[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn gửi log ván chơi có nghĩa là bạn gửi link tua lại ván chơi đó.
    Bạn bấm vào nút "xem" như hình hướng dẫn bên dưới. Sau đó copy đường link của ván bài mà bạn đang xem lại là được nhé.
    hd.

2. Mimoka

Mimoka Dân đen

lỗi ăn cạ rồi đánh 1 quân trong ca trên bài đi là chưa phạm luật đúng ko mod nhưng sao có lần vẫn báo lỗi
    VD. đã ăn 1 cạ bất kỳ sau đó đánh bát sách trong cạ ( bát sách- văn ) để đợi bạch thủ bạch định có lần ko sao có lần vẫn báo lỗi ăn cạ đánh cạ

3. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Có lẽ là bạn gặp phải lỗi ăn cạ chuyển chờ.
    Ăn cạ rồi đánh 1 cây trong cạ đi không bao giờ bị lỗi, nhưng nếu bạn đang chờ ù rồi mà bạn ăn cạ rồi đánh 1 cây trong cạ đi thì đến lúc bạn ù sẽ bị phạt ăn cạ chuyển chờ bạn nhé. Còn nếu bạn không ù thì chả bị phạt gì cả.

Lưu ý: Ăn cạ chuyển chờ là khi bài đã chờ, còn nếu bài bạn chưa chờ vd như: 3 chắn què 1, 4 chắn què 1, hoặc què 3 trở lên thì bạn ăn cạ và đánh 1 cây trong cạ đi rồi chờ ù cây còn lại thoải mái mà không bị phạt.

4. Vinhluu123

Vinhluu123 Dân đen

Mod oi sao mình vào như vậy ko xem lại vẫn dành dc

5. Vinhluu123

Vinhluu123 Dân đen

Cần mod giúp tai njch chơi game của mình là vinhtham2010. Nhung ních ở weđ mình là vjnhluu123 co su kien trung thu mình ừ đc 2cai chi BT mình gửi bài đen khi nhan đc cau tra lời ban chơi mot njch pot bài mot njch lên ko nhận đc qua vậy mod cho hỏi vào wed bằng njch game vinhtham2010 đang nhập wed the nào vì mình vào là nó tự đăng nhập vinhluu123 mình co van u to nhung ko đáng nhập vinhtham2010 đc xin mod hướng dẫn giúp để mình còn góp vui cuoc u to ko lại nhận đc chơi mot njch đang bài mot njch mat công lam

Mod09 thích điều này.
  6. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Vào wed bạn vui lòng bấm nút thoát ở góc trên bên phải(chỗ khung đỏ) rồi đăng nhập nick khác bạn nhé.
    anh.

7. Vinhluu123

Vinhluu123 Dân đen

Vậy mod tra qua trungthu cho mình nhé mình gửi lâu rồi ko nhận đc qua 1507102712283.

Các tệp đính kèm:

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    @Mod09 đã trả lời vấn đề này cho bạn rồi nhé.

9. Vinhluu123

Vinhluu123 Dân đen

Hết bao rồi trả qua trung thu để mình chơi đi mod

Các tệp đính kèm:

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn để lại sđt của bạn ở đây để mình gọi điện phản hồi bạn nhé.

11. Vinhluu123

Vinhluu123 Dân đen

0904322381

12. sau1102

sau1102 Lý trưởng

Nhờ mod hộ trợ. Em muốn xem lại kết quả vịnh cây bài thì vào đâu ạ!

13. dangbotot

dangbotot Tiêu Dao Hội

14. shogun 01

shogun 01 Chánh tổng

Có thể hợp nhất 3 nick vào cùng 1 địa chỉ email chính thức ko mod ơi?

Nguyễn Tiểu ThươngMạnh Đức thích điều này.
  15. sau1102

sau1102 Lý trưởng

Mod hỗ trợ em với ạ. Sao em không xem được các bài viết của mình. Em ấn vào đó thì nó hiện lên là không tìm thấy kết quả! Em cảm ơn

16. thiện 1101

thiện 1101 Dân đen

17. thiện 1101

thiện 1101 Dân đen

nho mo xem ho cai
    choi bom bai

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra nhưng không thấy dấu hiệu bơm bài giữa 2 người này bạn nhé.

19. Nhờ Mod kỹ thuật đẹp trai hỗ trợ !!!

Mình là Fan hâm mộ của @Mod04 đẹp trai, hát hay, đàn giỏi nhất Sân Đình, Khi mình đăng ký và đăng nhập tên Nick là
    Chắn Hạng Bé Bỏng nhưng khi hình ảnh hiện lên như sau là Chân Hạng Bé Bỏng . Nhờ Mod kỹ thuật chỉnh sửa giúp mình.
    Rất mong nhận được sự hỗ trợ kịp thời của các mod.

Xin cảm ơn !!!

1.

Chỉnh sửa lần cuối: 22/10/17
    Đang cương cứng thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Vấn đề của anh đã được chuyển sang bpkt rồi anh nhé. Khi có kết quả thì Sân Đình sẽ phản hồi lại cho bác.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.