[Sự kiện] Trao thưởng cho các thành viên trải nghiệm TIẾN LÊN MIỀN NAM

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod04, 13/9/16.

1. Mod04

Mod04 Administrator

Quý thành viên Sân Đình thân mến!
    Trong suốt quá trình gần 2 tháng chạy bản thử nghiệm sản phẩm mới Tiến Lên Miền Nam (TLMN) chúng tôi đã nhận được rất nhiều ý kiến đóng góp cũng như báo lỗi từ phía các thành viên tâm huyết. Sân Đình đặc biệt trân trọng những sự đóng góp quý báu này và đã nghiên cứu áp dụng một cách hợp lý nhất để hoàn thiện sản phẩm.

Sân Đình xin được cảm ơn và trao thưởng cho tất cả thành viên tham gia trải nghiệm sản phẩm TLMN phiên bản thử nghiệm dưới hình thức thưởng theo kinh nghiệm. Tức là bạn càng chơi nhiều thì càng được thưởng nhiều Bảo! Với mỗi 1.000 điểm kinh nghiệm, bạn sẽ nhận được 1.000.000 Bảo.

Sân Đình cũng xin được vinh danh và trao thưởng cho các thành viên có thứ hạng cao trên Bảng Xếp Hạng, mục "Lão Làng". Đây là các thành viên tham gia trải nghiệm nhiều nhất, cụ thể là có điểm kinh nghiệm cao nhất.

Bên cạnh đó, Sân Đình xin cảm ơn và trao tặng 20.000.000 Bảo cho các thành viên dưới đây vì đã có những đóng góp rất tích cực và hiệu quả trong việc báo lỗi:

Tất cả phần thưởng nói trên sẽ được Sân Đình trao tặng trực tiếp vào tài khoản cho các thành viên ngay sau khi sản phẩm TLMN ra mắt phiên bản chính thức!
    Thay mặt Ban Quản Trị
    Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối: 13/9/16
  2. mình chơi cũng nhiều, trải nghiệm từ đầu mà sao k đc tặng thưởng nhể?

3. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Đây là danh sách vinh danh những người chơi có đóng góp về mặt báo lỗi và top 10 những người chơi có điểm kinh nghiệm cao nhất bác ạ, còn lại tất cả những người chơi khác đều được tặng thưởng bảo theo quy đổi từ kinh nghiệm chơi tiến lên trong bản thử nghiệm, cứ 1.000 điểm được 1.000.000 Bảo bác nhé, bác cứ yên tâm bác nhé.

fb_boykute_timpedangtuanthanbai79 thích điều này.
  4. tuanpda

tuanpda Dân đen

vậy em xem điểm kinh nghiệm của em ở đâu hả mod.

5. Mod04

Mod04 Administrator

Đây là cách tính điểm kinh nghiệm trong game TLMN, bạn có thể đối chiếu LV hiện tại thì có thể tính ra điểm kinh nghiệm của mình:
    level.

nammt333 thích điều này.
  6. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Bác yên tâm, BQT đã thống kê được điểm kinh nghiệm của người chơi và hệ thống sẽ tự động cộng bảo cho người chơi khi bản TLMN chính thức ra mắt.

7. hocdanhchan0088

hocdanhchan0088 Dân đen

vay level 53 dc bao nhieu vay nhi

1900571531 thích điều này.
  8. Linh Quang 8822

Linh Quang 8822 Dân đen

nevel 53 cua chu dc ooooooooooooooooooooodong

9. Gia_Cat_Du2012

Gia_Cat_Du2012 Lý trưởng

lỗi tiến lên miền nam :
    Hình như lỗi lập trình cứ vị nào có "hàng nóng" 3,4 đôi thông hoặc tứ quý thì lại thấy vị trí đó nhấp nháy "bỏ cuộc" xác suất 99% không biết có phải không Mod kiểm tra lại nhé

10. maivanuoc1983

maivanuoc1983 Dân đen

4qtre

]

11. Gia_Cat_Du2012

Gia_Cat_Du2012 Lý trưởng