Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. T_r_a_n_P_h_a_n

T_r_a_n_P_h_a_n Lý trưởng

0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; border: 0px; width: 746px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'Helvetica Neue', Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 19.999979019165px; background-color: rgb(255, 255, 255);">
    24/07/15 04:57 Sân Đình/Bàn 12, cược 220000. namsan71092, Mohamed_Ali1411, T_r_a_n_P_h_a_n, Sosweet91. namsan71092 ù [Tám đỏ 2 Lèo] 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: red;">-3.740.000 279.091.282

Các tệp đính kèm:

2. T_r_a_n_P_h_a_n

Mod ơi cặp này bơm bài! một bạn bị ps còn gà nó đá tui ra, khi đánh thấy nghi. tại sao lại chạm chờ ngon thế! Cặp Sosweet91 và namsan7092

nammt333 thích điều này.
  3. phamhao80

phamhao80 Dân đen

Chỉnh sửa lần cuối: 25/7/15
  4. Mod07

Mod07 Moderator

Đúng đây là 2 nick bơm bài, mình đã khóa tài khoản và tặng bạn 50 triệu Bảo làm phần thưởng rồi nhé.

5. phamhao80

phamhao80 Dân đen

Gửi mod07 tôi đã gọi cho bạn về trường hợp bơm bài . tôi thấy bạn đã Online luôn và xử lý bài của T_r_a_n_P_h_a_n nhưng lại không trả lời bài báo cáo bơm bài của tôi (tôi tiếp tục gọi 2 lần nữa mà bạn không nghe máy).Tôi có thể biết lý do tại sao không ? Là người chơi chắn trên trang mạng của các bạn tôi cũng là 1 khách hàng cần được các bạn chăm sóc và quan tâm . Rất mong bạn trả lời yêu cầu thắc mắc này của tôi sơm nhất .
    P/s:Tôi không tin là mod làm việc dựa trên tình cảm! Cần công tâm và minh bạch.

6. Mod07

Mod07 Moderator

Rất xin lỗi anh vì hôm nay là ngày nghỉ nên khi nhận được điện thoại của anh em đã lên mạng và xử lí ngay, tuy nhiên do không phải ngày làm em không online trực tiếp mà chỉ lên mạng bằng 3G và bị mất mạng không thể vào để kiểm tra được luôn. Chắc chắn khi mod đã online xử lí trường hợp trên thì chẳng có lí do gì không xử lí luôn trường hợp dưới, việc dựa trên tình cảm là không có. Hơn nữa việc anh gọi lại 2 cuộc điện thoại em không nghe cũng là không hề có, nếu cần thiết em có thể chụp lại lịch sử cuộc gọi trong máy của em để chứng minh điều đó. Hiện tại em đã có mạng và sẽ xử lí ngay.

7. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã kiểm tra kỹ và không phải là 2 nick bơm bài. Hơn nữa mỗi người một cách chơi, nếu bản thân là em em cũng sẽ đánh 5 tép trong tình huống này thôi :D

HàNộiMùaThuVàngX_X Tũn Út 1102 thích điều này.
  8. phamhao80

phamhao80 Dân đen

>:)>:)>:) chú nói vậy thì anh chịu.Mời các phỏm thủ bình luận xem có phải bơm không,Mod đã tra lời thì moD hoàn toàn đúng

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. Mod07

Mod07 Moderator

Trước hết em khẳng định đây không phải là hai nick bơm bài. Thứ hai nếu muốn bàn luận về ván bài sẽ rất nhiều người có thể xem được ván bài này. Về việc đánh 5 tép hay 9 thì mỗi người một cách nghĩ nhưng 9 cơ là lá bài có thể gửi được. Hơn nữa để ăn được lá bài thứ 3 ù đền là chuyện rất khó, vì thế nhả 5 tép giả vờ không có 5 rô đi câu 6 rô cũng là chuyện bình thường. 9 cơ có thể gửi được và người chơi tham nhất chứ không tham ù, chẳng qua là quá đen nên bị ăn ù thôi :D

10. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Gửi @phamhao80

Em nên tôn trọng quyết định của @Mod07 , Vip như đại Ka của anh Nick cokacola bang chủ lèo tôm hiện nay là cấp Vip nhất nhì sân đình vì anh có lỡ post bài chém gió trên diễn đàn mà cũng bị @Mod07 khóa nick theo quy định.

Hơi dị và ảo nhưng Bơm bài là cả 1 lock các ván đánh , Chỉ vì 1 ván đánh tham nên vậy thôi em .

Anh tin vào quyết định của @Mod07 , qua đây cũng muốn bạn mod07 copy 1 vài ván bài mà nếu bơm thì họ sẽ đánh thế nào cho anh em xem tí và hảo thủ tâm phục khẩu phục .

Hoan nghênh tinh thần làm việc của mod07

11. T_r_a_n_P_h_a_n

Cảm ơn MOD nhé! Chúc MOD sức khỏe, công tác tốt!

12. beb123

beb123 Chánh tổng

Q_CKOIpdhien thích điều này.
  13. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã kiểm tra và không phải là hai nick bơm bài đâu, hơn nữa ván bài này đâu có gì là bơm bài anh. Chỉ là người ta đếm nhầm chắn rút nhầm nhưng cũng vẫn ko phải là bơm.

Q_CKOI, HàNộiMùaThuVàngbeb123 thích điều này.
  14. dimonds

dimonds Dân đen

beb123, T_r_a_n_P_h_a_nHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  15. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

beb123T_r_a_n_P_h_a_n thích điều này.
  16. T_r_a_n_P_h_a_n

HàNộiMùaThuVàngbeb123 thích điều này.
  17. Mod07

Mod07 Moderator

pdhien, gerald123, beb1232 others thích điều này.
  18. dimonds

dimonds Dân đen

Thanks Mod nhìu nhé!!!!!

gerald123 thích điều này.
  19. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. ketotden

ketotden Dân đen

Mod xem the nay co phai bom bai ko.kcuncuncon.ong vua chan viet ChanPro2015.8.4.12.49.29.

Nguyễn Tiểu ThươngT_r_a_n_P_h_a_n thích điều này.