Trưng cầu ý kiến

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Mod04, 6/11/11.

?

Bạn sử dụng hình thức thanh toán nào?

Poll closed 6/12/11.
  1. Chuyển khoản trực tiếp tại ngân hàng

17.9%
  2. Nạp qua thẻ điện thoại ( Viettel, Mobicard,..)

71.4%
  3. Tin nhắn SMS

50.0%
  4. Nạp qua thẻ VTC, Gate, ...

32.1%
  5. Sử dụng các hình thức thanh toán điện tử (eBanking, Onepay.vn, nganluong.vn, SmartLink.vn,..)

7.1%
  6. Khác

7.1%
Được phép bình chọn nhiều mục.
Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. Mod04

Mod04 Administrator

Xin chào tất cả các bạn,
    Tôi lập ra chủ đề này với mục đích thu thập về các hình thức thanh toán của các bạn đang sử dụng hiện nay.
    Rất mong được sự hợp tác của các bạn để chúng tôi được phục vụ các bạn một cách tốt nhất!

phạm duy cường thích điều này.
  2. ducduc31

ducduc31 Lý trưởng

1.Cần có nút từ tròn màn hình,vì tôi thấy quân chắn hơi nhỏ nhiều lúc bị ù nhầm,
    2.Nên hoàn thiện như ở ngoài.(ví dụ:ở ngoài hô dược là xét bài thì cả làng dừng đánh cho người đó xét bài,ở đây chỉ có hô
    ù,...)
    3.Bảng chọn cước ù to quá chưa hợp lý che khuất tầm nhìn của bài đã ăn.
    4.Cần lập trình ra nhiều trình chia bài,toi chơi bên tamtay thấy các ván giống nhau quá gần nhau,
    co thể nhớ dc dánh như thế nào để ù,hoặc con gì,do vậy làm người chơi không muốn chơi trên máy mà muốn chơi ở ngoài,khi đầu tư mua thẻ mà nạp nhiều găp như vậy chán lắm không muốn đầu tư chơi cho lăm.

3. ducduc31

ducduc31 Lý trưởng

minh đang thích cây này họ đòi cao quá

Các tệp đính kèm:

4. Mod04

Mod04 Administrator

bạn ducduc31 chú ý ko viết bài mà có nhiều file ảnh quá nhé!

5. mod05

mod05 Administrator Ban quản trị

@mod04: Sân Đình CHO PHÉP viết bài có nhiều file ảnh!
    @ducduc31: Bác vui tính thật :D Nhưng bác nên viết vào chủ đề Thảo luận khác.

6. mod05

Xin được trả lời bạn:
    Chủ đề này đã được thảo luận ở ĐÂY
    Hiện tại Chắn Pro đang xử lý vấn đề này như sau:
    Mỗi quân đều có 10 giây để làng Ù kể từ khi quâ đó xuất hiện dưới chiếu.
    Ví dụ: Nếu 1 người Bốc ra quân 8 vạn - bạn đang chờ ù quân này, rồi họ Dưới luôn và người tiếp theo Bốc ngay ra 1 quân khác thì bạn vẫn có thể chọn ù quân 8 vạn (nếu chưa hết 10 giây kể từ khi quân 8 vạn được bốc ra)
    Bạn có thể hơ chuột lên quân bài ngay khi nó được bốc ra để xem hướng dẫn.
    Chủ đề này đã được thảo luận ở ĐÂY.
    Việc chia bài ở Chắn Pro là hoàn toàn ngẫu nhiên. Khi chia bài, Chắn Pro gộp toàn bộ bộ bài lại và sư dụng 1 thuật toán tráo bài ngẫu nhiên trong lập trình để trộn bộ bài đó rồi chia cho từng người như ngoài đời.

7. TOILATOI17

TOILATOI17 Dân đen

tro lai van de khi nay nhe.
    Luc nay minh dang choi co van minh chiu con nhi vuong an nut chiu thi mot luc lau khoang 20giay thi lai an con 8 vuong ma 2 vuong ko chiu duoc
    tren tren tay co ca 8vuong va 8 van
    minh tuong may treo nhung khong phai
    may thang em cu cuoi lan ra
    khong hieu gi
    ma chung no u van day minh cung khong phải đền.

8. mod05

Bác cho em hỏi thêm với:
    1. Bác chơi với những ai vậy ạ? Bác có nhớ chơi ở khu/phòng/bàn nào không? Lúc đó khoảng mấy giờ bác nhỉ?
    2. Bác thấy 2 vạn được ai (nếu không nhớ tên người chơi thì bác cố nhớ con ấy xuất hiện ở cửa nào cũng được) bốc hay đánh ra?
    3. Khi nhấn nút Chíu thì không có tác dụng gì ạ? (có thể là hết 5 giây cho bác chíu) Rồi lúc sau bác thấy Chắn Pro kéo con 8 vạn về & hạ 3 con 2 vạn trên bài bác lên trên con 8 vạn?
    4. Con 8 vạn xuất hiện dưới chiếu do ai bốc hay đánh ra? nó xuất hiện sau con 2 vạn phải không?
    5. Bác có chọn để rút con 8 vạn hay 8 văn trên tay bác không? và có chọn nút Ăn không? (sau khi thấy không Chíu được)
    6. Ván đó ai ù, ù cước gì ạ?
    Mong bác nhớ lại giúp em :D
    Cảm ơn bác!

