[Sân Đình] Ý Kiến Về CSKH

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 4/1/12.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Topic là tổng hợp các Ý kiến - Góp ý của khách hàng gửi tới BQT Sân Đình và Đội CSKH.
    Cảm ơn quí khách đã ủng hộ, góp ý, và chung tay cùng Sân Đình giữ gìn một thú chơi tao nhã và xây dựng một Cộng đồng văn hóa.
    Trân trọng!

2. Góp ý về cách trả lời khách hàng !!!

Chia sẻ 1 cuộc hội thoại với @Mod09 lúc 13g43p ngày thứ 6 02/03/2018.

Hanoimuathuvang : A lô em ơi, có spam vô văn hóa trên mục shoubook Sân Đình và spam quảng cáo lừa đảo trên các trang diễn đàn Sân Đình em à.
    Mod09 : Vâng, em vào xóa ngay, mà sao anh cứ gọi cho em thế, em đang ở quê.
    hanoimuathuvang : Anh xin lỗi, nhưng anh gọi cho anh Khoai không được.

Chia sẻ 1 cuộc hội thoại với @Mod01 lúc 17g44p ngày thứ 6 02/03/2018.

Hanoimuathuvang : A lô em ơi, có spam vô văn hóa trên mục shoubook Sân Đình và spam quảng cáo lừa đảo trên các trang diễn đàn Sân Đình.
    Mod01 : Cảm ơn bác, em vào xóa ngay.
    hanoimuathuvang : A lô em ơi, mục spam vô văn hóa trên mục shoubook Sân Đình thì em xóa rồi nhưng spam quảng cáo lừa đảo trên các trang diễn đàn Sân Đình em lại chưa xóa.
    Mod01 : Vâng, em đã gọi điện cho mod07 rồi, hôm nay là ngày trực của An Ngo, em đang trên đường về quê. Em cảm ơn bác.

Chia sẻ 1 cuộc hội thoại với @Mod07 lúc 18g03p ngày thứ 6 02/03/2018.

Hanoimuathuvang : A lô em ơi, có spam quảng cáo lừa đảo trên các trang diễn đàn Sân Đình.
    Mod07 : Cảm ơn anh, em vừa xóa bài rồi ạ.
    Hanoimuathuvang : Anh biết nhưng em chưa xóa hết , vẫn còn 05 bài quảng cáo spam lừa đảo nữa, Mục bên Chắn Hội Lèo Tôm.
    Mod07 : Cảm ơn anh, em vào xóa bài ngay ạ, em cảm ơn anh.

Chia sẻ 1 cuộc hội thoại với @Mod08 lúc 19g05p ngày thứ 6 02/03/2018.

Hanoimuathuvang : A lô anh Khoai ơi, đang làm gì đấy, có spam trên mục shoubook.
    Mod08 : Tôi đang ăn tối, cảm ơn Hà Nội nhé, tôi vào xóa bài ngay.
    Hanoimuathuvang : Em xin lỗi nhé, ăn xong anh vào xóa bài nhé.
    Mod08 : Không sao, có spam Hà Nội cứ gọi cho tôi, tôi vào xóa bài ngay, Cảm ơn Hà Nội nhé.

Qua cách trả lời của 04 mod trên thì tôi thấy mod09 trả lời khi khách hàng gọi điện cho mình là thiếu chuyên nghiệp. rất mong bạn mod09 học cách trả lời khách hàng như mod01 và mod07, và mod08.

Là người đam mê diễn đàn chắn Sân Đình hơn chơi chắn Sân Đình, có những bài spam hơn 1 tiếng đồng hồ mà không mod nào chịu xóa nên mình mới gọi điện cho các bạn, rất xin lỗi các bạn vì đã làm phiền các bạn. Mình góp ý mang tính chất xây dựng thôi.

Cảm ơn các mod. cảm ơn chắn Sân Đình đã tạo ra 1 sân chơi xanh, sạch, đẹp, công tâm và minh bạch cho những người đam mê như tôi.

Thân.

