Tính năng khoa cử chính thức ra mắt ngày 5/2/2016

Thảo luận trong 'Khoa cử' bắt đầu bởi mod11, 5/2/16.

1. khonglode1

khonglode1 Dân đen

tai sao toi do ki 4 thi huong sao k dc cong diem nhi

2. khonglode1

khonglode1 Dân đen

toi do cu nhan cua thi huong xin hoi mood sao k dc cong diem nhi?

3. phongcack

phongcack Dân đen

Cho em hỏi cái rõ ràng em thi đỗ tú tài rồi sao giờ không được là sao

4. phongcack

phongcack Dân đen

cho hỏi cái mình đỗ tú tài rồi mà sao ko thấy vậy

5. nguyen khanh1

nguyen khanh1 Dân đen

mod hết đâu rồi trả lời hộ cái sao ko nhận được thưởng và được thi hội mặc dù đã đỗ tú tài và cử nhân rồi lừa đảo à tốn tiền nạp cuối cùng thành công cốc à

6. nguyen khanh1

nguyen khanh1 Dân đen

the gio thi do roi thi bo a mod

7. desslinnguyen

desslinnguyen Dân đen

Sao mình đỗ vòng hai hq hn lại ko đủ điều kiện để thi vậy ?

8. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Hanoimuathuvang đã đỗ 4 kỳ thi Hương cấp Cử Nhân nay đi thi Hội vòng đầu tiên có 1 số cảm nhận sau :

1. Khi 2 người có số điểm cao để lọt vào kỳ sau thì có hiện tượng bỏ thi đấu . lúc đầu thì 1 người bỏ thôi , sau là 2 người bỏ thi .

2. Khi đã đỗ qua vòng 1 của kỳ thi hội, hanoimuathuvang đã phải đợi 45p mà không có đủ chân để chơi .

3. Có rất nhiều khách hàng phàn nàn .....về giải đấu

Rất mong các bạn xem lại lập trình Game thi đấu của các bạn đã chuẩn chưa, có lỗi không ? cách phục vụ và CSKH đã được tốt chưa , chiến lược quảng bá Marketing giải đấu đã tốt chưa.

Thanks

Các tệp đính kèm:

thanhhuong251189Tào Tháo thích điều này.
  9. Tiếng.trống.năm.30

Tiếng.trống.năm.30 Lý trưởng

A hanoi còn chụp dc cái ảnh này chứ em ko chụp dc. Đỗ cử nhân với tú tài rồi mà chẳn dc gi

10. tuanda

tuanda Dân đen

Hi bác
    Theo em thấy thì Sân Đình đang bị bug là nếu không được xếp bàn (tức bác thuộc số người dư không chia hết cho 4) thì bác bị đẩy vào dạng chầu rìa (theo luật em đọc là thi Hương/Hội không được chầu rìa). Nhưng em thấy khi vào ở dạng chầu rìa thì số bảo lệ phí không bị trừ bác ạ
    Em cũng hy vọng BQT sẽ sớm khắc phục lỗi này

Tào Tháonammt333 thích điều này.
  11. mod05

mod05 Administrator Ban quản trị

Chào bác

Do cập nhật bảo hơi muộn một chút bác ạ. Bác kiểm tra lại sau 1 phút hoặc refresh lại là cập nhật luôn thôi. Chúc bác may mắn nhé

Các tệp đính kèm:

• Hanoi.
      Kích thước File:
      66 KB
      Lượt xem:
      0
    nammt333 thích điều này.
  12. Like mod. Mod rảnh xem lại trường hợp của e nhe. :) e 3 lần đỗ tú tài r. Huhu mà chưa thấy được gì

nammt333 thích điều này.
  13. BAOTHANHTHIENDANHBAC

BAOTHANHTHIENDANHBAC Lý trưởng

cho tôi hỏi đỗ kỳ trước thì tự động được xép kỳ au à

nammt333 thích điều này.
  14. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

sao hôm nay kh thi hả mod ơi?

nammt333 thích điều này.
  15. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Mấy ngày trước và cho đến ngày hôm qua thì khoa cử vẫn còn xảy ra lỗi liên quan đến máy con, lỗi hiển thị và cập nhật chậm.
    Lỗi này tuy không ảnh hưởng đến kết quả của khoa cử nhưng nó gây hiểu lầm cho các sỹ tử,.. VD có người trượt kỳ 3 máy con vẫn lưu là đã đỗ kỳ 3 và khi họ đánh kỳ tiếp theo (kỳ 1 vì họ đã trượt) nếu họ đỗ -> có thông báo là đỗ cử nhân hoặc tú tài, nhưng sẽ không được cộng bảo thưởng vì thông tin thực sự của các sỹ tử lúc này chỉ là mới đỗ kỳ 1.

Hiện nay lỗi này đã được cập nhật và sửa, mong các sỹ tử thông cảm.
    Bản chất của thi hương là bạn phải đỗ 4 kỳ liên tiếp, khi bị loại thì các sỹ tử phải thi lại từ đầu, các sỹ tử chú ý điều này giùm nhé. Nó có trong thể lệ, luật lệ khoa cử.

Và lỗi thoát ra vào lại không vào được khoa cử cũng đã sửa xong, hẹn gặp lại các bạn vào buổi thi hương tối nay. Mọi việc sẽ xuôn xẻ hơn.

Thay mặt BQT Sân Đình chúng tôi xin lỗi vì các lỗi nhỏ trên, tuy không ảnh hưởng nhiều đến kết quả khoa cử nhưng cũng gây khó chịu và hiểu nhầm cho nhiều sỹ tử.

Tào Tháo, ANH HYE, nammt3331 người khác thích điều này.
  16. kentcool

kentcool Lý trưởng

Mob cho Hỏi ình thi Hương Đỗ 3 kỳ rồi sao vào thi tiếp ko đc lại ra thi hội ạ[-(.hôm trc mình thi hêt kỳ 3 thi hương thì hết giờ

Chỉnh sửa lần cuối: 16/2/16
  17. A Sơn La

A Sơn La Dân đen

thi hai lần 1 đỗ nhất và 1 nhì nhơng vẫn báo đã đỗ kỳ 1 vậy là sao mod kt giùm e đi

18. dux077

dux077 Dân đen

tối qua em dduwwocj vào thi sao tối nay lại kooo đủ điêug kiện hả các bác?

nammt333 thích điều này.
  19. Tunobidshl

Tunobidshl Dân đen

Mod cho tôi hỏi: Hôm trước Tôi thi Hội đạt được 2 vòng thì hết giờ đăng ký. Hôm sau tôi thi Hội tiếp thì có được tính đã đỗ 2 vòng rồi không?

20. khoadunghd

khoadunghd Dân đen

Mod ơi.bao giờ hệ điều hàng IOS mới tham gia thi cử được.