[Sân Đình] Tổng hợp những điều bạn Thắc mắc về Khoa cử

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. dapchetanthit_959582

dapchetanthit_959582 Lý trưởng

Sự cố thi đình tháng 3 Mod nói là sẽ giải quyết và cho vào danh sách thi đình tháng 4 mà sao mình thấy không có suất thi Đình nhỉ? Nhờ Mod giải quyết cho!!!

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em đã trả lời anh qua hòm thư khi anh nhắn cho em rồi anh nhé. Anh yên tâm đến giờ thi anh sẽ được vào thi anh nhé.

3. Đang thi bị out ko vào lại được mod xem lại giúp
    ChanPro2019.5.4.21.20.4.WEB.

Mod16 thích điều này.
  4. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Cảm ơn anh! Em xin ghi nhận trường hợp này và sẽ gửi tới bộ phận kĩ thuật để điều tra xử lý nhé!

5. trai_thái__bình

trai_thái__bình Dân đen

Nhờ mod kiểm tra mình ù tbt chỉ chắc chắn đỗ vâỵ mà hiện sân đình không phản hồi. Buồn mãi không qua 1557583077648.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  6. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

ChanPro2019.5.12.22.14.58.WEB. nhờ mod giải thích lỗi này hộ cái:)):)):))

pdhien thích điều này.
  7. Yêu em Vy rượu

Yêu em Vy rượu Dân đen

Nhờ các mod kiểm tra hộ:
    - Ngày 09/5, mình đã vượt qua kỳ 1 thi Hương. Screenshot_20190513_210807.
    Ngày 13/5, mình có log acc thấy có chữ: "Bạn đã vượt qua kỳ 1, bạn có muốn thi tiếp kỳ 2?" và mình bấm tham gia, sau khi bấm thì thấy thời gian chờ chỉ còn 1s và tự nhiên tắt, ko hiện chữ thiếu chân và cũng ko được vào bàn thi. Sau đó mình có lang thang ở chánh 1 lúc rồi off nick (vẫn vào bàn khác xem được).
    Lúc 21h, mình có log lại nick để đăng ký thi tiếp thì thấy như sau:
    1557756061664. 1557756103568. 1557756118732.

Nhờ các mod kiểm tra giúp.

8. Mod22

Chào bạn! Mình sẽ gửi trường hợp này qua bộ phận kỹ thuật để hỗ trợ đưa bạn vào kỳ 2 của khoa thi Hương lần sau nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

Yêu em Vy rượuĐiệp Già thích điều này.
  9. Yêu em Vy rượu

Yêu em Vy rượu Dân đen

Thanks @Mod22 . mình đã đc set vào vòng 2. Nhưng....vẫn bị trừ lệ phí thi :)) 1557926911358.

Các tệp đính kèm:

10. Mod22

À. Cái này thì là mình chưa hỗ trợ lại bạn. Mình đã cộng bù lại cho bạn lệ phí thi rồi nhé. Mong bạn thông cảm.

Yêu em Vy rượuHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  11. Mai văn thiêu

Mai văn thiêu Dân đen

Các bác cho em hỏi tháng trước em đỗ tiến sĩ e đang ký nhưng hết giờ tháng này em có xuất thi dình không vậy

12. Mod22

Chào bạn. Nếu bạn đã thi đỗ Tiến Sỹ nhưng chưa tham gia vào khoa Thi Đình tháng đó thì kết quả sẽ được bảo lưu. Tháng sau bạn có thể tham gia Thi Đình tiếp bạn nhé. Còn nếu bạn đã tham gia thi Vòng Loại mà không vượt qua được thì bạn sẽ phải Thi Hội đến khi thi đỗ Tiến Sỹ thì mới có suất Thi Đình tiếp nhé. Thông tin đến bạn.

13. hatuson

hatuson Dân đen

Các cụ cho cháu hỏi, cháu thi đình xếp thứ 2 với 60 điểm liệu có đc vào vòng tiếp k ạ

14. Mod22

Chào bạn. Theo đúng cách lấy 16 người vào vòng trong thì tất cả mọi người đều có suất, thứ tự lấy là: Có số điểm cao nhất là theo thứ tự về nhất, nhì, ba, tư trong bàn thi. Khi tất cả những người về nhất của các bàn bỏ không thi thì sẽ lấy đến hạng nhì, ba, tư. Nên nếu những người xếp trên bạn mà không tham gia thì bạn sẽ được thi nhé. Thông tin đến bạn.

15. akahuy

akahuy Chánh tổng

Tưởng phải có cập nhật danh sách những chắn thủ vào tứ kết chứ mod.để những ai đc lọt vào họ còn có tinh thần chuẩn bị trước

Mod22 thích điều này.
  16. Mod22

Danh sách sẽ được công bố ngay bây giờ anh nhé.

akahuy thích điều này.
  17. ___ĐINH TỴ___

___ĐINH TỴ___ Dân đen

Mod giải thích giúp với ạ.
    Ngày hôm qua tôi có được thông báo là được vào vòng Tứ kết - nhất hơn 100 điểm.
    Hôm nay đăng ký thì lúc xếp bàn xong thì thông báo thế này a. ChanPro2019.5.26.20.5.24.WEB- do do ban, ban tham gio vao lan thi ke tiep. ChanPro2019.5.26.20.7.17.WEB- ban khong co dach sach thi tiep.
    mod giải thích giúp ạ.
    Tks.

18. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này của anh sau khi kiểm tra em thấy mặc dù anh được vào vòng tứ kết với hơn 100đ. Nhưng khi xếp danh sách thì mình đứng thứ 21. Nằm trong danh sách dự bị của cuộc thi. Danh sách chính thức sẽ lấy 16 người có điểm cao nhất để tham gia thi vòng tứ kết. Nên khi đăng ký vào thời gian dự thi mình đã không còn xuất để tham gia nữa anh nhé. EM gửi anh danh sách thi Đình tháng 5 để anh tham khảo thêm ạ.
    Chúc anh may mắn ở các lần thi tiếp theo.
    https://chanphom.com/threads/danh-sach-thi-dinh-thang-5-2019.16952/

19. Mai văn thiêu

Mai văn thiêu Dân đen

Mod cho e hoi một tháng em đỗ tiến sĩ hai lần co được thi dình hai tháng liên tiếp không vậy

hoangdung6282Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. Mod22

Chào bạn! Bạn đỗ Tiến Sĩ 1 lần sẽ được 1 suất tham gia thi Đình. Vì vậy nếu bạn thi đỗ 2 lần Tiến Sĩ sẽ có 2 suất thi Đình và có thể thi 2 tháng liên tiếp được nhé. Thông tin đến bạn!

hoangdung6282 thích điều này.