Tính năng chụp ảnh trong game Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod22, 30/5/18.

1. philonghoc

philonghoc Dân đen

Xin chào tất cả các bác có cùng đam mê,trả là mình mới tập toẹ chơi chắn,như mình sướng dưới đây có gì sai hk ạ?các bác trả lời giúp tôi với nha...bạn chơi cùng cứ kêu chụp ảnh up diễn đàn để hỏi,theo bạn ý nói thì mình đang dùng phiên bản cũ...vậy bác nào chỉ mình cách tải game với ạ..mình đang dùng ip xmax hk hiểu sao trong một lần ngáo ngơ mình tải dc game ở phiên bản có làm nhiệm vụ theo ngày và tuần đó,rồi hk hiểu sao tự nhiên ứng dụng đó bị lỗi rồi mình mầy mò trên diễn đàn thì tìm dc cách tải từ id ap của bạn quản trị viên...xin cảm ơn 95CDA069-B551-4F91-AA0A-6A1844C93740.

Mod22 thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Hiện tại đang có sự cố trong việc tải game trên hệ điều hành iOS, bộ phận kỹ thuật Sân Đình đang khẩn trương khắc phục rồi anh ạ và Sân Đình sẽ thông báo khi hoàn thành công tác khắc phục. Mong anh thông cảm nhé. Cảm ơn anh!

3. philonghoc

philonghoc Dân đen

Cảm ơn bạn đã trả lời thông báo của mình?vậy bạn cho mình hỏi mình ù như vậy có sai hk ạ

4. _Trần Phong_

_Trần Phong_ Chánh tổng

Bạn dùng phiên bản cũ 2.9.43 thì sướng như vậy là sai rồi. Vì bạn cầm cái mà. Thành thật chia buồn với bạn. Hiện tại đang bị lỗi tải chắn. Bạn đợi khi nào khắc phục xong thì Sân Đình sẽ thông báo. Xin chia sẻ với bạn vậy. Thân ái <):)

philonghocMod21 thích điều này.
  5. philonghoc

philonghoc Dân đen

Thank bạn nha

Mod07 thích điều này.
  6. hahieudann69

hahieudann69 Dân đen

bài hay đó, chủ đề mình cũng đang đi hóng, oke thanks top đi hóng tiếp

7. cuoigia1234

cuoigia1234 Thành viên HCHD

Alo!

Các tệp đính kèm:

8. qwerty alpha

qwerty alpha Dân đen

Giúp mình với, Làm sao để xem lại tất cả các trận đánh của mình... và tải nó xuống ? ^:)^

9. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Anh vào phần Ngân hàng, sau đó kéo xuống chọn phần Chắn Pro để xem lịch sử đấu của mình. Anh chọn nút XEM ở ngoài cùng bên phải để lấy đường link trận đấu anh cần.
    upload_2019-10-13_14-57-12.
    upload_2019-10-13_14-57-52.

nhat cai chi chikeokeo68 thích điều này.
  10. hungmaiduc

hungmaiduc Dân đen

Mãi mới đc ván ù to, mà xướng rồi ko có điểm! Chán ko thể tưởng nổi!!! ChanPro2019.12.4.10.59.8.WEB.

11. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Ván bài đó sau khi gọi ù bạn bị mất kết nối lên hệ thống game Sân Đình (thể hiện ở chỗ dấu x màu đỏ ở avatar của bạn) nên hệ thống xác định bạn bị thoát khỏi bàn chơi. Sân Đình đã có hỗ trợ người chơi bằng cách tính cho bạn "Thoát trước khi xướng" và cộng cho bạn số bảo tương đương là 4 điểm/1 người.
    Để tránh những ván bài đáng tiếc như vậy, bạn nên chơi trên các thiết bị có kết nối mạng ổn định hơn
    Thông tin tới bạn.

nhat cai chi chi thích điều này.
  12. ahuytoan

ahuytoan Dân đen

Tôi muốn gửi ảnh đến hội làng thì làm thế nào

13. ahuytoan

ahuytoan Dân đen

Tôi muốn gửi ảnh đến hội làng thì làm thế nào?

14. Mod13

Mod13 Moderator

15. dũngpop

dũngpop Dân đen

Tại sao đăng nhập vào chơi mà ko dc vậy mọi người ơi

16. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Anh có thể cung cấp hình ảnh về trường hợp mình gặp phải để Sân Đình hỗ trợ xử lí ạ.
    Nếu anh gặp vấn đề về bật Flash trên máy thì anh vui lòng truy cập bài viết sau và làm theo hướng dẫn:
    https://sandinh.com/threads/huong-dan-mo-flash-tren-trinh-duyet-web.20674/