[Sự kiện] Tường thuật giải đấu: CÔNG THẦN ĐẠI CHIẾN LẦN II

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod01, 28/7/14.

1. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Em đi công tác ko ở Hà Nội anh ạ. Hôm ấy ở HN thì chắc buổi sáng cũng đến thắp hương giỗ Bác, hiệp 2 mới đến tham gia được anh ạ. May mà em ko được vào Chung kết, ko thì ko biết phải làm thế nào :D

2. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Thêm một số hình ảnh buổi offline của Bác hamvui68

KuBin_Love, heromediapro, SON_NET_BN1 người khác thích điều này.
  3. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

4. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Không có ảnh chụp toàn cảnh nên AE thấy thế thôi .Chỉ riêng CHKinh bắc đã đi 1 xe 12 người ,CHHN khoảng 15 ,CHLT chắc cũng khoảng ấy ,chưa kể có 1 số người không thuộc CH nào ,nhưng cũng được mời và đến bây giờ mình mới biết mặt ( như Thanhhasupham ).Còn tất cả BQT Chanphom.com , các MOD cũng hơn 10 người và một số tiếp viên mời rượu thì khoảng hơn 10 mâm sáu người ...Vậy thì không thể gọi là vắng phải ko bạn Nobitaviet .

thanh_huyen77, Nobitaviet, heromediapro5 others thích điều này.
  5. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Vắng đâu mà vắng, các cụ cứ đến mà chiêm ngưỡng xem các cụ có chen nổi chân không ? :)):)):)):)):)):)):)):))

Củ khoai lang thích điều này.
  6. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Như vậy là GIẢI CÔNG THẦN ĐẠI CHIẾN đã kết thúc...còn đâu những ngày tranh thủ làm việc để tối đến 20h30 vào Tri Phủ Đại Lầu để xem mấy ACE thi đấu...Nhưng giải đã kết thúc 1 cách thành công tốt đẹp trên tất cả mọi mặt trận...Các chắn thủ thi đấu vô tư,vui vẻ...BTC trận đấu hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ đc giao...BQT đã tạo ra được 1 sân chơi để ACE giao lưu tình cảm (giải đấu CTĐC và buổi off)...
    Còn với em...KuBin_Love xin chân thành cảm ơn BQT Sân Đình,ACE các chắn hội và tất cẩ ACE trên SÂN ĐÌNH đã dành tình cảm cho em rất nhiều...Cho em luôn vui và sống trong tình cảm trong mấy ngày em ra HN...Nói nhiều là nói dai,nói dai là nọi dại...em xin phép...NHƯNG EM RẤT QUÍ TÌNH CẢM của ACE đó...Chúc BQT,ACE sức khỏe,may mắn,hanjp phúc trong công việc và cuộc sống...chúc Sân ĐÌnh luôn phát triển theo thời gian và luôn là nơi để ACE giao lưu niềm đam mê và tình cảm...Thân ái
    off.
    0fff.

Last edited by a moderator: 21/8/14
    Chậu Mật Ong, lamtythoi, Mod012 others thích điều này.