[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. nhoveem898

nhoveem898 Dân đen

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Em sẽ chuyển vấn đề này cho bpkt kiểm tra và khắc phục anh nhé.

cầm kỳ thi họa thích điều này.
  3. gaconlonton2311

gaconlonton2311 Dân đen

Các nick ù hay nhất như trên đây đều k đc tiền mà cứ đơ đơ. Mod bù đắp lại thiệu hại cho ae đi chứ

Các tệp đính kèm:

4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Mình đã chuyển cho bpkt kiểm tra và xử lý rồi bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

5. lag 1 cách kinh khủng

6. lagg cứ đứng đơ ra mk tiền thì cứ bị trừ @@

7. nhoveem898

nhoveem898 Dân đen

8. chucuamuonloaihoa

chucuamuonloaihoa Dân đen

Không hiểu sao chắn này không cho tữ xướng như chắn khác là sao nhỉ ? Mẹ kiếp ms tập chơi mà nó cứ bắt mình chọn xướng ms đc thì kì quá

9. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Bạn vui lòng phát ngôn có văn hóa bạn nhé.
    Chắn là môn chơi trí tuệ và công phu.
    Trước khi vào bàn bạn nên tham khảo các bài viết học chơi chắn hoặc xem các clip dạy chơi chắn rồi đã vào chơi.
    VD:

Cảm ơn bạn.

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  10. chucuamuonloaihoa

Ok xin lỗi bạn và mọi người... Hôm nay hơi bức xúc...... Dĩ nhiên chơi đc ms vào chơi rồi bạn. .... Nhưng tự xướng cũng lúc sai chứ sao ko cho auto đi

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  11. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Chắn khoái mỗi lúc xướng mà ông lại nhờ xướng hộ thì nói chuyện gì. Sai vài lần sau chắc chuẩn, có gì đâu.

12. chucuamuonloaihoa

Đây cứ nhầm kiểu này chết...

Các tệp đính kèm:

13. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Cái này là bỏ ù và lỗi không hạ chíu tính như treo tranh trái vỉ mà. Oan gì đâu bạn...

14. chucuamuonloaihoa

Oan là ko tự autu xướng đc....

15. Tuấn Raido

Tuấn Raido Lý trưởng

Chào Mod01, nick fb của e là Tuấn Raido, e đăng nhập bằng fb, giờ muốn tặng bảo cho ng khác nhưng ko có mk, nhờ Mod hỗ trợ hoặc hướng dẫn ạ!

16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn vui lòng gọi điện đến các sđt hỗ trợ của Sân Đình để được trợ giúp mật khẩu vì có một số vấn đề không công khai trên diễn đàn được bạn nhé

17. Nhờ Mod xem lại giúp sao mình xướng đúng lại bảo sai . Lỗi này tôi bị mấy lần rồi hay Phần mềm bị lỗi.
    0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; background-color: rgb(255, 255, 255); border: 0px; width: 746px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: "Helvetica Neue", Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px;">
    07/11/17 18:21 Đầu đường/Bàn 15, cược 5000. Nguyễn Thanh Thủy 76 vào gà 5000. Nguyễn Thanh Thủy 76 xướng sai [Thông Chì Tôm]

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Ván liền trước ván này không phải là bạn ù mà khi ù bạn lại xướng thêm cước "thông" thì bạn bị phạt là đúng rồi nhé.
    loi.

19. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Nhờ các mod kiểm tra!

donotknow.

20. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Oạch!
    Không chơi đc chắn, phỏm, tiến lên.
    Post bài thì ko att ảnh được.