Mod09choicctt60 thích điều này.
  3. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã góp ý thẳng thắn về việc này. Việc chăm sóc khách hàng, chăm sóc diễn đàn chính xác là công việc của mod, vì vậy những xử lí càng ngày phải càng nhanh chóng, chính xác và chuyên nghiệp hơn. Về vấn đề của mod09 có thể do quen biết và chơi nhiều với nhau nên mod09 nói đùa chứ không có ý gì đâu ạ. Đội mod sẽ có buổi họp ngay đầu tuần sau để nghiêm túc nhắc nhở mod09, những lần sau sẽ không để xảy ra tình trạng này.
    Một lần nữa rất cảm ơn anh về những góp ý.
    Trân trọng.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Góp ý về chất lượng CSKH thiếu chuyên nghiệp !!!

Tôi hôm nay có chơi chắn trên Vương Phủ và sắp hết bảo gà thì hơn 2 tỉ bảo. nên tôi có vào nick @hnmtv80 của tôi để chuyển bảo sang và phương án nữa là thay nick để chơi. "nick của tôi hnmtv80 vay được 1 tỉ bảo" nhưng tôi quên mật khẩu không vào được và có gọi cho số điện thoại nóng của bạn @Mod09 thì không được, tôi muốn nhờ các bạn hỗ trợ cho tôi mật khẩu.
    Ngoài ra tôi muốn báo cáo về hiện tượng SPAM Quảng Cáo diễn đàn.

Tôi gọi 5 lần thì toàn thấy thuê bao quý khách vừa gọi hiện giờ không liên lạc được. Tôi không hài lòng về cách Chắn Sóc Khách Hàng sau bán hàng của các bạn, tôi góp ý mang tính xây dựng. Rất mong các bạn thay đổi và hoàn thiện hơn nữa về cách làm việc thiếu chuyên nghiệp của mình.

Thân.

q. z. a.

aa.

Chỉnh sửa lần cuối: 18/3/18
    Mút Chỉ Tàn CanhNghĩ Đến Là Thèm thích điều này.
  5. Nghĩ Đến Là Thèm

Nghĩ Đến Là Thèm Chánh tổng

Bác cứ alo cho em, em trực 24/ 24. Chymcong :))

Mút Chỉ Tàn Canh thích điều này.
  6. Mod07

Mod07 Moderator

Trước hết em rất cảm ơn anh vì đã góp ý. Về vấn đề này đúng là bên Sân Đình sai ở chỗ chưa làm được việc những nick mod trực sẽ hiện số điện thoại vào các khung thời gian. Thật ra gặp tình huống này rất đơn giản anh có thể gọi cho mod còn lại, em nghĩ các mod đều hỗ trợ nhiệt tình nếu nhận được phản hồi của khách hàng ạ.

Nghĩ Đến Là Thèm thích điều này.
  7. Gửi em @mod03 @mod05 @Mod07 anh Góp ý về Chăm sóc Khách Hàng !!!

Xin chia sẻ với em về 1 đoạn hội thoại như sau :

Hà Nội Mùa Thu Vàng : A Lô : Chú An Ngô Mod07 à, Nạp cho anh 6 tỉ vào nick Hà Nội Mùa Thu Vàng, gà đang gần 3 tỉ, nạp luôn cho anh, mai sáng qua anh, anh em mình cafe nói chuyện nhá.

An Ngo : Như đã trao đổi với anh từ chiều tối nay, hiện nay chính sách công ty thay đổi, cấp trên áp lệnh xuống cho nhân viên bọn em là phải chuyển tiền rồi mới chuyển bảo.

Hà Nội Mùa Thu Vàng : Anh biết rồi nhưng nay đen quá em à, ai nghĩ đâu là thua 1 canh bài 2 nick 5 tỉ bảo em. Mai anh em mình gặp nhau nhé.

An Ngo : Anh thông cảm cho em, đây là quy định của công ty.
    .......................................................................................................

Anh cảm thấy mình bị tổn thương, cảm thấy mình bị coi thường, cảm thấy mình như bị vắt chanh bỏ vỏ vì cái chính sách hà khắc và khắc nghiệt, độc đoán của các em đưa ra ngày hôm nay.

