Xin Mod hỗ trợ

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Vạn Hạnh Từ Tâm, 19/1/19.

Các thẻ:
  1. Mod01

Mod01 Administrator

Em chào anh ! Sự cố về game chắn trên hệ điều hành IOS đã được Sân Đình khắc phục. Anh vui lòng xóa bản hiện có trên máy rồi anh vào trang sandinh.com tải lại là được anh nhé !
    Chúc anh chơi vui !

2. toni112233

toni112233 Dân đen

Mod ơi mini game dự đoán tân vương sao không trao quà cho mình thế!

Các tệp đính kèm:

3. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Em đã bổ sung và gửi quà minigame tới anh rồi ạ.
    Chúc anh vui vẻ!

4. khanhnat1

khanhnat1 Lý trưởng

xin mod hỗ trợ e muốn lấy lại mk ạ

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. giakhoa040909

giakhoa040909 Dân đen

Tôi đang ở Nga hiện nay tôi vẫn đang chơi chắn 2.0 và chắn 4.0 trên iPhone 5 s bt , nhưng thỉnh thoảng bị lỗi do ko xác minh đc ứng dụng , cụ thể là đang chơi bt tôi bận vc thoát ra lát sau quay lại thì ko vào đc nữa cả chắn 2 và 4 đều như vậy , chắn 2 thì xoá đi cài lại cũng ko đc , chắn 4 thi ko chơi đc nữa , nhưng vài hôm sau lại cài chơi đc 1 - 2 hôm lại bị. Ad làm ơn hướng dẫn giúp tôi khắc phục lỗi này với.

Mod22Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Hiện tại thì lỗi này chưa có cách khắc phục triệt để chắn 2.0 do còn phụ thuộc vào chính sách của Apple. Rất mong anh thông cảm giúp ạ. Và khi nào có thông báo về việc tải được game, anh tải lại và chơi anh nhé.

Còn chắn 4.0 thì anh chơi trên trình duyệt web, sẽ không bị ảnh hưởng gì đâu anh. Lúc mà anh không chơi được, anh kiểm tra lại kết nối mạng giúp em xem sao nhé. Nếu cần hỗ trợ thêm thông tin gì thì anh cứ viết lại đây, các Mod sẽ hỗ trợ anh tiếp ạ. Chào anh!

hailam2009 thích điều này.
  7. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Em xin trả lời về trường hợp của anh như sau:
    - Khi xé chắn Thất vạn rồi ù Thất khác vẫn đc, miễn sao trc khi xé không ăn cạ đổi chờ, không bỏ ù
    Trường hợp ví dụ: Anh đang cầm Ngũ vạn, ăn cạ Ngũ vạn - Ngũ sách (nhà trên đánh) rồi xé chắn Thất, ù 7 thì: lỗi ăn cạ đổi chờ.
    - Trường hợp 2 nếu anh đánh cả cạ thì mình sẽ không được ăn cạ nữa vì sẽ bị báo, còn đánh cả cạ đi vẫn có thể ù cạ được ạ.
    Anh có thể tham khảo rõ hơn trong bài viết chi tiết: https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-4-chi-tiet-cac-luat-an-danh.22/

phomcucuMod01 thích điều này.