Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. haidang9x

haidang9x Dân đen

xem lai tu cach nick BQDOAN chơi với mình cuoc 1m, thua quá thì họ nâng lên 2m. mjnh vẫn chơi, xong mình còn 40m thì chạy. mod sử lý thu hồi lại bao cho mình hoặc treo nick 1 tuần giúp mình với. cảm ơn.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này rất tiếc Sân Đình không thể can thiệp được anh nhé, anh có thể đưa bằng chứng tố cáo lên nếu người đó vi phạm nhiều lần có thể có hình thức cảnh cáo phù hợp.

Nguyễn Tiểu Thươngmaithuyanh0205 thích điều này.
  3. ME YEU CON GAI

ME YEU CON GAI Chánh tổng

Kính gửi các mod!
    Nick @ykhoahanoi2013 chơi cực kì xấu. Thay đổi cài đặt liên tục để có lợi cho mình.... kính đề nghị các mod có hình thức xử lý để cảnh cáo.
    ChanPro2017.4.3.13.58.17. ChanPro2017.4.3.14.2.1. ChanPro2017.4.3.14.2.13. ChanPro2017.4.3.14.4.15.

4. Mod07

Mod07 Moderator

maithuyanh0205Tào Tháo thích điều này.
  5. X_X_X_X_90

X_X_X_X_90 Lý trưởng

image. Mod xem thế này có được coi là chơi xấu ko ạ :(
    Em hết tiền ra nạp vào lại gặp ngay ông chủ bản xấu tính ko cho chơi lại còn bị đá :((

maithuyanh0205 thích điều này.
  6. chi3nth4n

chi3nth4n Dân đen

maithuyanh0205 thích điều này.
  7. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã kiểm tra hai nick này và xác nhận đây không phải là 2 nick bơm bài bạn nhé. Hai trường hợp cho ăn cũng tương đối bình thường, trường hợp cho ván đầu thì người chơi có chốt rắn nhưng đang móm nên muốn để lại cạ để ăn vòng sau. Trường hợp cây thứ 2 thì thông thường bất cứ ván chơi nào mọi người cũng đánh như vậy.

thuc0989maithuyanh0205 thích điều này.
  8. dtkhung1

dtkhung1 Lý trưởng

Thi đình còn 2 ván nữa thì diensihen ù láo 2 ván liên tiếp ,đề nghị các mod xử lý,vì tôi mất cơ hội về nhất,đây là ảnh 2 ván đó ạ

Các tệp đính kèm:

thuc0989maithuyanh0205 thích điều này.
  9. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn!
    Mặc dù kết quả không thay đổi được nhưng việc chúng ta tố cáo, xử lý những sai phạm sẽ góp phần làm cho sân chơi của chúng ta trở nên trong sạch hơn, văn minh hơn. Rất cảm ơn bạn!
    Trường hợp của thành viên @diensihen cố tình ù láo 02 ván cuối trong khoa thi Đình là hành vi chơi xấu, thiếu tôn trọng cuộc thi, thiếu tôn trọng người cùng bàn, thậm chí là thiếu tôn trọng bản thân vì anh đã từng đỗ Tiến Sĩ 2 lần.
    BQT xin thông báo quyết định xử phạt đối với thành viên @diensihen như sau:
    - Khoá nick cảnh cáo 07 ngày.
    - Xoá toàn bộ thành tích khoa cử (Đỗ Tiến Sĩ 02 lần, Cử Nhân 01 lần).

mr Bin 9714, BADINHTHANH, thuc09896 others thích điều này.
  10. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

LIKE điên đảo quyết định xử phạt này của @Mod04 .

Nguyễn Tiểu ThươngVuong gia Bin thích điều này.
  11. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

bạn thư vào xem mà ko can thiệp dc giúp bạn à

12. thuc0989

Chào bạn mình thấy hành động của bạn rất đáng dc khen thưởng .dc chơi cùng người nhu bạn moi người ai cũng vui vẻ .mình thì Chua chơi với bạn bao jio nhưng mình biết bạn có tham gia thi giải chhp

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  13. thuc0989

Rut
    Rút Tận 800m hả cô 9

14. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

Khoác áo CHKB mà hình như là chủ tịch chắn hội Kinh Bắc mà thế này

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      159.7 KB
      Lượt xem:
      0
    • image.
      Kích thước File:
      293.4 KB
      Lượt xem:
      0
    • image.
      Kích thước File:
      197.1 KB
      Lượt xem:
      0
    dienhuyen2008 thích điều này.
  15. Mod07

Mod07 Moderator

Về trường hợp anh báo cáo bên em sẽ khóa tài khoản 1 tuần cảnh cáo vì vi phạm "Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi".
    Còn về hành vi chơi xấu trước hết là chưa thiệt hại đến ai và mới chỉ có 1 hành động nên sẽ có thư gửi để nhắc nhở. Nếu những hành vi chơi xấu nhiều lần gây hại cho người chơi khác sẽ có hình thức khóa tài khoản vĩnh viễn.

Nguyễn Tiểu ThươngVuong gia Bin thích điều này.
  16. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

Vấn đề bài viết trên ko phải nhăm mục đích khoá nick. Vì khoá nick này lại có nick khác. Mình muốn nói đến tư cách chơi của ae trên SĐ và đac biệt những ae khoác áo chắn hội.
    Ở đây cũng xin nhắc nhở nick Hi everrybody của chắn hội Lèo Tôm đã tiếp tay cho hành động xấu là đồng ý sút người kia ra.
    Tks Mod7

Tào Tháo thích điều này.
  17. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này đối với mỗi Chắn Hội sẽ có qui chế riêng, em chỉ đứng trên tư cách là Mod duy trì luật lệ của diễn đàn và hoàn toàn tôn trọng mọi quyết định của ban quản trị các chắn hội. Bản thân Mod cũng sẽ không can thiệp vào cách xử lí của BQT các chắn hội anh nhé.

Last edited by a moderator: 27/4/17
    Nguyễn Tiểu ThươngTào Tháo thích điều này.
  18. thói đời73

thói đời73 Chánh tổng

kính gửi các anh chị e chắn thủ trong sân đình. tôi xin kính đề nghị các thành viên quản trị và anh e xem xét tư cách cua chan thủ có nick thaituhalong6789. với tôi thì chắn thủ này ko đủ tư cách chơi chắn

Tào TháoHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. thói đời73

thói đời73 Chánh tổng

một chắn thủ có hành vi chơi bẩn như thế này anh chị e va fmod xem có đủ tư cách chơi chán ko? sau khi mời tôi vào bàn chơi 8m đánh được 1 ván thaituhalong6789 dc van chibt u chi . ván thư hai dang danh thi thaot ra bao mat mang roi sang lap ban 2m danh.
    toi vao choi 3 voi 1 nic nua dc vai van thi thaituhoanglong kik toi ra nang len 5m lam ban kia chay mat. sau 2 phut toi vao lai
    toi vao thi duoc 1 van bị thua het. voi toi vai tỷ bạc xu nay ko la j vi toi choi day la vui nhung voi tu cach choi nhu vay toi xin anh chi e nao như thế thì đừng chơi chắn nữa xin cảm ơn mọi người.

Tào Tháo thích điều này.
  20. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

Sân đình còn bọn rẻ rách này thì em ko nạp nữa đâu anh Khoai ạ
    ChanPro2017.5.16.20.12.51.