[Sân Đình] Tổng hợp những điều bạn Thắc mắc về Khoa cử

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. 0908_pro

0908_pro Học chơi

Mod xem giúp tôi cái nick này tôi thi đỗ tu tai rồi mà giờ không thấy gì là sao?

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn có thể mô tả rõ hơn là bạn "không thấy gì" cụ thể như nào không?

3. HdragonL

HdragonL Dân đen

Tôi vào thi hương nhưng mãi không vào được. Chờ cả tối mà k vào được. Ad xem lại xem thế nào. Có cách nào vào nhanh không

Các tệp đính kèm:

4. timesaver

timesaver Ma Xó

Chắc hôm ý không phải ngày Thi Hương. Hoặc là đêm giao thừa...:)

5. Mod07

Mod07 Moderator

Thi hương sẽ được diễn ra vào các ngày lẻ từ 1-23 hàng tháng anh nhé. Có thể anh vào ngày chắn nên không tham gia được :D

6. Hôm qua thi hương đến vòng 11 thì bị treo lúc đó là 22h36' hay là hết giờ các Mod giải thích hộ cái? 1523806468843.

Tào TháoMod09 thích điều này.
  7. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Kỳ thi của bạn đến ván thứ 10 thì chỉ còn 2 sĩ tử, đến ván 11 sushich thoát ra nốt nên cả bàn bị loại do phòng thi chỉ còn 1 người không thể tổ chức.
    Trường hợp này mình sẽ xét cho bạn và sushich 2 người đỗ vòng 1 thi Hương bạn nhé.
    Cảm ơn bạn.

Lộc Phong LanTào Tháo thích điều này.
  8. vũ minh thuận

vũ minh thuận Trưởng ban Pháp chế Chắn Hội Hải Phòng

ngày 14-4-2018 tôi thi hội kì3 bàn 14 ván 17 tôi đươc 12 điểm ,ván 18 tôi ù bạch thủ cây 9 văn và tôi được 24 điểm. Đúng ra tôi đã đỗ kì 3 và để thi kì 4,nay tôi vào thi ngày 18 tháng 4 thi lai về kì 1.Khính mong các mod kiểm tra lai

Các tệp đính kèm:

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Khi kiểm tra thì vào kỳ Thi Hội ngày 16/04 anh có tham gia nhưng bị trượt, vì vậy đến kỳ Thi Hội ngày 18/04 anh phải thi lại từ kỳ 1 anh nhé.
    Anh vui lòng vào mục ngân hàng để xem lại log ạ.

10. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

Gửi các MOD xem xét lại giúp mình với thi hội kỳ 4 hết ván 16 đang dương 30 dẫn đầu ván 17 đang chơi bị treo thoát ra chấp nhận bỏ ván 17 kiểm tra WiFi không việc gì vào lại vẫn treo thoát ra vào lại lần nữa còn 3 nhà ván cuối họ ù trì bạch thủ chi tôi về thứ 2 phó bảng lâu rồi mới lại có cơ hội đậu tiến sỹ vậy kính mong các MOD kiểm tra lại dùm cho thỏa đáng . Vì tôi chơi bằng điện thoại nên ko pos được lok ván bài nên tôi tạm ngừng không chơi các MOD vào nick của tôi kiểm tra giúp,tôi chỉ chụp được thế này thôi tôi có ngồi cùng bạn@taisao7777 của Chắn hội MU cũng biết ....xin cảm ơn nhiều ☺

Các tệp đính kèm:

TLMN_9791_HVpdhien thích điều này.
  11. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã nhận được phản hồi của anh, trường hợp của anh bị thoát ra là do mất kết nối mạng từ phía người chơi. Khi anh chơi game chỉ cần mất kết nối mạng 1s thôi cũng phải quay ra và kết nối lại với bàn chơi. Trường hợp lỗi từ Sân Đình không phải không thể xảy ra, tuy nhiên nếu lỗi từ Sân Đình thì cả bàn chơi phải cùng bị đẩy ra chứ không phải một người. Còn chia sẻ đứng từ góc độ là người dùng internet thì mạng nhà em lắp đặt cũng là mạng khủng nhưng rất hay bị tình trạng mất kết nối 45s. Những tình huống này em toàn nhờ kĩ thuật của bên FPT đến kiểm tra và sửa là mạng lại ổn định.

12. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

Xin cảm ơn chú MOD 09

13. Haivler01

Haivler01 Dân đen

Em nhờ mod kiểm tra giúp em với ạ!
    Hôm 24/4/2017 e có đỗ Tiến sĩ, hôm nay hăm hở từ biệt cha mẹ vợ con cơm nắm muối vừng lều chõng lên kinh dự thi. Đến cổng kinh thành bảo vệ không cho vào huhuuu. Thông báo là “Bạn không có suất vòng tứ kết” ạ!
    Nick em là: Haivler01
    ID: 2088954
    Em cảm ơn Mod ạ!

pdhienHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Screenshot_2018-04-26-16-43-25-042.

Tào TháoHaivler01 thích điều này.
  15. Haivler01

Haivler01 Dân đen

Dạ anh ơi vậy là em k được thi hay là đợi tháng sau ạ?

16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Buổi tối hôm qua bạn có tham gia Thi Đình không bạn?

Tào Tháo thích điều này.
  17. Haivler01

Haivler01 Dân đen

Dạ không ạ!
    Tối hôm qua e canh con Voi chín ngà nên k tham gia ạ

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  18. Mod01

Mod01 Administrator

Nếu hôm qua bạn không tham gia thì bạn vẫn còn nguyên suất Thi Đình tháng tới bạn nhé.

HàNộiMùaThuVàngTào Tháo thích điều này.
  19. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

Tiện đây mod 01 trở lời mình giúp, hôm 25 mình đã đăng ký thi đinh, và thông báo bạn đã có xuất thi Đình, nhưng không được xếp bàn chơi. Vậy tháng tới tôi có được thi đình tiếp không ? hay mất xuất a.

ANH HYEHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Nếu bạn không được xếp bàn ngày 25(do lẻ người vì bàn chơi 4 người, số người lẻ là từ 1 đến 3), thì bạn vẫn còn nguyên xuất thi Đình.
    Tháng sau nếu bạn đăng ký thi ngày 25 bạn sẽ được ưu tiên xếp bàn hơn những người khác.

pdhiendanlangha09 thích điều này.