[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Anh có thể update lên driver rồi share cho mọi người cùng xem vẫn được a

2. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

À, vấn đề là bọn tớ PHẢI nói không với MXH....

Mạnh Đức thích điều này.
  3. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Drive là của gmail mà anh, có liên quan gì đến MXH đâu :D

4. Không thể tin nổi: Trên Vương gia mafg lại có loại chắn thủ này, cứ vào là bị đá, như kon chó chỉ rình cắn trộm, chỉ kịp chụp ảnh những người này nhưng ko biết là ai. Đau

Các tệp đính kèm:

5. Không thể tin nổi: Trên Vương gia mafg lại có loại chắn thủ này, cứ vào là bị đá, như kon chó chỉ rình cắn trộm, chỉ kịp chụp ảnh những người này nhưng ko biết là ai. Đau ChanPro2019.1.28.22.25.49.WEB.

6. Dự đoán chắn thủ tranminhkhoi đá

7. Xin mọi người lời nhận xét

8. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Rất tiếc về việc anh vừa báo cáo ở trên.. Sắp tới bên em sẽ có chút thay đổi về việc đá người chơi ra khỏi bàn. Rất mong anh sẽ luôn ủng hộ game Sân đình ạ.

9. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Ấy!
    Tài khoản google là dùng chung cho cả Mail, youtube,...và Google plus. G+ là MXH còn gì!

10. * Ý kiến; Có thể quy định những người có số bảo từ bao nhiêu trở lên ỏ Vương gia thì ko bị đá được; khu vực khác cũng vậy,...

Mod22 thích điều này.
  11. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Dạ cảm ơn ý kiến góp ý của anh. Nhưng hiện tại thì Sân Đình chưa có thay đổi gì với việc đá người chơi ra khỏi bàn anh nhé. Nếu có thay đổi ở các phiên bản tiếp theo thì Sân Đình sẽ có thông báo anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ!

12. cuong86891

cuong86891 Lý trưởng

Ko cài đc chắn IOS e ơi

13. Mod21

Em chào anh.
    Hiện tại trên hệ thống IOS bên em đang xảy ra chút lỗi, hiện tại đội kĩ thuật đang khắc phục rồi anh ạ. Rất mong anh thông cảm. Bên em sẽ cố gag khắc phục trong thời gian sớm nhất.

cadidsa, leviet92ANH HYE thích điều này.
  14. TrymCong

TrymCong Chánh tổng

Lần đầu thấy ù treo tranh xong vẫn thông khoan khoái :))

Các tệp đính kèm:

15. leviet92

leviet92 Học chơi

Mình cũng bị vậy ko tải đc game về từ chiều tới giờ báo ko thể tải chắn sân đình về lúc này

16. Mod21

Em chào anh.
    Hiện tại bên em đã biết về sự cố này. Đội kĩ thuật đang khắc phục trong thời gian sớm nhất anh nhé. Rất mong anh thông cảm về sự cố này ạ.

17. szyprow

szyprow Dân đen

87DA313E-FCB7-4225-9D71-F4549511F171. Làm thế nào khi không có phần “quản lý thiết bị” để bật “tin cậy” bây giờ mod ơi!

18. TVHhonda

TVHhonda Dân đen

Chào mod. Mình xin nhờ mod lấy lại điêm giúp mình. Tối qua do mình say rượu. Và đã vào bàn chơi. Xau đó mình ngủ quên và đã bị bạn vvnghe nâng phòng tự đánh ăn hết số điểm của mình. Xin nhờ mod lấy lại giúp mình. Mình xin cảm ơn.

Hải Yến HP thích điều này.
  19. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Đầu xuân năm mới, kính chúc anh và gia đình 1 năm mới sức khỏe, vạn sự như ý!

Về báo cáo của anh em đã tiếp nhận và kiểm tra. Việc anh ngủ quên tạo điều kiện cho người khác phạm lỗi cũng là lỗi của anh. Tuy nhiên, người chơi "vvnghe" đã có hành vi chơi xấu là lợi dụng bạn chơi ngủ quên, tăng cược lên tục bên game Tiến lên Miền Nam từ mức cược 600k Bảo lên 1m, lên 2m, lên 3m và 5m Bảo. Đây là hành vi chơi xấu nhằm trục lợi Bảo bất chính. Còn nếu như nick "vvnghe" mà giữ nguyên mức cược 600k như ban đầu và có chơi thắng hết của anh thì Sân Đình cam kết không xử lý vì đó là lỗi của anh. Sau khi kiểm tra thấy anh bị thiệt hại số Bảo khoảng gần 690 Triệu Bảo, nhưng em sẽ chỉ thu hồi lại 600 Triệu Bảo cho anh, phần còn lại coi như cũng là lỗi của anh nên số Bảo thiệt hại đó anh sẽ phải chịu tổn thất.

Ngoài ra thì lần này là lần đặc biệt duy nhất Sân Đình không khóa nick người chơi "vvnghe" vì hôm nay là ngày Tết. Để họ có nick còn chơi trong mấy ngày Tết. Cam kết sau kỳ nghỉ Tết, tất cả các vi phạm trên Sân Đình sẽ được xử lý nghiêm.

Mong là anh sẽ hài lòng với cách xử lý này của em. Chúc anh chơi game vui vẻ nhé.
    Trân trọng!

vuabip13cuongmah0911 thích điều này.
  20. Cầu đỏ 2368

Cầu đỏ 2368 Lý trưởng

Chuyện của ông anh họ.
    Anh mới nhờ người lập nick và chơi được vài hôm trước Tết. Tuy nhiên người lập nick đã đặt mật khẩu quá đơn giản và dễ đoán (pass giống tên nick), ảnh 1.
    Tối ngày 3/02/2019, anh mình đang chơi trong bàn thì có người vào dò được mật khẩu, hack nick rồi thay mật khẩu khác luôn.
    Anh mình có gọi đến tổng đài sân đình nhưng chắc lúc đó muộn nên không ai hỗ trợ, ảnh 2.
    Nay mình muốn nhờ mod lấy lại giúp tài khoản và truy tìm kẻ gian, xử lý đích đáng; và biết đâu lại tìm được một lỗi nào đó trong bảo mật hệ thống (nếu lấy lại hoặc hỗ trợ phần nào số bảo bị mất lúc đó thì càng tốt, khoảng 250 triệu bảo).
    P/s: Việc này của anh họ mình, anh ấy nhờ nên mình báo cáo mod. Mong Mod quan tâm hỗ trợ! Trân trọng cảm ơn! Screenshot_2019-02-11-12-44-15-037_com.chanpro.Chan. 260b316ff17ba09e39c0a214ad5bb057.