Em nên nhớ những khách hàng như anh hiện nay trên Sân Đình không nhiều đâu, anh là người chơi trên Sân Đình hơn 06 năm rồi, anh là công thần của Sân Đình trong 06 năm qua, anh trước đây cũng đã đóng góp về mặt diễn đàn cho trang mạng Chắn Sân Đình. Anh từng là người tiền sáng lập ra 02 chắn Hội Là Chắn Hội Hà Nội và Chắn Hội Hải Phòng.

Anh không chơi thì thôi, nhưng nếu chơi là tàn canh ngồi là mút chỉ, chơi là thể hiện đẳng cấp Vương Gia, Những người như anh hiện giờ chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi.
    Bài lá là đỏ đen, chơi là phải có người thắng người thua, anh dám chơi dám chịu .

Đề Xuất : Nên hỗ trợ nạp nợ bảo cho từng khách hàng một, điều kiện hỗ trợ nợ bảo phải tính theo đánh giá KPI của từng người. Đề xuất này nếu em đọc kỹ sẽ là mang tính xây dựng rất cao về cách chăm sóc khách hàng.

Các tiêu chí để tính KPI cho Khách Hàng :
    1. Nhà cửa, mấy cái nhà , nhà ở đâu , mấy tầng, nhà mặt phố hay nhà đi thuê
    2. Gia đình vợ con, vợ làm gì, con học trường nào.
    3. Tổng doanh thu 1 tháng khoảng bao nhiêu, cứng bao nhiêu mềm bao nhiều
    4. Đóng góp cho sân đình mấy trăm ngàn điểm công thần rồi
    5. Tham gia chắn hội gì không, làm Trưởng Ban Cắt Phế hay chân phóng viên báo ảnh chắn hội.
    6. Thanh toán hạn mức từ trước tới nay như nào hay là họ hứa
    7. Có bồ bịch gì không, có hay đi ăn ghẹ đồ sơn không
    8. Có Ô tô không, ô tô loại gì, đã cầm ngân hàng chưa , thanh lý ngay thì được bao nhiêu
    9. Cách chơi trên Sân Đình thế nào. rình vồ gà hay mút chỉ tàn canh.
    10. Cách giao tiếp ngoài đời thực với bạn bè trên Sân Đình thế nào.
    11. Có sổ tiết kiệm gửi ở ngân hàng không, nếu gửi thì gửi mấy tỉ, thời hạn bao lâu.

Trang mạng là của các em, quyết định là của các em. Dù các em quyết định thế nào anh cũng vẫn chơi chắn Sân Đình và tuân thủ theo quy định Sân Đình.

Trân Trọng.

hanoi. hanoi1. hanoi2. hanoi3. hanoi4. hanoi5.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/8/18
    Tào Tháo, TLMN_9791_HVvinhnguyen1967 thích điều này.
  8. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Cảm ơn @Mod04 đã đồng ý nạp bảo nợ cho anh. Trước khi nạp qua em, sáng nay anh đã nhờ @Mod22 nạp nợ mà không được .

Screenshot_2018-08-08-14-11-43-501.

Tào Tháo thích điều này.
  9. HàNộiMùaThuVàng

Chia sẻ cảm nhận của bản thân. chia sẻ cảm nhận của 1 người đam mê con chắn Sân Đình.

Chính sách này sẽ làm thiệt hại cho Sân Đình khoảng 60 triệu đến 80 triệu 1 tháng. 1 năm Sân đình sẽ mất khoảng 700 triệu đến 1 tỉ .
    Số tiền nạp bảo này chủ yếu là các khách hàng VIP , các khách hàng hay chơi trên Vương Phủ.
    Chính sách này đòi hỏi đội Mod Chăm Sóc Khách Hàng phải cực kỳ khéo léo, tinh tế mới làm được nhưng hiện nay lại chưa đáp ứng được. Game thì chưa được chính thống mà đòi hỏi người chơi phải đáp ứng yêu cầu quá cao.

Đây là 1 chính sách áp đặt và chắc chắn sẽ không có sự đồng thuận trong công việc của các mod Chăm Sóc Khách Hàng, đẩy cho mod Chăm Sóc Khách Hàng những rủi do không đáng có.

