[Sân Đình] Tổng hợp những điều bạn Thắc mắc về Khoa cử

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. vuabip131

vuabip131 Chắn Hội Hà Nội

Anh không nhờ 22 Reset luôn cho cái TS anh ơi, chứ thi kỳ 4 lại SML thôi. =))=))=))

Tuan1974 thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em cảm ơn ý kiến góp ý của anh. Em sẽ lưu ý vấn đề này và sẽ báo lại bộ phận truyền thông để làm sao cho thông tin thay đổi sẽ được tiếp cận đến toàn bộ người chơi anh nhé.

cuongmah0911HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. Mod cho hỏi sao đỗ cử nhân rồi mà ko thi hội đc vậy cứ báo là bạn chưa đủ điều kiện tham ra bảo còn nhiều mà ko thi đc buồn thật

4. Mod22

Chào anh! Em kiểm tra thì thấy nick anh còn 50.000 Bảo nên không đủ điều kiện thi Hội. Để có thể tham gia thi Hội thì anh phải có 12 Triệu Bảo trong nick. Trong đó gồm có 2 Triệu Bảo là lệ phí thi Hội và 10 Triệu Bảo số dư trong nick để tham gia thi anh nhé. Thông tin đến anh.

5. ok thank mod22 nhe

Các tệp đính kèm:

6. Tuan1974

Tuan1974 Lý trưởng

8EF31ECD-5DD4-43EF-ADDE-B5EB776EEC50.
    Đây nhé em 13 của anh

Mod22, Mod21, vuabip131 người khác thích điều này.
  7. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Cái này gọi là "Có gì mới" trong phiên bản mới đó Mod!

HàNộiMùaThuVàngMod22 thích điều này.
  8. Hoàng Anh Đức_1977

Hoàng Anh Đức_1977 Chắn hội Lèo Tôm

Tôi đang sử dụng ĐT oppo hiện nay không thể cập nhật được phiên bản mới. Đề nghị các mod hỗ trợ!

9. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh. Trường hợp của anh, anh vui lòng gọi đến số 0988 15 3993 để bên em hỏi thêm thông tin hỗ trợ anh được tốt hơn anh nhé.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

bạch hạc tầm dương thích điều này.
  10. covak0044

covak0044 Lý trưởng

T thấy ở phiên bản mới có vấn đề như sau: khi đang chơi có tiếng nói của các ván ù to gây ức chế,rất khó chịu dù tắt tiếng trong mục cài đặt nhưng vẫn có,vấn đề này ko chỉ cá nhân tôi mà nhiều ae chắn thủ khi trải nghiệm phiên bản mới đều có cảm giác như vây?:(:(liệu có thể thay đổi ko các mod vẫn hiện bảng cước ù to dù bất kỳ chơi ở khu nào nhưng làm ơn tắt cái tiếng giùm! thaks (đôi lời góp ý còn quyền quyết định ở các mod)

Tú Tài Tình8xTào Tháo thích điều này.
  11. Mod22

Em chào anh! Em cảm ơn anh đã gửi bài góp ý đến Sân Đình. Hiện tại các thông tin góp ý của anh và các khách hàng khác đã được bộ phận kỹ thuật ghi nhận và đang bàn xem sẽ thay đổi như thế nào cho phù hợp anh ạ. Và nếu có thay đổi thì sẽ có thông báo trên các kênh thông tin để tiếp cận đến người chơi anh nhé. Thông tin đến anh!

12. hoanglangtu280485

hoanglangtu280485 Chánh tổng

xin hỏi cập nhật thi đình tháng 11/2018 ở đâu

13. Mod22

Chào anh! Hiện tại em đang nhờ bộ phận kỹ thuật lấy danh sách thi Đình tháng 11 và sẽ đăng tải ngay khi có danh sách anh nhé. Rất mong anh thông cảm và chờ thông tin từ Sân Đình ạ. Em cảm ơn anh.

14. vuanoppro

vuanoppro Chánh tổng

vẫn chưa có danh sách Thi Đình tháng 11 hả Mod22?

15. Mod22

Em chào anh! Danh sách thi Đình tháng 11-2018, vòng Tứ Kết đã được cập nhật ở trong mục Khoa Cử rồi anh nhé. Hoặc anh có thể theo dõi tại bài viết sau:
    https://chanphom.com/threads/danh-sach-thi-dinh-thang-11-2018-vong-tu-ket.15768/
    Thông tin đến anh!

16. hatuson

hatuson Dân đen

Cho tôi hỏi: Tôi vừa đỗ tiến sỹ sao không được tiền thưởng vậy?

Tào Tháo thích điều này.
  17. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Như em có kiểm tra trong log giao dịch của anh, thì sau khi thi xong hệ thống bên em đã cộng bảo thưởng luôn cho anh rồi ạ. Anh có thể thoát ra vào lại để kiểm tra nếu như vẫn chưa thấy bảo anh nhé.
    Chúc anh luôn chơi vui trên Sân Đình.

Tào Tháo thích điều này.
  18. Tuan1974

Tuan1974 Lý trưởng

Sao ngày 16/12/2018 mình đỗ Tiến sỹ mà hôm nay chương trình thông báo mình không có suất thi Đình nhỉ? @Mod04; @Mod21

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. Tuan1974

Tuan1974 Lý trưởng

D5102F74-D1F7-4177-B5B5-0C5592959624. B5BA2121-76CC-4679-900A-B163A2A4F390. Ảnh đầy đủ đây ae!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. Mod22

Chào anh! Hiện tại bộ phận kỹ thuật Sân Đình đang khắc phục sự cố hiển thị này rồi anh nhé. Rất mong anh thông cảm ạ. Và 20h tối 25 anh vui lòng vào game để dự thi Đình anh nhé. Thông tin đến anh!

Tam Dao thích điều này.