[Chắn] Xin Mod tư vấn và giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Dany Nguyễn, 10/5/19.

1. Dany Nguyễn

Dany Nguyễn Dân đen

Mình đăng nhập chơi Chắn bằng tài khoản FB. Giờ Fb đó bị hack và ko lấy lại đc, mình ko thể đăng nhập vào chắn bằng tài khoản Fb đó đc nữa để chơi nick cũ. Bây giờ có cách nào để đăng nhập vào nick cũ hay chuyển bảo sang nick mới ko ạh. Xin được tư vấn. Thanks nhiều!

2. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Mod hỗ trợ chuyển bảo sang nick mới được anh nhé. Tuy nhiên vấn đề này còn liên quán đến việc Mod xác thực hai tài khoản đó là của anh mới chuyển bảo được, vậy nên anh vui lòng gọi đến tổng đài hỗ trợ 0988.15.3993 nhé

3. Dany Nguyễn

Dany Nguyễn Dân đen

Mình lại đang ở nước ngoài ah.

4. Dany Nguyễn

Dany Nguyễn Dân đen

Mod cần những gì để xác thực thì mình sẽ cung cấp ah

5. khuongdg123

khuongdg123 Dân đen

Muốn cập nhật số điện thoại và gmail thì mình cập nhật chỗ nào ở đâu và làm ra sao Mod giúp với ,???

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Nếu anh ở nước ngoài, anh có thể add zalo em để em hỗ trợ nhé, số em là: (+84) 977993553.

7. Mod22

Chào anh! Anh vui lòng tải phiên bản mới về (nếu chơi trên điện thoại), còn trên máy tính thì mặc định là phiên bản mới nhất. Anh đăng nhập vào game, anh nhìn ở góc trên cùng bên phải có 4 nút bấm, anh chọn nút bấm thứ 2 từ trái qua (hình cuộn giấy), đấy là bảng nhiệm vụ hàng ngày và nhiệm vụ cố định, anh chọn mục nhiệm vụ cố định và cập nhật thông tin anh muốn nhé.

8. khuongdg123

khuongdg123 Dân đen

Thanks mod 22 . Mình chơi trên đt

9. khuongdg123

khuongdg123 Dân đen

Pb 2.10.1 Mình ấn cố định nó hiện chữ tính năng đang được bảo trì mod ơi

10. Mod22

Chào anh! Hiện tại thì tính năng cập nhật thông tin số điện thoại đang gặp sự cố, bộ phận kỹ thuật Sân Đình đang kiểm tra rồi anh ạ. Còn cập nhật thông tin email vẫn hoạt động bình thường, anh chơi trên điện thoại, sau khi nhập email thì hệ thống sẽ gửi cho anh một thư xác nhận trong hòm thư mà anh đăng ký, anh vui lòng vào hòm thư, ấn vào đường link yêu cầu xác thực trong email là được anh nhé.

11. haiphongpro2015

haiphongpro2015 Chắn hội Hải Phòng

Mod kiểm tra giúp anh cái, hôm trước em bảo anh vào thi lại vòng 3 thi hội. vậy mà vẫn trừ tiền phí thi hội là sao em?

Các tệp đính kèm:

12. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

ok anh! Nếu mod đã hỗ trợ lại cho anh vòng thi số 3 thì e cũng sẽhỗ trợ lại anh số Bảo ạ! :D

haiphongpro2015 thích điều này.
  13. haiphongpro2015

Hu hu , Hôm trước đang dẫn đầu điểm vòng 3, thoát ra vào lại cho đỡ lãng, ko vào dc. Hôm qua thi thì bị toạch chán ghê.

14. haiphongpro2015

Dù sao cũng cảm ơn em, nhé. Tháng 6 chú về Hp anh cho chú bét tờ lè nhè luôn.:)):))

15. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

X-(X-(X-(X-(X-(

haiphongpro2015 thích điều này.
  16. khách-56569

khách-56569 Học chơi

mình bị lỗi gì mà giờ đăng nhập lại ra nick này ?

17. Mod22

Chào anh! Đây là do anh ấn vào chữ "Chơi ngay" trên giao diện game lúc chuẩn bị đăng nhập. Anh vui lòng đăng xuất nick này ra, sau đó anh nhập nick cũ của anh vào và đăng nhập thì sẽ vào nick mà anh cần anh nhé. Thông tin đến anh.