Tại sao các bạn không phân cấp và phân khúc khách hàng và có chính sách cụ thể để mang lại lợi ích về mặt tài chính cho công ty. "Mất 1 tỉ 1 năm đấy em"

Đây là chính sách đột phá nhưng đưa ra không đúng thời điểm khi mà các công cụ hỗ trợ thưởng bảo cho người nạp bảo chưa được triển khai. Người đưa ra quyết định này cái tôi quá lớn.

Screenshot_2018-08-08-14-35-15-179.

Chỉnh sửa lần cuối: 9/8/18
    Tào Tháo thích điều này.
  10. HàNộiMùaThuVàng

Chắn thủ là người dán tiếp trả lương cho các Mod, trong giờ làm việc mà lại chơi.

Hết việc thì giao lưu tí đã đành đằng này..................... giá như tôi được làm quản lý đừng hỏi vì sao lại bị kỷ luật, con chắn Sân Đình sẽ đi về đâu khi vẫn còn có mod làm việc như vậy.

gat. gatt. aa.

Tào Tháo thích điều này.
  11. Thư cảm ơn BQT chắn Sân Đình !!!

Kính gửi @mod03 , @mod05 , @mod30 , @Mod06

Đã lâu lắm rồi Hà Nội Mùa Thu Vàng mới thấy một chuỗi các nick bơm bài bị khóa đồng loạt như này, đây là đường dây bơm bài chuyên nghiệp mà được phát hiện bởi 1 mod mới tham gia ở Sân Đình . Các bạn phải theo dõi thật kỹ là nếu một mod làm việc không có tâm thì không lôi ra được 1 chuỗi lock nick như này đâu. https://chanphom.com/threads/bao-cao-bom-bai.3302/page-255#post-395649

Là người đã quen biết với Mod07 trước đây khi mới vào làm Sân Đình anh đánh giá rất khách quan từ nhận định của bản thân mình @mod12 là bản sao của @Mod07 Ân Ngố trước đây, từ khi Mod12 về làm Sân Đình đến nay Hà Nội theo dõi em nó tiến bộ lên từng ngày , tiến bộ lên từng tuần , từng tháng .

Bên canh đó anh thấy ở Mod12 luôn luôn lắng nghe những góp ý thẳng thẳn từ phía người chơi để hoàn thiện thêm bản thân mình qua các buổi LIKETREAM trực tiếp trên Hội Yêu Chắn.

Hà Nội Mùa Thu Vàng Thay mặt hàng triệu chắn thủ yêu quý Sân Đình xin cảm ơn Mod12 Nguyễn Sơn Tùng và BQT Sân Đình , chúc các bạn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống .

Trân Trọng.

anngo. anngo1.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/11/19
    Hoàng King, Mod22, _Tàn Chi Lệnh_2 others thích điều này.
  12. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Em xin cảm ơn anh vì đã động viên em ạ. Thiết nghĩ đây là công việc và nhiệm vụ của toàn thể BQT Sân Đình đều mong muốn chăm sóc, phục vụ cộng đồng một cách tốt nhất và tâm huyết nhất.
    Em cảm ơn anh, chúc anh luôn vui vẻ, khoẻ mạnh đồng hành cùng Sân Đình ạ.

13. BML01

BML01 Lý trưởng

Kính thưa:

+ Anh chị em trên cộng đồng game chắn sân đình

+ BQT và các kĩ thuật viên

Hiện nay nạn bơm bài đánh cặp trở nên phổ biến trên game chắn sân đình. Cá nhân tôi cảm thấy khi chơi rất bất an về điều này. Mỗi lần thấy những TK đánh không hợp lí đều phải mất thời gian xem lại lịch sử để đưa ra kết luận phần nào chính xác hơn. Thiết nghĩ ace trên game cũng đều có cảm giác giống như tôi vậy nếu như họ cũng là những người đam mê và muốn chơi đẹp. Do đó vì yêu thích và muốn chung tay xây dựng để góp phần làm trong sạch trong game tôi xin đóng góp một ý kiến như sau để hạn chế tối đa việc này. Kính đề nghị ae trong đội ngũ kĩ thuật thiết kế, xây dựng một quy chế mới đó là tất cả những tài khoản có lever thấp hơn tri huyện chỉ được cược tối đa 5m bảo trong bàn, nếu cược thấp họ cũng chẳng nghĩ tới việc mất thời gian để đánh cặp chuộc lợi với số bảo nhỏ. Tất cả những tài khoản bơm bài đều là các lever thấp. những tài khoản từ tri huyện trở nên họ đã có bề dày lịch sử cũng như mất khá nhiều thời gian chơi mới có thể đạt đến cấp độ đó, hầu như những tài khoản đó rất ít khi bơm bài vì đã quen biết nhau hết cả rồi. Còn tất nhiên khi vi phạm các MOD kiểm tra thấy chính xác bơm bài thì vẫn mất khá nhiều thời gian để xác minh, khi xác minh xong thì bảo họ cũng tẩu tán hết mất rôi, có khóa tài khoản thì họ lại có một mớ tài khoản khác để chơi.

