Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, Sân Đình đã kiểm tra 2 nick này nhưng không có dấu hiệu bơm bài anh nhé. Trong ván bài này thì nhà xuanchuyen1989 tham tẩy để ù bạch định thôi.

anhcuaday, hyel88KSKV Vương Phủ thích điều này.
  2. anhcuaday

anhcuaday Lý trưởng

ok cảm ơn!

3. bach dinh chi 1983

bach dinh chi 1983 Dân đen

4. Mod01

Mod01 Administrator

5. 1 Đêm Buồn

1 Đêm Buồn Chắn hội Hải Phòng

Các tệp đính kèm:

• bom.
      Kích thước File:
      230.6 KB
      Lượt xem:
      0
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, Sân Đình đã kiểm tra và xác định đây không phải là 2 nick chơi bơm bài bạn nhé.

7. phamhao80

phamhao80 Dân đen

8. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Anh Ảo Thuật năm nay 46 tuổi rồi em , là Hiệu Trưởng trường cấp 2 ở bắc giang. anh ý ăn ngủ trên vương phủ .
    Nếu Đại Ka Anh bơm bài thì sẽ đánh J tép chứ không đánh 4 cơ. Vì chú ăn thêm nên anh ý cứ đánh cây j thôi .
    Anh Ảo thuật không biết đánh Tá Lả , chơi Tá Lả chỉ để giải chí thôi .

p/s : em đừng vì 1 ván bài do lỗi của mình ăn cây chốt rồi bị đền mà cứ báo cáo ở mục bơm bài này nhé . dám chơi dám chịu

9. SAV_6666

SAV_6666 Dân đen

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, em đã kiểm tra và xác định đây là 2 nick bơm bài. Cảm ơn bác đã báo cáo kịp thời. Sân Đình xin tặng bác 100M Bảo vì đã báo cáo chính xác. Chúc bác chơi vui vẻ và may mắn.

anhcuaday, nammt333, _Tàn Chi Lệnh_2 others thích điều này.
  11. SAV_6666

SAV_6666 Dân đen

12. SAV_6666

SAV_6666 Dân đen

Cảm ơn nhiều. Qua đây xin chúc mọi người có những giây phút thư giãn vui vẻ

Mod08HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. phamhao80

phamhao80 Dân đen

Trước có nick ngugiang nhiều tuổi cũng bị khóa nick, em chưa khẳng định là bơm nhưng có điều sao không MOD nào tra lời bài tôi gủi mà anh lại vào thanh minh thay người khác, liệu Mod và anh đã làm đúng phải phần việc của mình chưa nhỉ.

14. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Anh là 1 người chơi như em , nhưng anh giờ ít đánh chắn mà lại nghiện diễn đàn .

Là người chơi chắn trên Sân Đình với em cùng thời nên việc báo cáo bơm bài qua hòm thư mod để tránh tẩu tán bảo nên em thừa biết chuyện đó , khi mod có câu trả lời chính xác thì mới post bài lên đây . (ảnh hưởng đến tư cách của bạn chơi vì đây là chuyên mục hết sức nhạy cảm)

Anh không phải là Mod nhưng anh cũng cảm nhận rằng những báo cáo của em ở mục này toàn báo cáo sai , chỉ vì 1 ván đánh sai của mình mà viết bài trên mục này anh thấy em không chuẩn . không dám nhận lỗi về mình . đùn đẩy lỗi sang người khác.

Ở trang khác Nếu chắn thủ mà 3 lần báo cáo sai ở mục này thì không còn quyền báo cáo nữa , đôi khi anh cảm nhận em vào mục này để spam thì phải .

Nên việc mod không trả lời cũng là chuyện bình thường thôi em à.

Chào em.

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, rất xin lỗi bác vì khi duyệt bài viết để trả lời em đã bỏ sót bài của bác. E đã kiểm tra và xác định đây không phải là 2 nick bơm bài.
    Khi báo cáo bơm bài anh nên căn cứ vào cả quá trình chơi mà có nhiều ván đánh không hợp lý, sau khi xem lại thì anh đăng bài lên để Sân Đình kiểm tra nhé. Có rất nhiều lần và e nhớ có một bài viết nào đó em có góp ý về việc khi đăng bài báo cáo (đặc biệt là báo cáo bơm bài) thì anh phải xem kỹ trước khi đăng.
    Đây là hình ảnh ván bài anh muốn báo cáo ạ.
    baocao.
    Thanks

16. Mod01

Mod01 Administrator

Thông báo!
    Khóa tài khoản vĩnh viễn với 2 nick: ngocham511votong91 vì hành vi bơm bài đánh cặp. Sân Đình xin tặng bác kenday 30M Bảo. Xin cảm ơn bác đã báo cáo kịp thời và chính xác.

bom1.
    bom2.
    bom3.

lodecobacruougai, doi_la_the_thoi, kenday2 others thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Thông báo!
    Khóa tài khoản vĩnh viễn với 3 nick: minhkhoi112014, tuandp4985 và phucthinh14052006 vì hành vi bơm bài đánh cặp. Sân Đình xin tặng bác hyel88 30M Bảo. Xin cảm ơn bác đã báo cáo kịp thời và chính xác.

bom1.
    bom2.
    bom3.

doi_la_the_thoi, hyel88, nammt3331 người khác thích điều này.
  18. hyel88

hyel88 Lý trưởng

mình đã ko kìm lén đc cảm xúc khi hay tin thắng trong vụ kiện này, mặc cho số bảo nhận thưởng đã bay sạch sẽ.......;));));)) nhưng vẫn vui vì mod đã sử đúng người đúng tội...:-bd:-bd:-bd

anhcuadayHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. bác sỹ 103

bác sỹ 103 Học chơi

Mod ơi bơm bài nè ChanPro2015.7.11.10.16.58. ChanPro2015.7.11.10.18.59.

anhcuaday thích điều này.
  20. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM