Xin Mod xem xét trường hợp bơm bài trong kì thi Hội

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi X_X816X_X816X_X, 14/2/20.

1. X_X816X_X816X_X

X_X816X_X816X_X Dân đen

Ván bài thứ 18 Thi Hội. Bàn có 2 thành viên Nguyen Gia Hung và ha741977 có quen biết bên ngoài nên Nguyen Gia Hung đã cố tình bơm bài cho ha741977 ù 8 dỏ để về nhì. Xin Mod xem xét để Game trong sạch hơn

Chỉnh sửa lần cuối: 14/2/20
    mod02 thích điều này.
  2. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sau khi kiểm tra 2 nick này thì không thấy có chuyển bảo qua lại cũng như ngồi chơi nhiều với nhau. Có thể là do nick Nguyen Gia Hung đang nhất bàn, và muốn bảo đảm thành tích để được quyền đi tiếp nên đã xé bài đánh xuống dưới. Đây là trong kỳ thi nên người chơi có thể có những suy tính riêng để đảm bảo được vị trí đi tiếp chứ không phải là thắng thua bảo.
    Bạn cũng không cung cấp được ảnh trên bàn chơi tại thời điểm đó nên mình cũng không xác nhận được 2 người có phải quen biết xin nương tay hay không.
    Tuy nhiên, với hành vi của nick Nguyen Gia Hung là không nghiêm túc trong kỳ thi, xé bài đánh cực kỳ ẩu, làm ảnh hưởng đến kết quả thi cử, Sân Đình sẽ khóa nick cảnh cáo với Nguyen Gia Hung trong 07 ngày và hủy bỏ thành tich thi Hội trong ngày hôm nay của Nguyen Gia Hung.
    Chúc bạn chơi vui

pdhienHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  3. X_X816X_X816X_X

X_X816X_X816X_X Dân đen

ChanPro2020.2.14.22.17.31.WEB.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  4. X_X816X_X816X_X

X_X816X_X816X_X Dân đen

Đây Mod nhé, căn bản phải xem lại lịch sử mới thấy rõ đc, vả lại cái link lịch sử đấy sao ko up lên đây được Mod ạ!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Như mình đã nói ở trên, hai người này chỉ có 1 ván này là đánh ẩu, lý do thì cũng chỉ có thể phán đoán là do người chơi Nguyen Gia Hung muốn bảo đảm vị trí cho mình nên đánh ẩu bài. Bạn cũng không cung cấp được hình ảnh để chứng minh 2 người quen biết nhau dẫn đến đánh ẩu. Mặt khác mình cung đã kiểm tra 2 nick này, đánh chung bàn khá là ít (từ đầu tháng 2 tới nay chỉ chơi chung trong kỳ thi Hội ngày 14/2). Do vậy, Sân Đình đã xử lý khóa nick cảnh cáo do lỗi không nghiêm túc trong kỳ thi Hội và hủy bỏ kết quả thi của người chơi Nguyen Gia Hung rồi bạn nhé.
    Chúc bạn chơi vui

6. Tôi hiểu được cảm giác của bạn .
    Bạn có thể chụp lại hoặc gửi đường dẫn toàn bộ các ván đánh 2 nick này ngồi trên dưới với nhau được không bạn ?

Thành Nguyễn.HNvuongphong63 thích điều này.