Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Leo Leo Black

Leo Leo Black Dân đen

Vương phủ/Bàn 16, cược 15000000. Leo Leo Black vào gà 45000000, Tiên Cô Hái Cà 11 vào gà 45000000, apben vào gà 45000000, để im em vào gà 45000000. Tiên Cô Hái Cà 11 ù [Chì]
    Mod xem đánh trên vương cược lớn mà bị nhà trên xé ca ra đì, từ què 3 họ đánh thành què 5 thì có mà tiền tấn để chơi à. chưa kể rất nhiều ván ra con gì là bị đì chính chữ con đó. tôi nghi ngờ tư cách của họ không đẹp hoặc gian lận

Mod09 thích điều này.
  2. Leo Leo Black

Leo Leo Black Dân đen

nếu những ván bài mà có cước sắc bạch định hoặc 8 đỏ thì họ xé cạ ra đì thì k nói, nhưng đằng này mới ăn có con 7s đánh con 6s vòng đầu mà đến vòng 2 đã bị xé cạ ra đì thì mod phải xem xét cho kỹ dùm nhé

Mod09 thích điều này.
  3. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Ván bài đó đây ạ: https://chanphom.com/replay?l=l1pa5ad2_12lb
    Bài người ta đói chắn còn què 2 cái 3 đầu họ xé cạ lục ra đánh là quá chuẩn, họ muốn chạm ù thì ít nhất phải là 2 vòng ăn được chính chữ nữa. Không khen họ đánh hay thì chớ lại còn báo cáo bơm bài thì đúng là ... :)):)):))
    Thế bài đói chắn, như này thì các cao thủ thường đánh thế đấy ạ.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Chúc bạn chơi vui.

4. Leo Leo Black

Leo Leo Black Dân đen

mod lại bênh họ rồi. mod vào chơi gặp cảnh đó xem cảm xúc tnao kk

Mod09 thích điều này.
  5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

:-&:-&:-&
    Mình cũng hay đánh như thế suốt, hôm qua ngồi ngoài đời còn ăn cả 3 đầu vào mặt đây này.
    Đánh với mấy AE trên Vương phủ ngoài đời 10/6 nhân dịp offline CHHP. đánh nhị đi ăn cả 3 đầu nhị vào mặt...
    Các thế bài đói chắn, bạch định, 8 đỏ người ta thường đánh như thế.
    Những thế bài kín thì những người đánh có kinh nghiệm họ hay đánh như trên, họ chỉ ko đì nhà ngồi sau khi bài làng bạch định 8 đỏ mà thôi, lúc đấy họ sẽ bơm cho bạn ù nhanh... Đấy là cách đánh của Cao thủ.
    Mình đánh nhiều khi còn dị hơn khi xé cạ ra đì xong ăn cạ để lại 1 cây trong cạ để ù mà bài không bạch định, 8 đỏ vì đơn giản là mình nhìn thấy cây bài mình xé ra để lại ù bạch thủ rất sáng trong khi gà đang to(vừa đì, vừa gò).

Lâm Phú Bình, dangbototHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. Leo Leo Black

Leo Leo Black Dân đen

:-bd

7. Hoàng Bích

Hoàng Bích Chắn hội Hải Phòng

Lâm Phú Bình thích điều này.
  8. Mod07

Mod07 Moderator

Em sẽ kiểm tra kĩ cho chị ạ, ván này em nghĩ tham thêm 1 vòng đợi thông tròn thôi chị.

9. Hoàng Bích

10. Hoàng Bích

Lâm Phú BìnhMod09 thích điều này.
  11. Gấu Đen7

Gấu Đen7 Dân đen

12. minhthuhn08

minhthuhn08 Dân đen

Các tệp đính kèm:

13. minhthuhn08

minhthuhn08 Dân đen

1528963682195. 1528963880870. gửi mod xem có dẹp ko

14. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

15. nhờ mod xem lại những ván mà chắn thủ #TranTanTai ù to, có hiện tượng bơm bài, nhả bài từ chắn thủ #Batgato11111 có phải không ạ

Các tệp đính kèm:

16. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh
    Trường hợp này bên em sẽ kiểm tra và theo dõi. Sẽ có câu trả lời cho anh vào hộp thư ạ.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình ạ.

Thuốc Lào Hạt Đỗ thích điều này.
  17. có link xem lại mấy ván đó mod