9. TOILATOI17

TOILATOI17 Dân đen

1/ chi bach thu chi: bach thu nop1: Riv gi ay ko nho duoi no
    khu chanh tong phong1 ban 4 thi phai khoang 9 10h gi day khong nho ro.
    2/ con 2 van boc cua duoi minh( chi bach thu1.)
    3/ an nut chiu khong thay gi mot luc thay tren bai minh an chan 8vuong 3con nhi van van tren bai.
    4/con 8 van xuat hien luc chua ai boc va cung chua ai danh ma ko biet o dau ra bay vao bai minh xuat hien sau con 2 van trong khi minh dang tay bach dinh tren tay minh co moi ca 8vuong va8van thoi.
    5/ sau khi an nut chiu minh chua dung gi den con 8vuong va 8van ca tu nhien rut bai cua minh ra an chan
    6/ Xin loi minh kho nho van do ai u

10. TOILATOI17

TOILATOI17 Dân đen

cho minh hoi chut ai la nguoi dau nhat chan pro nhi?

11. mod05

Bác vào xem ở ĐÂY=P~

12. tien loi 78

tien loi 78 Dân đen

cac ban ban quan tri nhanh tay len. Tam Tay trong thang 11 co buoc dot pha manh me .minh choi thu San Dinh thay cac ban cung tot nhung Tam Tay la nguoi cu ma co buoc dot pha len cac ban phai chuan bi tinh than.

13. mình vẫn chơi bên tamtay nhưng thấy bên mình cải tiến nhiều hơn. bên tamtay đánh bàn nhỏ không được thay chờ cây ù nên nhiều khi rất khó chịu. chúc chắn pro thành công hơn nữa

ha_den thích điều này.
  14. chipchip

chipchip VITCON

Rất cám ơn bạn đã động viên, cổ vũ Sân Đình!

ha_den thích điều này.
  15. chơi trên sân đình mấy hôm nay thấy serve chạy ổn định , không biết trang mạng xã hội này BQT đã thành lập lâu chưa nhưng thấy các MOD rất nhiệt tình với người chơi , để mở rộng sao các bạn không làm theo các trang khác , chỉ nạp bảo vô hạn cho các thành viên giới thiệu thêm thành viên mới , còn không chỉ nạp bảo có giới hạn , khi trang có số lượng đông đảo ủng hộ khi đó bắt đầu tính phí nạp tiền , và song song với đó trang thêm vào 1 vài game nhỏ miễn phí để giải trí , thậm chí tổ chức các giải đấu có giải thưởng cho người thắng cuộc , thấy sân đình rất hay nên có vài lời với MOD , nếu múa rìu qua mắt thợ MOD bỏ qua nhé

16. chipchip

chipchip VITCON

Chúng tôi rất cám ơn anh đã quan tâm và đóng góp ý kiến này cho Sân Đình.
    Thay mặt BQT tôi xin phép được trả lời một số vấn đề như anh đã đề cập:
    • Chúng tôi không muốn người chơi cảm thấy khó chịu khi phải bắt buộc làm một việc gì đó nên hiện tại chưa có hạn chế gì đối với các thành viên cả, nhưng chúng tôi cũng rất mong muốn các thanh viên giới thiệu thêm bạn bè tham gia Sân Đình>:D<!
    • Hiện tại Sân Đình cũng chưa phải là một trang mạng xã hội đúng nghĩa
    • Chắn Pro đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm cho nên chúng tôi không tiến hành thu phí!
    • Chúng tôi cũng có kế hoạch đưa thêm một số game nhỏ để phục vụ mọi người
    • Về giải đấu thì chúng tôi cũng đã có kế hoạch tổ chức cho các thành viên tham gia Chắn Pro, nhưng chúng tôi hoan nghênh mọi ý kiến của các bạn về giải đấu, để giải đấu luôn độc đáo và lôi cuốn người chơi

17. thechien

thechien Dân đen

tôi có góp ý thế này khi người chơi đạt tới mức chánh tổng thì ko lên đánh số mà lên có những cấp tiếp theo,ví dụ như chi phủ ,chi châu vv. nhưng những cấp này khó đạt dược phải người giỏi thật sự mới được phong những cấp đó.
    - ở phần lý trưởng có quán rượu vậy mà ở phần chánh tổng lại là tửu lâu một tên hán,theo tôi lên đổi một tên thuần việt ví dụ huyện nha .

18. chipchip

chipchip VITCON

Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến xây dựng Sân Đình!
    Về cấp độ thì chúng tôi đã có mục thảo luận bạn có thể bấm vào đây để xem thêm!
    Còn về tên thì mình hoan nghênh mọi người đưa ra các gợi ý về tên gọi cho các phòng, chú ý là tên thuần Việt là tốt nhất và gắn với làng quê Việt Nam!
    "Huyện nha" theo mình cũng không hẳn là thuần Việt!

19. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

san dinh ngay cang hoan thien hon, may van de cua ae choi thac mac dc giai thich va giai quyet rat thuyet phuc moi la giai doan dau thoi ma khien nguoi choi rat hai long .rat mong cac mod co gang phat huy de san dinh ngay mot dang cap hon nua

mod01 thích điều này.
  20. mình chơi khu chánh tổng có mắc lỗi như thế này,khi vòng tròn thời gian mới chạy chưa được một nửa,mình đang ung dung ngồi tính xem nên đánh con gì thì nó tự động rút quân của mình ra đánh,mình đang xén bạch thủ thì nó rút mất quân què,thế là vứt bài vì thừa chắn.không biết còn ai mắc lỗi như vậy không?

jelousguy thích điều này.
Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.