Trên đây là ý kiến của cá nhân tôi, mong BQT và các ace tham gia đóng góp. Ý kiến có gì không đúng mong anh chị em rộng long lượng thứ.

Bắc Ninh, ngày 12 tháng 11 năm 2020

Trân trọng

pdhien, pham van tinh, Hương_ Nhãn4 others thích điều này.
  14. LỆ CHI VIÊN_AQ

LỆ CHI VIÊN_AQ Dân đen

Chuẩn rồi đấy

Hương_ Nhãn thích điều này.
  15. LỆ CHI VIÊN_AQ

LỆ CHI VIÊN_AQ Dân đen

Tôi thì muốn những tk bơm bài trên game này ra đường kẹp đến ngóe phát chết toi.

Phong 1988 thích điều này.
  16. PhongGió8800

PhongGió8800 Chánh tổng

like bạn ý kiến hay @};-:-bd

An Khang1983, BML01Hương_ Nhãn thích điều này.
  17. Nguyễn Văn Lên

Nguyễn Văn Lên Dân đen

5m vẫn to quá bạn ..trong toppic xử phạt nạn bơm bài đánh cặp .. Nhiều hình ảnh các ván chơi có 2m ; 1m.. Hoặc nhỏ hơn ..

pdhien, An Khang1983, PhongGió88001 người khác thích điều này.
  18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh @BML01
    Rất cảm ơn anh đã có những góp ý tâm đắc góp phần xây dựng một sân chơi sạch, công bằng cho tất cả mọi người. Ý kiến của anh đã được BQT Sân Đình ghi nhận và sẽ được mang ra thảo luận, tìm hướng triển khai phù hợp trong thời gian tới anh nhé. Chúc anh giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

pdhien thích điều này.
  19. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Sandinh chúng ta cũng được sánh ngang với rất nhiều tựa games khác trong cộng đồng. Nhưng có 1 điều cá nhân tôi thấy không fair tí nào. Không quà mừng Sinh nhật. Không quà lì xì tết.??? Vì kinh phí hay vì điều gì???

20. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh!
    Lời đầu tiên, xin cảm ơn anh đã đánh giá cao Sandinh với những tựa game khác trong cộng đồng. Đây là điều mà Sandinh luôn hướng tới.
    Về câu hỏi không quà mừng sinh nhật, hay lì xì Tết thì xin được trả lời anh như sau ạ:
    - Để có quà mừng sinh nhật thì anh có thể tham gia các Bang Hội/Hội nhóm trên diễn đàn sandinh.com và hoạt động năng nổ, từ đó có thể trở thành thành viên cốt yếu thì a sẽ dễ dàng nhận được "lương thưởng", "ưu đãi - chế độ" của sandinh cũng như Bang hội dành cho các thành viên có nhiều đóng góp. Hoặc a có thể lựa chọn con đường dễ đi hơn là trở thành người chơi có nhiều "đóng góp" về cả vật chất hoặc tinh thần.
    - Để có lì xì Tết thì cũng tương tự như câu bên trên. Hoặc mỗi 3 ngày đầu năm, SD luôn có 7 ngàn gói lì xì Tết miễn phí dành cho người chơi đăng nhập nhanh tay nhất ạ.
    Tất cả đều tạo cho người chơi cảm giác được vui vẻ và tri ân.
    Để cụ thể hơn, mời anh trao đổi trực tiếp với hotline 0988153993 để được hỗ trợ!

Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối: 23/2/21