[Sân Đình] Tổng hợp những điều bạn Thắc mắc về Khoa cử

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. Phan Đức Vinh

Phan Đức Vinh Lý trưởng

Mod cho mình hỏi với, nếu bàn mình đang thi đình vòng loại mà 3 bạn chơi out hết còn có 1 người thì sẽ tính như thế nào đây. Mình có đọc là sẽ được xử thắng luôn, nhưng với thi hương thi hội hay thi đình chung kết còn được chứ thi đình vòng loại thì sẽ thế nào. Hôm qua nhiều bàn 2 người chơi quá nên cứ thắc mắc mãi chuyện này !

2. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh
    Trong trường hợp anh vẫn ở trong bàn và được về nhất, anh sẽ vẫn được vào vòng trong anh nhé. Những trường hợp các chắn thủ khác bị out khỏi bàn chơi, bên em đã có thông báo cụ thể.
    Chúc anh chơi vui trên Sân đình ạ.

3. Phan Đức Vinh

Phan Đức Vinh Lý trưởng

Nhưng quy định là lấy 16 người đứng đầu điểm cao nhất, vậy nếu mình chưa chơi đủ 30 ván mà 3 bạn cùng chơi out hết, điểm của mình lại ko đủ đứng trong top 16, thì sẽ tính thế nào đây Mod.

4. songtinh16587

songtinh16587 Chánh tổng

Mod ơi như này có phải mk vào vòng tiếp theo phải k

Các tệp đính kèm:

BùiNhân Hb thích điều này.
  5. hailam2009

hailam2009 Hội Trưởng CHMU

Anh cũng bị em 21 ạ.
    BQT SĐ đã báo như vậy mong anh em thông cảm chuyển tháng 6 thi nhé. Chứ tổ chức thi lại cũng khó vì có một số anh chị em tối nay thi đấu giải Chắn Hội Hải Phòng

6. Phan Đức Vinh

Phan Đức Vinh Lý trưởng

Làm e cứ tưởng hôm qua a âm nhiều quá nên bỏ của chạy lấy người hi2 !

hailam2009 thích điều này.
  7. taisao7771

taisao7771 Phó ban TCSK Chắn hội MU

@Mod21@Mod09 cho hỏi những bàn thi xong và có kết quả thì có lịch thi tiếp tối này 26.05 hay HUỶ LUÔN đợt thi ĐÌNH tháng 5 hả các Mod !
    Note: 16h21 ngày 26.05 vẫn chưa có danh sách thi Tứ kết của Tháng 5.2018 các Mod nhỉ !
    :D

Vân Hà_HN thích điều này.
  8. hailam2009

hailam2009 Hội Trưởng CHMU

Máy tính a bị lỗi win, sập nguồn, xong a vào mãi ko được ...

taisao777 thích điều này.
  9. visao_codon

visao_codon Dân đen

Hóng vụ này quá.
    Tối qua thi đến ván 24 thì bị out ra. Lúc đấy đang nhì với 63đ. Đến khuya thấy báo bạn có suất ở tứ kết. 1527261364925.

10. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp nick chơi của anh sẽ được bồi thường 50 triệu Bảo và có 1 xuất thi vào các tháng sau nhé. Bên em sẽ cập nhật danh sách và bồi thường trong thời gian sớm nhất có thể.

11. Dachem_Pro

Dachem_Pro Thổ địa

nay thi lại hả Mod

12. Vuong gia Bin

Vuong gia Bin Chánh tổng

mod oi sao toi ko dc thi tu ket la nhu nao

13. Mod07

Mod07 Moderator

Vòng tứ kết gồm 16 chắn thủ về nhất và cao điểm nhất của vòng loại anh nhé, hôm qua anh về nhất với bao nhiêu điểm ạ?

14. cuapro

cuapro Dân đen

mod oi sao đánh chắn k có tiếng kêu

15. Mod07

Mod07 Moderator

Anh bấm vào tuỳ chỉnh bên góc trên bên phải để bật tiếng nhé. Trong phần cài đặt ạ.

16. paminh74

paminh74 Thổ địa

Vào xem cổ vũ ae thi đình mà cũng phải cần đủ bảo à, mệt quá nhỉ!

Các tệp đính kèm:

taisao777vinhnguyen1967 thích điều này.
  17. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Ko đủ 20M thì a bị lính canh tống cổ ra cổng là đúng rồi, còn phải có tiền lót tay chứ kaka=))=))=))

18. nhanhb

nhanhb Dân đen

thi Hội không ấn ù đc
    ván sau ù bé thì đc

Các tệp đính kèm:

19. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này bạn có thể mô tả rõ hơn giúp mình xem bạn có bị đứt mạng rồi vào lại bàn chơi hay nút ù không hiện lên. Nếu có thêm thông tin bên mình có thể điều tra rõ hơn.

20. nhanhb

nhanhb Dân đen

mạng vẫn bình thường, bốc, dưới, ăn thì đc mà ấn ù mãi không được, nút ù vẫn sáng, mới cập nhật bản 32