứng của 1 hành vi lừa đảo bỉ ổi nhất, hèn hạ nhất, khốn nạn nhất thông qua 1 công cụ danh giá làĐiểm Công Thần- cái chỉ có thể có bằng mồ hôi công sức tiền bạc của chính bản thân. Hành vi này đã làm hoen ố mọi nỗ lực của trang Game chanphom cũng như bao tâm huyết những chắn thủ chân chính gây dựng trong 3 năm qua. Bởi vậy tôi tha thiết đề nghị BQT và đội ngũ Mod hãy xử lý thích đáng Nick đặc_công_vn và những nick khác có hành vi tương tự như trên. Trả lại cho trang Game đúng nghĩa là giải trí - thân thiện - và là thú vui tao nhã.
    Hãy cực lực phản đối những hành vi chơi xấu.

nguyentuanviet, cuongmah0911, No___Name9 others thích điều này.