Xin Mod hỗ trợ

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Vạn Hạnh Từ Tâm, 19/1/19.

Các thẻ:
  1. CHXD_89

CHXD_89 Dân đen

cho e hỏi báo bơm bài ở đâu vậy

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Bạn vui lòng gửi bài báo cáo bơm bài trong mục "Phạt Vạ - Báo cáo bơm bài" nhé.

3. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Mod22 thích điều này.
  4. thecongfan

thecongfan Dân đen

Nhờ MOD giải đáp giúp: khi chơi phỏm bằng Iphone ở mục cược to _ Sân Vận động sao không cài đặt được tiền cược, trong khi chơi ở PC vẫn cài được? Thanks!

mod02 thích điều này.
  5. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn có thể gửi cho mình xin số điện thoại để KT trao đổi trực tiếp với bạn được không.
    Thân.

6. thanhloan8888

thanhloan8888 Hội Chắn Hà Tây

Nhờ mod hỗ trợ. Hôm trước mình đang chơi vẫn bình thường hôm nay mở lại không được. Xoá tải lại chắn trên iPhone 6s không được. Mod xem hộ

7. mod02

Chào bạn,
    Hiện tại Chắn trên iOS còn đang chờ bảo trì nên người chơi chưa tải được về. Trong lúc chờ đợi bạn có thể chơi bản Chắn 4 trực tiếp trên trình duyệt Safari nhé.
    Chúc bạn chơi vui.

thanhloan8888 thích điều này.
  8. CHXD_89

CHXD_89 Dân đen

chsn quá .lần nào nạp thẻ viettel cũng quá tải

Mod06Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  9. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Mong anh thông cảm với sự cố không mong muốn này vì phụ thuộc vào dịch vụ của nhà mạng nữa.
    Nếu trong quá tình nạp thẻ có vần đề gì anh cần xử lý ngay anh vui lòng gọi điện đến số Hotline SĐ 0988.153993 để được hỗ trợ nhanh nhất.

Trân trọng.

10. oldghost01

oldghost01 Dân đen

Tải phỏm vào iphone ntn vậy mod?

11. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Anh về lại đầu Diễn Đàn : chanphom.com và kéo xuống 1 chút, có hình ảnh của Chắn Sân Đình thì anh ấn vào tải nhé.
    Anh sử dụng trình duyệt Safari để tải
    upload_2019-9-12_11-4-58.

12. vuarong2008

vuarong2008 Dân đen

13. mod02

Chào bạn,
    Mình sẽ gửi ván bài của bạn sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra và trả lời bạn ở bài viết này nhé.
    Thân.

14. mod02

Chào bạn,
    Bộ phận kỹ thuật đã kiểm tra và xác định đây là lỗi do người chơi bị mất kết nối lên server: Trường hợp này sau khi ù server không nhận được tín hiệu của người chơi đã Ping đến người chơi nhiều lần nhưng ko được lên Server xác định là người chơi rời bàn. Bạn vui lòng kiểm tra lại kết nối mạng của mình trước khi chơi để tránh gặp sự cố đáng tiếc trong quá trình chơi nhé.
    Thông tin đến bạn.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. Tuấn Ù Láo

Tuấn Ù Láo Dân đen

mod cho hỏi sao chơi chắn trên máy tính trình duyệt cốc cốc mà trang sandinh.com bị lỗi không vào được chỉ vào được chanphom.com tải game chắn pro thì lại nói không thể tải plugin game tiến lên cũng vậy chỉ chơi được chắn 4.0 thôi . hay máy tính của mình bị hỏng nhỉ

16. Mod06

Chào bạn,
    Hiện tại vào game chắn Sân Đình trên máy tính với trình duyệt Cốc Cốc hoàn toàn bình thường bạn nhé!
    37f.

Nếu bạn dùng Crome thì bạn nhấn vào hình tượng ổ khóa, bấm cho phép với Flash.
    Như vậy là bạn hoàn toàn có thể trải nghiệm Game như bình thường.
    Zalo_ScreenShot_13_9_2019_546748.

Chúc bạn chơi vui với chắn dân gian Sân Đình

Trân trọng.

17. vuduchai8888

vuduchai8888 Dân đen

Mod cho e hỏi. Muốn xem lại các ván vừa chơi. Vào đâu để xem lại vậy? Thanks.

18. Mod06

Chào bạn,
    bạn vào lại mục Ngân Hàng để xem lại các ván chơi và giao dịch bạn nhé!

Trân trọng!

Zalo_ScreenShot_11_10_2019_75929.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. vuduchai8888

vuduchai8888 Dân đen

Cảm ơn Mod 06 nhé!

mod02 thích điều này.
  20. qwerty alpha

qwerty alpha Dân đen

Mod ơi, mình là người mới nhập môn không biết (ngoài đời & online) ; nhà mình ù mà nhà khác chíu con đó (nhưng họ không ù và cũng không còn nhà nào ù nữa) thì mình được ù hay là bị nhà chíu cướp ù ạ? Mong Mod giúp đỡ !!!