[Sân Đình] Tổng hợp những điều bạn Thắc mắc về Khoa cử

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. hoangdung6282

hoangdung6282 Dân đen

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Cảm ơn bạn đã gửi thông tin phản ánh sự cố. Bộ phận kỹ thuật đã tiếp nhận thông tin này và khắc phục rồi bạn nhé. Chúc ban chơi game vui vẻ!

kinheric1983 thích điều này.
  3. Tamtran Trantam

Tamtran Trantam Dân đen

toi co muon bao dk duoc thi lam nhu the nao

hoangdung6282 thích điều này.
  4. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Hiện tại tính năng vay bảo bên em đã không đóng lại từ năm 2018. Nên người chơi sẽ không thể vay mượn bảo được nữa anh nhé.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

hoangdung6282Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. Đang thi kỳ 4 bị out ko vào lại được. Nhờ mod xem giúp. Kỳ 4 đánh mãi mới được.
    vl.

thainguyentrduclh111 thích điều này.
  6. made in 34

made in 34 Thành viên HCHD

Mod cho em khiếu lại ạ, em đang thi kỳ 3 ván 15 điểm +90 bị đẩy ra ko vào lại đc, đến lúc vào đc thì báo thi ván 1 kỳ 3,đc một tí thì báo bạn đã đỗ kỳ 3,và ván 1 em đang thi kỳ 3 nhảy lên kỳ 4..làm mất sự tập trung của em vậy em khiếu nại muốn đc thi lại kỳ 4 ạ

Các tệp đính kèm:

7. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Mình đã ghi nhận báo cáo của bạn. Rất tiếc khi bạn gặp phải sự cố này. Mình sẽ nhờ bộ phận kỹ thuật khắc phục cho bạn bằng cách đưa bạn quay trở lại thi kỳ 4 của khoa thi Hội lần sau nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

8. duclh111

duclh111 Chắn hội Hải Phòng

Lỗi này hiện nay thường xuyên xảy ra. Đối với tôi đã xảy ra ít nhất là 3 lần. Việc Mode CHỈ trả lại Lệ phí thì là không thỏa đáng. Nên cộng thêm 5M đối với thi Hương và 10M đối với thi Hội (thi Đình tôi mới ở vòng ngoài nên chưa gặp). :):):)

thainguyentr thích điều này.
  9. thainguyentr

thainguyentr Chánh tổng

Em cũng đã bị lỗi này rồi và cũng chỉ trả lại phí thi thôi. Xong thi lại từ kỳ 1. Em thấy như vậy không hợp lý

duclh111 thích điều này.
  10. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Vâng chào anh!
    Rất tiếc về trường hợp a gặp phải. TH này thì e sẽ nhờ kĩ thuật SD set up lại cho a được thi lại kì 4 nhé!
    Rất mong anh thông cảm!

Mút Chỉ Tàn Canh thích điều này.
  11. made in 34

Mod cho hỏi bàn em 2 người bỏ cuộc rồi sao em vẫn bị trượt ạ, chả nhẽ trong một bàn lại có 3 người trượt hay sao ạ

Các tệp đính kèm:

12. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh!
    Theo đúng luật của Thi Hội - Sân Đình, kết quả bàn đấu chỉ được công nhận khi hết 18 ván còn lại ít nhất 2 chắn thủ trong bàn. Trong trường hợp 2 người thấp điểm đã bỏ cuộc, a vẫn phải thi đến ván thứ 18 theo quy định.
    Thực tế sau 12 ván a đã out ra nên lần thi Hội đó của anh và kết quả của cả bàn thi đều không được công nhận! Dẫn đến trường hợp như anh phản ánh là 3 nhà cùng bị loại!
    Thông tin đến anh!
    upload_2019-6-19_9-57-39.

13. made in 34

OK cảm ơn mod đã giải thích ạ. Em tưởng 2 người bỏ cuộc thì ko cần đánh nữa nên out ạ

14. halinh147

halinh147 Lý trưởng

Tháng này em đỗ tiến sỹ 3 lần thì dc 3 lần thi đình trong 3 tháng phải không ạ

hoangdung6282, Mod06Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chúc mừng bạn đã xuất sắc có được 03 bằng Tiến sỹ trong tháng vừa qua.
    Mỗi lần đỗ Tiến sỹ tương ứng với 01 suất thi Đình. Vậy bạn sẽ có 3 lần thi Đình vào các tháng khác nhau bất kỳ bạn nhé!
    Chúc bạn luôn vui và đạt nhiều thành tích Khoa cử cao hơn nữa với con chắn Sân Đình. :)

Ngố Xinh Xinh, hoangdung6282, Mod222 others thích điều này.
  16. halinh147

halinh147 Lý trưởng

Thank mod06 ạ

hoangdung6282Mod06 thích điều này.
  17. hoangdung6282

hoangdung6282 Dân đen

ban quản trị và các mod cho hỏi khi thi đình có danh sách vòng loại không nhỉ ;)).... ví dụ trước khi thi vòng ai được ưu tiên do tháng trước chưa thi hoặc là có số điểm cao thi hội trong tháng được xếp đánh vòng loại.

18. Mod06

Chào bạn,
    Tất cả các chắn thủ nếu còn suất thi Đình (do đạt danh hiệu Tiến Sỹ) nếu chưa sử dụng ở các lần thi Đình trước đó đều có thể đăng ký dự thi Đình bạn nhé!
    Hiện giờ, quy chế khoa cử dành cho Thi Đình chưa có thay đổi nên các thí sinh ghi danh ở vòng loại đều có cơ hội tham gia như nhau và được xếp bàn ngẫu nhiên bạn nhé!
    Thông tin đến bạn :)

Trân trọng.

19. hoangdung6282

hoangdung6282 Dân đen

như thế cũng hơi thiệt thòi và đi thi xem ra cũng có phần hên sui nhỉ ;) . Vì chắc số lượng người thi khá đông mà được xếp bàn ngẫu nhiên thì chắc sẽ có người phải chầu rìa (mong hôm nay mình ko phải chầu rìa :D)

Mod06 thích điều này.
  20. Mod06

Để chắc chắn bạn cứ canh giờ đến 19h45 là xếp gạch ở cổng Quốc Tử Giám.. bắt đầu có tín hiệu báo giờ Thi Đình đã đến thì bạn ghi danh luôn.
    Làm được vậy, đảm bảo đến 99,99% bạn sẽ không bao giờ nhận về cho mình suất chầu rìa bạn nhé! :D
    Chúc bạn may mắn, đạt thành tích Khoa Cử cao với con chắn Sân Đình!

Trân trọng.

Ngố Xinh Xinhhoangdung6282 thích điều này.